AT-FS980M/9 Allied Telesis 8-port 10/100TX Switch, 1 Gigabit/SFP Combo Uplinks

Switch AT-FS980M/9 giá rẻ, Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-FS980M/9 8-port 10/100TX Switch, 1 Gigabit/SFP Combo Uplinks (đã bao gồm Rackmount) Chính Hãng

Mã sản phẩm: AT-FS980M/9
Tình trạng: Còn Hàng
AT-FS980M/9 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-FS980M/9
AT-FS980M/9 Appliance
AT-FS980M/9-10 8-port 10/100TX switch with 1 Gigabit/SFP combo uplinks and one fixed AC power supply, with US power cord
#AT-FS980M/9-10

List Price: Updating...

AT-FS980M/9-20 8-port 10/100TX switch with 1 Gigabit/SFP combo uplinks and one fixed AC power supply, no power cord
#AT-FS980M/9-20

List Price: Updating...

AT-FS980M/9-30 8-port 10/100TX switch with 1 Gigabit/SFP combo uplinks and one fixed AC power supply, with UK power cord
#AT-FS980M/9-30

List Price: Updating...

AT-FS980M/9-40 8-port 10/100TX switch with 1 Gigabit/SFP combo uplinks and one fixed AC power supply, with Australian power cord
#AT-FS980M/9-40

List Price: Updating...

AT-FS980M/9-50 8-port 10/100TX switch with 1 Gigabit/SFP combo uplinks and one fixed AC power supply, with European power cord
#AT-FS980M/9-50

List Price: Updating...

Rack mount kit
AT-BRKT-J22 Wall-mount kit for FS980M/9, 9PS, 18, 18PS, 28, 28PS, 52, 52PS
#AT-BRKT-J22

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-FS98-UDLD UniDirectional Link Detection UDLD License
#AT-FL-FS98-UDLD

List Price: Updating...

Allied Telesis AT-FS980M/9 8 Port s10/100TX Switch, 1 GE Combo Uplinks

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Allied Telesis AT-FS980M/9 cung cấp 8 10 / 100TX và 1 cổng kết hợp (10/100 / 1000T hoặc 100 / 1000X SFP) cho các khu vực có số lượng thiết bị kết nối ít.

Hình ảnh Allied Telesis AT-FS980M/9

Allied Telesis AT-FS980M/9 là thiết bị chuyển mạch được thiết kế để tiết kiệm chi phí khi triển khai ở biên mạng. Là một phần của mạng Autonomous Management Framework (AMF), thiết bị chuyển mạch AT-FS980M/9 sử dụng tính năng quản lý tự động và khôi phục không chạm để giảm chi phí vận hành.

Option Sử Dụng Cho AT-FS980M/9
Module quang 100Mbps SFP sử dụng cho CentreCOM FS980M Series

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1000Mbps SFP sử dụng cho CentreCOM FS980M Series

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm
Stacking modules

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-FS980M/9 ?

Có 20 bình luận:
A
Đào Duy Anh
Mình muốn đặt mua Switch Allied Telesis AT-FS980M/9, tuy nhiên dự án mình đang cần thiết bị made in Taiwan, bên bạn có đáp ứng được không?
15 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Chào bạn, CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, hoàn toàn đáp ứng yêu cầu về xuất xứ made in Taiwan, nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ với bạn để hỗ trợ đặt mua thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS980M/9, bạn vui lòng để ý điện thoại ạ.

A
Hải Anh
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS980M/9 bên shop có hỗ trợ cấu hình cho mình được không, mình muốn đặt mua 1 chiếc mà chưa rõ cấu hình
1 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop.Sản phẩm Cnttshop phân phối khách hàng sẽ được hỗ trợ cấu hình cơ bản miễn phí qua teamview bạn nhé.

D
Duyên
Mình thấy switch allied Telesis AT-FS980M/9 có các tùy chọn mã khác nhau như AT-FS980M/9-30, AT-FS980M/9-40... 30 40 ở đây là gì vậy shop?
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS980M/9 có các tùy chọn mã khác nhau như AT-FS980M/9-30, AT-FS980M/9-40... 30 40 là các mã chân nguồn ạ:

10 for US power cord

20 for no power cord

30 for UK power cord

40 for Australian power cord

50 for European power cord

Q
Quyên
Báo giá AT-FL-FS98-UDLD UniDirectional Link Detection UDLD License cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis 8 Port AT-FS980M/9 nhé
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Báo giá AT-FL-FS98-UDLD UniDirectional Link Detection UDLD License cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis 8 Port AT-FS980M/9 đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

M
Trương Như Mỹ
AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable bên bạn bảo hành thế nào, mình muốn mua dùng cho con switch allied telesis AT-FS980M/9
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable dùng cho thiết bị chuyển mạch switch allied telesis AT-FS980M/9 bảo hành 1 năm tại CNTT Shop ạ.

T
Thùy Trâm
Gửi mình datasheet của switch allied telesis AT-FS980M/9 nhé
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Datasheet của thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-FS980M/9 đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

T
Thanh Tùng
Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-FS980M/9 8-port 10/100TX Switch, 1 Gigabit/SFP Combo Uplinks chính sách bảo hành bên bạn thế nào
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-FS980M/9 8-port 10/100TX Switch, 1 Gigabit/SFP Combo Uplinks bảo hành 5 năm tại CNTT Shop bạn nhé.

K
Duy Khải
Module AT-SPSX có tương thích với thiết bị chuyển mạch switch allied telesis AT-FS980M/9 không?, bên bạn sẵn hàng không vậy
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module AT-SPSX hoàn toàn tương thích với thiết bị chuyển mạch switch allied telesis AT-FS980M/9, sẵn hàng tại CNTT Shop ạ.

H
Đinh Vũ Hữu Hải
Shop phân phối thiết bị allied telesis à, mã switch allied telesis AT-FS980M/9 có đầy đủ CO CQ không ad
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, giá tốt trên toàn quốc. Thiết bị chuyển mạch switch allied telesis AT-FS980M/9 có đầy đủ CO CQ ạ.

T
Thủy Trúc
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS980M/9 dùng được các mã module nào vậy shop
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Các mã module dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS980M/9 đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.