AT-GS970M/28 Switch Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T, 4 SFP Uplink ports

Báo giá AT-GS970M/28 tốt nhất. Phân phối Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/28 24 Ports 10/100/1000T, 4 SFP Uplink ports chính hãng

Mã sản phẩm: AT-GS970M/28
Tình trạng: Còn Hàng
AT-GS970M/28 Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng AT-GS970M/28
AT-GS970M/28 Appliance
AT-GS970M/28 L3 switch with 24 x 10/100/1000T ports and 4 x 100/1000X SFP ports
#AT-GS970M/28

List Price: Updating...

Rack mount kit
AT-BRKT-J24 Wall mount kit for GS970M/18, 28, 10PS, 18PS and 28PS
#AT-BRKT-J24

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-GS97-UDLD UniDirectional Link Detection UDLD License
#AT-FL-GS97-UDLD

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-GS970M/28 24 Ports GE, 4 SFP Uplink ports

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-GS970M/28

Option Sử Dụng Cho AT-GS970M/28
Module quang 100Mbps sử dụng cho CentreCOM GS970M Series

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1000Mbps SFP sử dụng cho CentreCOM GS970M Series

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-GS970M/28 ?

Có 8 bình luận:
T
Thanh
đánh giá 5 sao
Packet Buffer của Switch Allied Telesis AT-GS970M/28 là bao nhiêu vậy shop
2 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Packet Buffer của Switch Allied Telesis AT-GS970M/28 là 1.5MB ạ

L
Hồng Lê
đánh giá 5 sao
Báo giá cho mình 1 chiếc AT-GS970M/28 vào mail , giá tốt nhé shop
2 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của Switch Allied Telesis AT-GS970M/28 đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Duy
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-GS970M/28 có tính năng định tuyến không vậy shop
3 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-GS970M/28 là switch layer 3 nên có tính năng định tuyến nha bạn

S
Sơn
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/28 có hỗ trợ lắp module quang không em?
4 ngày
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/28 hỗ trợ 4 cổng module quang tốc độ 1G nhé bạn

H
Huyền
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/28 gửi mình xin báo giá?
4 ngày
H
Thu HiềnQuản trị viên

Báo giá Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/28 đã được gửi vào mail nhé bạn

M
Mây
đánh giá 5 sao
Báo giá cho mình tai rack dùng cho switch AT-GS970M/28 Switch Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T, 4 SFP Uplink ports nhé
5 ngày
C
CNTTShopAdmin

Báo giá thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/28 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

A
Nguyen Hung Anh
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-GS970M/28 là switch layer mấy thế shop
8 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-GS970M/28 là switch layer 3 ạ

L
đánh giá 5 sao
Công suất tiêu thụ của thiết bị AT-GS970M/28 Switch Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T, 4 SFP Uplink ports bao nhiêu bạn?
1 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/28 có công suất tiêu thụ tối đa 26W nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.