AT-GS980M/52 Switch Allied Telesis 48 Ports 10/100/1000T, 4 SFP slots Uplink, Layer 3

AT-GS980M/52 Giá Tốt - Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980M/52-50 48 Ports GE 10/100/1000T, 4 SFP Slots Uplink, Layer 3

Mã sản phẩm: AT-GS980M/52
Tình trạng: Còn Hàng
AT-GS980M/52 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn đặt hàng AT-GS980M/52
AT-GS980M/52 Appliance
AT-GS980M/52-10 48 10/100/1000T switch with 4 SFP slots with US power cord
#AT-GS980M/52-10

List Price: Updating...

AT-GS980M/52-20 48 10/100/1000T switch with 4 SFP slots, no power cord
#AT-GS980M/52-20

List Price: Updating...

AT-GS980M/52-30 48 10/100/1000T switch with 4 SFP slots with UK power cord
#AT-GS980M/52-30

List Price: Updating...

AT-GS980M/52-40 48 10/100/1000T switch with 4 SFP slots with Australian power cord
#AT-GS980M/52-40

List Price: Updating...

AT-GS980M/52-50 48 10/100/1000T switch with 4 SFP slots with European power cord
#AT-GS980M/52-50

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-GS98M-CP Continuous PoE CPoE license
#AT-FL-GS98M-CP

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-GS980M/52 48 Ports 10/100/1000T, 4 SFP slots Uplink

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis CentreCOM AT-GS980M/52 cung cấp 48 cổng đồng 10/100 / 1000T và các cổng uplink SFP 4 x 100 / 1000X sử dụng module quang 1GE của Allied Telesis. Một bộ tính năng toàn diện và tích hợp bảo mật trên hệ điều hành AlliedWare Plus, làm cho AT-GS980M/52 lý tưởng cho kết nối thiết bị và người dùng mật độ cao ở biên mạng.

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-GS980M/52

Option Sử Dụng Cho AT-GS980M/52
Module quang 100Mbps SFP sử dụng cho Allied Telesis GS98M

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1000Mbps SFP sử dụng cho CentreCOM GS980M

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm AT-GS980M/52 có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-GS980M/52 CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán AT-GS980M/52 có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm AT-GS980M/52 cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua AT-GS980M/52 có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật AT-GS980M/52 chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-GS980M/52 ?

Có 12 bình luận:
D
Dương
đánh giá 5 sao
Shop phân phối thiết bị allied telesis à, mã switch allied telesis AT-GS980M/52 có đầy đủ CO CQ không ad
6 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

CNTT Shop phân phối thiết bị Allied Telesis chính hãng, giá tốt trên toàn quốc. Thiết bị chuyển mạch  switch allied telesis AT-GS980M/52 có đầy đủ CO CQ bạn nhé.

N
Trương Ái Nhi
Module AT-SPLX10/I có tương thích với thiết bị chuyển mạch switch allied telesis AT-GS980M/52 không?, bên bạn sẵn hàng không vậy
6 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module AT-SPLX10/I tương thích với thiết bị chuyển mạch switch allied telesis AT-GS980M/52, sẵn hàng tại CNTT Shop ạ.

H
Khắc Hưng
đánh giá 5 sao
Mình thấy switch allied Telesis AT-GS980M/52 có các tùy chọn mã khác nhau như AT-GS980M/52-30, AT-GS980M/52-40... 30 40 ở đây là gì vậy shop?
6 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch allied Telesis AT-GS980M/52 có các tùy chọn mã khác nhau như AT-GS980M/52-30, AT-GS980M/52-40... 30 40 là các mã chân nguồn ạ:

10 for US power cord

20 for no power cord

30 for UK power cord

40 for Australian power cord

50 for European power cord

D
Phát Đạt
đánh giá 5 sao
Báo giá License AT-FL-GS98M-CP cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis 48 Port AT-GS980M/52 nhé
6 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Báo giá License AT-FL-GS98M-CP cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis 48 Port AT-GS980M/52 đã được gửi vào mail của anh, anh vui lòng check mail ạ.

P
Huỳnh Quang Phú
đánh giá 5 sao
Gửi mình datasheet của switch allied telesis 48 Port AT-GS980M/52 nhé
6 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Gửi bạn datasheet của thiết bị chuyển mạch switch allied telesis 48 Port AT-GS980M/52 ạ:

https://cnttshop.vn/storage/Datasheet/allied-telesis/allied-telesis-gs980m-series-datasheet.pdf

Huyền
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980M/52-50 48 Ports GE 10/100/1000T, 4 SFP Slots Uplink, Layer 3 chính sách bảo hành bên bạn thế nào
6 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980M/52-50 48 Ports GE 10/100/1000T, 4 SFP Slots Uplink, Layer 3 bảo hành 5 năm tại CNTT Shop ạ.

D
Nguyễn Trung Dũng
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-GS980M/52 dùng làm Switch Core được không
6 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980M/52 hoạt động ở Layer 3 dùng làm Switch Core được bạn nhé.

T
Thắng
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-GS980M/52 này có bao nhiêu cổng quang vậy shop
15 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-GS980M/52 có 4 cổng quang ạ

H
Hai
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-GS980M/52 có sử dụng làm AMF master được không?
19 ngày
B
Hiếu BùiQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-GS980M/52 chỉ hỗ trợ AMF edge node, không sử dụng làm AMF master được anh nhé.

H
đánh giá 5 sao
Băng thông chuyển mạch của AT-GS980M/52 Switch Allied Telesis 48 Ports 10/100/1000T, 4 SFP slots Uplink, Layer 3 là bao nhiêu admin? Báo giá cho mình
1 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Băng thông chuyển mạch của thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-GS980M/52 là 104 Gbps. Báo giá đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.