AT-FS980M/28PS Switch Allied Telesis 24-port 10/100TX PoE+ 375W with 4 SFP uplinks

Phân phối AT-FS980M/28PS chính hãng giá tốt. Thiết bị chuyển mạch mạng Switch Allied Telesis AT-FS980M/28PS-50 Stackable 24-port 10/100TX PoE+ 375W with 4 SFP uplinks.

Mã sản phẩm: AT-FS980M/28PS
Tình trạng: Còn Hàng
AT-FS980M/28PS Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn đặt hàng AT-FS980M/28PS
AT-FS980M/28PS Appliance
AT-FS980M/28PS-10 24-port 10/100TX PoE+ switch with 4 SFP uplinks and one fixed AC power supply, with US power cord
#AT-FS980M/28PS-10

List Price: Updating...

AT-FS980M/28PS-20 24-port 10/100TX PoE+ switch with 4 SFP uplinks and one fixed AC power supply, no power cord
#AT-FS980M/28PS-20

List Price: Updating...

AT-FS980M/28PS-30 24-port 10/100TX PoE+ switch with 4 SFP uplinks and one fixed AC power supply, with UK power cord
#AT-FS980M/28PS-30

List Price: Updating...

AT-FS980M/28PS-40 24-port 10/100TX PoE+ switch with 4 SFP uplinks and one fixed AC power supply, with Australian power cord
#AT-FS980M/28PS-40

List Price: Updating...

AT-FS980M/28PS-50 24-port 10/100TX PoE+ switch with 4 SFP uplinks and one fixed AC power supply, with European power cord
#AT-FS980M/28PS-50

List Price: Updating...

Rack mount kit
AT-BRKT-J22 Wall-mount kit for FS980M/9, 9PS, 18, 18PS, 28, 28PS, 52, 52PS
#AT-BRKT-J22

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-FS98-UDLD UniDirectional Link Detection UDLD License
#AT-FL-FS98-UDLD

List Price: Updating...

Switch PoE Allied Telesis AT-FS980M/28PS

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Switch PoE Allied Telesis AT-FS980M/28PS

Option Sử Dụng Cho AT-FS980M/28PS
Module quang 100Mbps SFP sử dụng cho CentreCOM FS980M Series

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1000Mbps SFP sử dụng cho CentreCOM FS980M Series

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm
Stacking modules

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

★ Sản phẩm AT-FS980M/28PS có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-FS980M/28PS CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán AT-FS980M/28PS có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm AT-FS980M/28PS cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua AT-FS980M/28PS có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật AT-FS980M/28PS chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-FS980M/28PS ?

Có 6 bình luận:
T
Tuấn
đánh giá 5 sao
Flash memory của Switch Allied Telesis AT-FS980M/28PS là bao nhiêu thế shop
11 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Flash memory của Switch Allied Telesis AT-FS980M/28PS là 128MB ạ

L
Linh
đánh giá 5 sao
Switch AT-FS980M/28PS Switch Allied Telesis 24-port 10/100TX PoE+ 375W with 4 SFP uplinks có hỗ trợ stack không shop?
14 ngày
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS980M/28PS hỗ trợ stack qua cable AT-SP10TW1 nhé bạn.

P
Phương
đánh giá 5 sao

Mình đang cần switch Allied Telesis AT-FS980M/28PS và một số module quang tương thích, shop tư vấn giúp mình được không

16 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thông tin chi tiết về  switch Allied Telesis AT-FS980M/28PS và các loại module quang tương thích với switch đã được gửi vào mail của bạn. Nếu cần tư vấn chi tiết hơn, bạn vui lòng liên hệ với shop để được hỗ trợ thêm nhé.

S
Sơn
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-FS980M/28PS là switch layer mấy vậy shop
21 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-FS980M/28PS là switch layer 2 ạ

Q
Quang
đánh giá 5 sao
Băng thông chuyển mạch của thiết bị AT-FS980M/28PS Switch Allied Telesis 24-port 10/100TX PoE+ 375W with 4 SFP uplinks là bao nhiêu admin?
1 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Băng thông chuyển mạch của thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS980M/28PS là 12.8 Gbps nhé bạn.

M
Tao Minh
đánh giá 5 sao
Switch PoE Allied Telesis AT-FS980M/28PS có bao nhiêu cổng POE, công suất từng cổng thế nào vậy shop
1 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch PoE Allied Telesis AT-FS980M/28PS có 24 cổng POE, công suất tổng là 375W với mỗi cổng tối đa là 30W bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.