AT-GS970M/10 Switch Allied Telesis 8 Ports 10/100/1000T, 2 x 100/1000X SFP ports

Nơi bán AT-GS970M/10 giá tốt tại Hà Nội, HCM, Toàn quốc. Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/10 8 Ports 10/100/1000T, 2 x 100/1000X SFP ports.

Mã sản phẩm: AT-GS970M/10
Tình trạng: Còn Hàng
AT-GS970M/10 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-GS970M/10
AT-GS970M/10 Appliance
AT-GS970M/10 L3 switch with 8 x 10/100/1000T ports and 2 x 100/1000X SFP ports
#AT-GS970M/10

List Price: Updating...

Rack mount kit
AT-RKMT-J05 Rack mount kit for GS970M/10
#AT-RKMT-J05

List Price: Updating...

AT-RKMT-J15 Rack mount shelf kit for two GS970M/10 units
#AT-RKMT-J15

List Price: Updating...

AT-BRKT-J23 Wall mount kit for GS970M/10
#AT-BRKT-J23

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-GS97-UDLD UniDirectional Link Detection UDLD License
#AT-FL-GS97-UDLD

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-GS970M/10 8 Ports GE, 2 SFP ports Uplink

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis CentreCOM AT-GS970M/10 Lớp 3 cung cấp 8 cổng Gigabit Ethernet 10/100/1000T và hai cổng SFP 100 / 1000X để kết nối tại các vùng biên của mạng.

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-GS970M/10

Option Sử Dụng Cho AT-GS970M/10
Module quang 100Mbps sử dụng cho CentreCOM GS970M Series

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1000Mbps SFP sử dụng cho CentreCOM GS970M Series

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-GS970M/10 ?

Có 22 bình luận:
B
Bão
Gửi mình báo giá module single 100Mbps sử dụng cho Switch Allied Telesis AT-GS970M/10 nhé
11 ngày
M
Thanh MinhQuản trị viên

Báo giá một số mã module single 100Mbps sử dụng cho Switch Allied Telesis AT-GS970M/10 đã gửi vào mail để anh tham khảo và lựa chọn, anh check mail để biết thông tin chi tiết anh nhé

B
Đoàn Bách
Mình muốn đặt mua Switch Allied Telesis AT-GS970M/10, tuy nhiên dự án mình đang cần thiết bị made in Indonesia, bên bạn có đáp ứng được không?
17 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Chào bạn, CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, hoàn toàn đáp ứng yêu cầu về xuất xứ made in Indonesia, nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ với bạn để hỗ trợ đặt mua thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/10, bạn vui lòng để ý điện thoại ạ.

K
Phú Khiêm
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/10 có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface không?
17 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/10 có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface ạ.

T
Trung Trực
AT-RKMT-J05 Rack mount kit for Switch Allied Telesis GS970M/10 bên bạn bảo hành thế nào
17 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

AT-RKMT-J05 Rack mount kit for thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis GS970M/10 bảo hành 12 tháng tại CNTT Shop ạ.

M
Thái Minh
Switch Allied Telesis AT-GS970M/10 dùng làm Switch Core được không
17 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/10 layer 3 lite, có thể dùng làm Switch Core ạ.

C
Định Công
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/10 dùng được các mã module nào vậy shop
17 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Các mã module tương thích với Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/10 đã được gửi vào mail của anh, anh vui lòng check mail ạ.

P
Nam Phương
Shop phân phối thiết bị allied telesis à, mã switch allied telesis AT-GS970M/10 có đầy đủ CO CQ không ad
17 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, giá tốt trên toàn quốc. Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/10 có đầy đủ CO CQ ạ.

L
Trúc Linh
Module AT-SPSX có tương thích với thiết bị chuyển mạch switch allied telesis AT-GS970M/10 không?, bên bạn sẵn hàng không vậy
17 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module AT-SPSX hoàn toàn tương thích với thiết bị chuyển mạch switch allied telesis AT-GS970M/10, sẵn hàng tại CNTT Shop ạ.

V
Khánh Văn

Gửi mình datasheet của switch allied telesis AT-GS970M/10 nhé

17 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Datasheet của thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/10 đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

H
Thúy Hân
AT-GS970M/10 Switch Allied Telesis 8 Ports 10/100/1000T, 2 x 100/1000X SFP ports chính sách bảo hành bên bạn thế nào
17 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-GS970M/10 Switch Allied Telesis 8 Ports 10/100/1000T, 2 x 100/1000X SFP ports  bảo hành 5 năm tại CNTT Shop ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.