CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-GS970M/28 Switch Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T, 4 SFP Uplink ports

Báo giá AT-GS970M/28 tốt nhất. Phân phối Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/28 24 Ports 10/100/1000T, 4 SFP Uplink ports chính hãng

✓ Mã sản phẩm: AT-GS970M/28
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Models:

AT-GS970M/28

AT-GS970M/28-10
AT-GS970M/28-50

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-GS970M/28
AT-GS970M/28 Appliance
AT-GS970M/28 L3 switch with 24 x 10/100/1000T ports and 4 x 100/1000X SFP ports
#AT-GS970M/28

List Price: Updating...

Rack mount kit
AT-BRKT-J24 Wall mount kit for GS970M/18, 28, 10PS, 18PS and 28PS
#AT-BRKT-J24

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-GS97-UDLD UniDirectional Link Detection UDLD License
#AT-FL-GS97-UDLD

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-GS970M/28 24 Ports GE, 4 SFP Uplink ports

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-GS970M/28

Option Sử Dụng Cho AT-GS970M/28

Module quang 100Mbps sử dụng cho CentreCOM GS970M Series

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1000Mbps SFP sử dụng cho CentreCOM GS970M Series

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-GS970M/28 ?

Có 66 bình luận:
H
Hiếu
AT-FS750/28PS được bảo hành bao lâu vậy bác
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

AT-FS750/28PS được bảo hành 5 năm ạ

Y
Yên
AT-FS750/20 Switch Allied Telesis 16-port 10/100TX and 2 combo 1000TX/SFP được bảo hành bao lâu vậy bác
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

AT-FS750/20 Switch Allied Telesis 16-port 10/100TX and 2 combo 1000TX/SFP được bảo hành 5 năm ạ.

B
Bắc
Performance cho AT-FS750/20 thế nào bác nhỉ
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem thông tin chi tiết nhất về sản phẩm ạ.

B
Bảo
Gửi mình Environmental specifications cho AT-FS750/20 để mình cho vào thầu bạn nhé
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem thông tin chi tiết nhất về sản phẩm ạ.

B
Bình
AT-SPSX/I có sẵn hàng ko bác, xuất xứ thế nào nhỉ
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

AT-SPSX/I có sẵn hàng giá tốt nha anh,

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370