CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-FS980M/28PS Switch Allied Telesis 24-port 10/100TX PoE+ 375W with 4 SFP uplinks

Phân phối AT-FS980M/28PS chính hãng giá tốt. Thiết bị chuyển mạch mạng Switch Allied Telesis AT-FS980M/28PS-50 Stackable 24-port 10/100TX PoE+ 375W with 4 SFP uplinks.

✓ Mã sản phẩm: AT-FS980M/28PS
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Models:

AT-FS980M/28PS

AT-FS980M/28PS-10
AT-FS980M/28PS-50

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-FS980M/28PS
AT-FS980M/28PS Appliance
AT-FS980M/28PS-10 24-port 10/100TX PoE+ switch with 4 SFP uplinks and one fixed AC power supply, with US power cord
#AT-FS980M/28PS-10

List Price: Updating...

AT-FS980M/28PS-20 24-port 10/100TX PoE+ switch with 4 SFP uplinks and one fixed AC power supply, no power cord
#AT-FS980M/28PS-20

List Price: Updating...

AT-FS980M/28PS-30 24-port 10/100TX PoE+ switch with 4 SFP uplinks and one fixed AC power supply, with UK power cord
#AT-FS980M/28PS-30

List Price: Updating...

AT-FS980M/28PS-40 24-port 10/100TX PoE+ switch with 4 SFP uplinks and one fixed AC power supply, with Australian power cord
#AT-FS980M/28PS-40

List Price: Updating...

AT-FS980M/28PS-50 24-port 10/100TX PoE+ switch with 4 SFP uplinks and one fixed AC power supply, with European power cord
#AT-FS980M/28PS-50

List Price: Updating...

Rack mount kit
AT-BRKT-J22 Wall-mount kit for FS980M/9, 9PS, 18, 18PS, 28, 28PS, 52, 52PS
#AT-BRKT-J22

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-FS98-UDLD UniDirectional Link Detection UDLD License
#AT-FL-FS98-UDLD

List Price: Updating...

Switch PoE Allied Telesis AT-FS980M/28PS

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Switch PoE Allied Telesis AT-FS980M/28PS

Option Sử Dụng Cho AT-FS980M/28PS
Module quang 100Mbps SFP sử dụng cho CentreCOM FS980M Series

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1000Mbps SFP sử dụng cho CentreCOM FS980M Series

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm
Stacking modules

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-FS980M/28PS ?

Có 23 bình luận:
A
Hoàng Anh
Công ty mình đang lên ngân sách dự án cần nhiều mã Switch Allied Telesis AT-FS980M/28PS, thời gian đặt hàng bên bạn thế nào ạ.
5 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh của CNTT Shop sẽ liên hệ với bạn để hỗ trợ đặt hàng mã thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS980M/28PS, bạn vui lòng để ý điện thoại ạ.

L
Thùy Linh
Bên bạn phân phối thiết bị Allied Telesis à, cung cấp được đủ bộ chứng từ nhập khẩu mã Switch Allied AT-FS980M/28PS không?
5 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

CNTT Shop phân phối chính hãng Allied Telesis, cung cấp được đủ bộ chứng từ nhập khẩu mã thiết bị chuyển mạch Switch Allied AT-FS980M/28PS cho bạn ạ.

C
Văn Chương
AT-FS980M/28PS Switch Allied Telesis 24-port 10/100TX PoE+ 375W with 4 SFP uplinks cấp nguồn được cho wifi At-TQ5403 không nhỉ
5 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-FS980M/28PS Switch Allied Telesis 24-port 10/100TX PoE+ 375W with 4 SFP uplinks cấp nguồn được cho wifi 24 chiếc AT-TQ5403. Tuy nhiên để thiết bị hoạt động tốt nhất nên sử dụng để cấp nguồn cho 18 chiếc wifi ạ.

 

L
Mai Lĩnh
Thiết bị chuyển mạch mạng Switch Allied Telesis AT-FS980M/28PS-50 Stackable 24-port 10/100TX PoE+ 375W with 4 SFP uplinks có sẵn AT-SPTW1 cable chưa ad
5 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch mạng Switch Allied Telesis AT-FS980M/28PS-50 Stackable 24-port 10/100TX PoE+ 375W with 4 SFP uplinks không đi kèm  AT-SPTW1 cable ạ.

A
Quốc Anh
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS980M/28PS dùng được dồng thời module 1G và module 10G không shop
5 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS980M/28PS dùng được module 1G, không dùng được module 10G ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370