CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

ICX7400-4X1GF Ruckus ICX 7450 4-port 100 Mbps/1 GbE SFP module

Card mở rộng Ruckus ICX7400-4X1GF ICX 7450 4 Ports 100 Mbps/1 GbE SFP Expansion module
✓ Mã sản phẩm: ICX7400-4X1GF
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Ruckus ICX7400-4X1GF ICX 7450 4-port 100 Mbps/1 GbE SFP module

Ruckus Part Number          : ICX7400-4X1GF
List Price                            : $400

Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : China 
Stock                                   : Liên hệ

Ruckus ICX7400-4X1GF ICX 7450 4-port 100 Mbps/1 GbE SFP module

Thông số kỹ thuật Ruckus ICX7400-4X1GF Module

General Information
Product Name Icx 7450 4 Port 100M 1GBE SFP Module
Manufacturer Part Number ICX7400-4X1GF
Product Type Expansion Module
I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 4
Expansion Slot Type SFP (mini-GBIC)
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Ethernet Technology Gigabit Ethernet
Network Technology 1000Base-X
Miscellaneous
Compatibility Brocade ICX 7450 Switch
Other Information
Maximum Data Transfer Rate 1 Gbit/s
Stock Details
Manufacturer Brocade Communications
Manuf Part# ICX7400-4X1GF

Module quang sử dụng cho Ruckus ICX7400-4X1GF Module

1 GbE Fiber Optics
E1MG-SX-OM 1000BASE-SX SFP optic, MMF, LC connector, optical monitoring capable
E1MG-SX-OM-T 1000BASE-SX SFP optic, MMF, LC connector, optical monitoring capable, industrial temperature (-40°C to 85°C)
E1MG-SX-A 1000BASE-SX SFP Optic, MMF, (LC), TAA compliant
E1MG-LX-OM 1000BASE-LX SFP optic, SMF, LC connector, optical monitoring capable
E1MG-LX-OM-T 1000BASE-LX SFP optic, SMF, LC connector, optical monitoring capable, industrial temperature (-40°C to 85°C)
E1MG-LX-A 1000BASE-LX SFP Optic, SMF, LC connector, TAA compliant
E1MG-LHA-OM-T 1000BASE-LHA SFP optic, SMF, LC connector, optical monitoring capable, industrial temperature (-40°C to 85°C)
E1MG-BXD 1000BASE-BXD SFP optic SMF, transmits at 1490nm and receives at 1310nm, LC connector, single strand SMF fiber. This optic should only be connected to an E1MG-BXU at the far end.
E1MG-BXU 1000BASE-BXU SFP optic SMF, transmits at 1310nm and receives at 1490nm, LC connector, single strand SMF fiber. This optic should only be connected to an E1MG-BXD at the far end.
E1MG-TX 1000BASE-TX SFP Copper, RJ-45 connector
E1MG-TX-A 1000BASE-TX SFP Copper, RJ-45, TAA compliant
1G-SFP-TWX-0101 1GbE Direct Attach SFP to SFP active copper cable, 1m
1G-SFP-TWX-0501 1GbE Direct Attach SFP to SFP active copper cable, 5m

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: ICX7400-4X1GF ?

Có 0 bình luận:

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370