CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-GS970M/28PS Switch Allied Telesis 24 Ports PoE+ 370W, 4 x 100/1000X SFP ports

Nơi bán, báo giá AT-GS970M/28PS tốt nhất. Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/28PS AT-GS970M-28PS 24 Ports PoE+ 370W, 4 x 100/1000X SFP ports Chính hãng.

✓ Mã sản phẩm: AT-GS970M/28PS
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-GS970M/28PS Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-GS970M/28PS
AT-GS970M/28PS Appliance
AT-GS970M/28PS L3 switch with 24 x 10/100/1000T PoE ports and 4 x 100/1000X SFP ports
#AT-GS970M/28PS

List Price: Updating...

Rack mount kit
AT-BRKT-J24 Wall mount kit for GS970M/18, 28, 10PS, 18PS and 28PS
#AT-BRKT-J24

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-GS97-UDLD UniDirectional Link Detection UDLD License
#AT-FL-GS97-UDLD

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-GS970M/28PS 24 Ports PoE+ 370W

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-GS970M/28PS

Option Sử Dụng Cho AT-GS970M/28PS
Module quang 100Mbps sử dụng cho CentreCOM GS970M Series

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1000Mbps SFP sử dụng cho CentreCOM GS970M Series

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-GS970M/28PS ?

Có 23 bình luận:
B
Châu Bình
Mã Switch Allied Telesis AT-GS970M/28PS-10 và AT-GS970M/28PS-50 khác nhau chỗ nào bạn nhỉ
5 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis mã  AT-GS970M/28PS-10 và  AT-GS970M/28PS-50 khác nhau chân cắm nguồn ạ. Mã  AT-GS970M/28PS-10 là US power cord, mã  AT-GS970M/28PS-50 là EU power cord ạ.

V
Hương Vũ
AT-GS970M/28PS Switch Allied Telesis 24 Ports PoE+ 370W, 4 x 100/1000X SFP ports có chức năng chống loop STP không?
5 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-GS970M/28PS Switch Allied Telesis 24 Ports PoE+ 370W, 4 x 100/1000X SFP ports có chức năng chống loop STP ạ.

N
Diệu Ngân
Mình muốn đặt mua Switch Allied Telesis AT-GS970M/28PS, tuy nhiên dự án mình đang cần thiết bị made in Indonesia, bên bạn có đáp ứng được không?
6 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Chào bạn, CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, hoàn toàn đáp ứng yêu cầu về xuất xứ made in Indonesia, nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ với bạn để hỗ trợ đặt mua thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/28PS, bạn vui lòng để ý điện thoại ạ.

P
Chu Hải Phú
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/28PS có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface không?
6 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS970M/28PS có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface ạ.

Hoàng
Switch Allied Telesis AT-GS970M/28PS made in ở đâu vậy shop? Shop bảo hành sản phẩm thế nào vậy shop?
7 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop.Sản phẩm Switch Allied Telesis AT-GS970M/28PS made in Indonesia nhé bạn. Sản phẩm Switch Allied Telesis được bảo hành 5 năm tại CNTTshop nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370