CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-FS980M/28 Allied Telesis 24 Ports 10/100TX switch with 4 SFP uplinks

AT-FS980M/28 - Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-FS980M/28 AT-FS980M/28-50 24-port 10/100TX switch with 4 SFP uplinks

✓ Mã sản phẩm: AT-FS980M/28
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Models:

AT-FS980M/28

AT-FS980M/28-10
AT-FS980M/28-50

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-FS980M/28
AT-FS980M/28 Appliance
AT-FS980M/28-10 24-port 10/100TX switch with 4 SFP uplinks and one fixed AC power supply, with US power cord
#AT-FS980M/28-10

List Price: Updating...

AT-FS980M/28-20 24-port 10/100TX switch with 4 SFP uplinks and one fixed AC power supply, no power cord
#AT-FS980M/28-20

List Price: Updating...

AT-FS980M/28-30 24-port 10/100TX switch with 4 SFP uplinks and one fixed AC power supply, with UK power cord
#AT-FS980M/28-30

List Price: Updating...

AT-FS980M/28-40 24-port 10/100TX switch with 4 SFP uplinks and one fixed AC power supply, with Australian power cord
#AT-FS980M/28-40

List Price: Updating...

AT-FS980M/28-50 24-port 10/100TX switch with 4 SFP uplinks and one fixed AC power supply, with European power cord
#AT-FS980M/28-50

List Price: Updating...

Rack mount kit
AT-BRKT-J22 Wall-mount kit for FS980M/9, 9PS, 18, 18PS, 28, 28PS, 52, 52PS
#AT-BRKT-J22

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-FS98-UDLD UniDirectional Link Detection UDLD License
#AT-FL-FS98-UDLD

List Price: Updating...

Allied Telesis AT-FS980M/28 24 Ports 10/100TX switch with 4 SFP uplinks

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-FS980M/28

Option Sử Dụng Cho AT-FS980M/28
Module quang 100Mbps SFP sử dụng cho CentreCOM FS980M Series

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1000Mbps SFP sử dụng cho CentreCOM FS980M Series

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm
Stacking modules

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-FS980M/28 ?

Có 19 bình luận:
T
Tiến Thành
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS980M/28 có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface không?
6 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS980M/28 có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface ạ.

D
Dũng Đức
Switch Allied Telesis AT-FS980M/28 có hỗ trợ stack không?
6 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS980M/28 có hỗ trợ stack ạ.

M
Ngọc Minh
Mình muốn đặt mua Switch Allied Telesis AT-FS980M/28, tuy nhiên dự án mình đang cần thiết bị made in Taiwan, bên bạn có đáp ứng được không?
6 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Chào bạn, CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, hoàn toàn đáp ứng yêu cầu về xuất xứ made in Taiwan, nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ với bạn để hỗ trợ đặt mua thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS980M/28, bạn vui lòng để ý điện thoại ạ.

L
Lưu Linh
Mã Switch Allied Telesis AT-FS980M/28-10 và AT-FS980M/28-50 khác nhau chỗ nào bạn nhỉ
6 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis mã  AT-FS980M/28-10 và AT-FS980M/28-50 khác nhau chân cắm nguồn ạ. Mã AT-FS980M/28-10 là US power cord, mãAT-FS980M/28-50 là EU power cord ạ.

D
Phạm Hải Đăng
AT-FS980M/28 Allied Telesis 24 Ports 10/100TX switch with 4 SFP uplinks có tính năng DHCP server không shop?
6 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-FS980M/28 Allied Telesis 24 Ports 10/100TX switch with 4 SFP uplinks có tính năng DHCP server ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370