CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-FS980M/9PS Switch Allied Telesis 8 Ports 10/100TX PoE+ 150W, 1 Gigabit/SFP combo uplinks

Báo giá Bộ chia mạng, thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS980M/9PS 8 Ports 10/100TX PoE+ 150W, 1 Gigabit/SFP combo uplinks chính hãng, giá tốt nhất tại Hà Nội, HCM, toàn quốc.

✓ Mã sản phẩm: AT-FS980M/9PS
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Models:

AT-FS980M/9PS

AT-FS980M/9PS-10
AT-FS980M/9PS-50

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-FS980M/9PS
AT-FS980M/9PS Appliance
AT-FS980M/9PS-10 8-port 10/100TX PoE+ switch with 1 Gigabit/SFP combo uplinks and one fixed AC power supply, with US power cord
#AT-FS980M/9PS-10

List Price: Updating...

AT-FS980M/9PS-20 8-port 10/100TX PoE+ switch with 1 Gigabit/SFP combo uplinks and one fixed AC power supply, no power cord
#AT-FS980M/9PS-20

List Price: Updating...

AT-FS980M/9PS-30 8-port 10/100TX PoE+ switch with 1 Gigabit/SFP combo uplinks and one fixed AC power supply, with UK power cord
#AT-FS980M/9PS-30

List Price: Updating...

AT-FS980M/9PS-40 8-port 10/100TX PoE+ switch with 1 Gigabit/SFP combo uplinks and one fixed AC power supply, with Australian power cord
#AT-FS980M/9PS-40

List Price: Updating...

AT-FS980M/9PS-50 8-port 10/100TX PoE+ switch with 1 Gigabit/SFP combo uplinks and one fixed AC power supply, with European power cord
#AT-FS980M/9PS-50

List Price: Updating...

Rack mount kit
AT-BRKT-J22 Wall-mount kit for FS980M/9, 9PS, 18, 18PS, 28, 28PS, 52, 52PS
#AT-BRKT-J22

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-FS98-UDLD UniDirectional Link Detection UDLD License
#AT-FL-FS98-UDLD

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-FS980M/9PS

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Allied Telesis AT-FS980M/9PS cung cấp 8 cổng 10 / 100TX PoE+ với tổng công suất PoE lên tới 150W và 1 cổng kết hợp (10/100 / 1000T hoặc 100 / 1000X SFP) được sử dụng để kết nối tới hệ thống mạng core hoặc distribution.

Allied Telesis AT-FS980M/9PS là các thiết bị chuyển mạch tiết kiệm chi phí để triển khai ở biên mạng. Là một phần của mạng Autonomous Management Framework (AMF), thiết bị chuyển mạch AT-FS980M/9PS sử dụng tính năng quản lý tự động và khôi phục không chạm để giảm chi phí vận hành. Cấp nguồn qua Ethernet cung cấp đầy đủ 30 watt PoE + để hỗ trợ các ứng dụng giám sát video, IP Phone, Wifi...

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-FS980M/9PS

Option Sử Dụng Cho AT-FS980M/9PS
Module quang 100Mbps SFP sử dụng cho CentreCOM FS980M Series

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1000Mbps SFP sử dụng cho CentreCOM FS980M Series

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm
Stacking modules

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-FS980M/9PS ?

Có 26 bình luận:
N
Đào Trung Nghĩa
AT-FS980M/9PS Switch Allied Telesis 8 Ports 10/100TX PoE+ 150W, 1 Gigabit/SFP combo uplinks có dùng cấp nguồn cho wifi được không ad
5 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-FS980M/9PS Switch Allied Telesis 8 Ports 10/100TX PoE+ 150W, 1 Gigabit/SFP combo uplinks hỗ trợ POE công suất tối đa 150W, dùng cấp nguồn cho wifi được ạ.

H
Huy Hoàng
Bên bạn cung cấp đủ bộ giấy tờ nhập khẩu cho mã Switch Allied Telesis AT-FS980M/9PS không
5 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

CNTT Shop phân phối chính hãng Allied Telesis, cung cấp được đầy đủ bộ giấy tờ nhập khẩu cho mã thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS980M/9PS cho bạn ạ.

P
Hải Phương
Switch Allied Telesis AT-FS980M/9PS có chức năng chống loop STP không?
6 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS980M/9PS có chức năng chống loop STP ạ.

M
Đăng Minh
Bộ chia mạng, thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS980M/9PS 8 Ports 10/100TX PoE+ 150W, 1 Gigabit/SFP combo uplinks có tính năng DHCP server không shop?
6 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

 Bộ chia mạng, thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-FS980M/9PS 8 Ports 10/100TX PoE+ 150W, 1 Gigabit/SFP combo uplinks có tính năng DHCP server ạ

N
Nguyễn Như
AT-FS980M/9PS Switch Allied Telesis 8 Ports 10/100TX PoE+ 150W, 1 Gigabit/SFP combo uplinks có hỗ trợ stack không shop ơi
6 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-FS980M/9PS Switch Allied Telesis 8 Ports 10/100TX PoE+ 150W, 1 Gigabit/SFP combo uplinks có hỗ trợ stack ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370