CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-GS980M/52PS Switch Allied Telesis 48 Ports POE+ 740W, 4 SFP slots Uplink

Nơi bán, phân phối AT-GS980M/52PS Chính hãng giá tốt. Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980M/52PS-50 48 Ports 10/100/1000T POE+ 740W, 4 SFP slots Uplink layer 3.

✓ Mã sản phẩm: AT-GS980M/52PS
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Models:

AT-GS980M/52PS

AT-GS980M/52PS-10
AT-GS980M/52PS-50

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-GS980M/52PS
AT-GS980M/52PS Appliance
AT-GS980M/52PS-10 48 10/100/1000T-POE+ switch with 4 SFP slots with US power cord
#AT-GS980M/52PS-10

List Price: Updating...

AT-GS980M/52PS-20 48 10/100/1000T-POE+ switch with 4 SFP slots, no power cord
#AT-GS980M/52PS-20

List Price: Updating...

AT-GS980M/52PS-30 48 10/100/1000T-POE+ switch with 4 SFP slots with UK power cord
#AT-GS980M/52PS-30

List Price: Updating...

AT-GS980M/52PS-40 48 10/100/1000T-POE+ switch with 4 SFP slots with Australian power cord
#AT-GS980M/52PS-40

List Price: Updating...

AT-GS980M/52PS-50 48 10/100/1000T-POE+ switch with 4 SFP slots with European power cord
#AT-GS980M/52PS-50

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-GS98M-CP Continuous PoE CPoE license
#AT-FL-GS98M-CP

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-GS980M/52PS 48 Ports POE+ 740W, 4 SFP slots Uplink

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bộ chuyển mạch Gigabit lớp 3 của Allied Telesis AT-GS980M/52PS cho phép một mạng được quản lý đầy đủ và hiệu quả về chi phí. Giải pháp tiết kiệm không gian, mật độ cổng cao, 48 cổng hỗ trợ cấp nguồn qua Ethernet (PoE +) để kết nối và cấp nguồn cho các thiết bị như camera giám sát video và điện thoại IP, làm cho AT-GS980M/52PS trở nên lý tưởng cho các ứng dụng ở biên mạng và IoT.

hình ảnh Switch Allied Telesis AT-GS980M/52PS do cnttshop cung cấp

Option Sử Dụng Cho AT-GS980M/52PS
Module quang 100Mbps SFP sử dụng cho Allied Telesis GS98M

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1000Mbps SFP sử dụng cho CentreCOM GS980M

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-GS980M/52PS ?

Có 15 bình luận:
M
Duyên Mai
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980M/52PS có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface không?
6 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis  AT-GS980M/52PS có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface ạ.

A
Nguyễn Linh Anh
Switch Allied Telesis AT-GS980M/52PS có hỗ trợ stack không?
6 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis  AT-GS980M/52PS không hỗ trợ stack ạ. 

H
Văn Huỳnh
Mình muốn đặt mua Switch Allied Telesis AT-GS980M/52PS, tuy nhiên dự án mình đang cần thiết bị made in Taiwan, bên bạn có đáp ứng được không?
6 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Chào bạn, CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, hoàn toàn đáp ứng yêu cầu về xuất xứ made in Taiwan, nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ với bạn để hỗ trợ đặt mua thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-GS980M/52PS, bạn vui lòng để ý điện thoại ạ.

H
Quy Hưng
Mã Switch Allied Telesis AT-GS980M/52PS-10 và AT-GS980M/52PS-50 khác nhau chỗ nào bạn nhỉ
6 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis mã AT-GS980M/52PS-10 và AT-GS980M/52PS-50 khác nhau chân cắm nguồn ạ. Mã AT-GS980M/52PS-10 là US power cord, mã AT-GS980M/52PS-50 là EU power cord ạ.

P
Minh Phương
AT-GS980M/52PS Switch Allied Telesis 48 Ports POE+ 740W, 4 SFP slots Uplink có tính năng DHCP server không shop?
6 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-GS980M/52PS Switch Allied Telesis 48 Ports POE+ 740W, 4 SFP slots Uplink có tính năng DHCP server ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370