CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-IE200-6GT-80 Allied Telesis 4x 10/100/1000T, 2x 100/1000X SFP, Industrial Ethernet, Layer 2 Switch

Nơi bán, báo giá Switch mạng Công nghiệp Allied Telesis AT-IE200-6GT-80 4x 10/100/1000T, 2x 100/1000X SFP, Industrial Ethernet, Layer 2 Switch chính hãng, hỗ trợ dự án, báo giá đại lý tốt nhất.

✓ Mã sản phẩm: AT-IE200-6GT-80
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-IE200-6GT-80 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-IE200-6GT-80
AT-IE200-6GT-80 Appliance
AT-IE200-6GT-80 4x 10/100/1000T, 2x 100/1000X SFP, Industrial Ethernet, Layer 2 Switch
#AT-IE200-6GT-80

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-IE2-L2-01 IE200 series Layer 2 Premium license VLAN double tagging (QinQ), UDLD
#AT-FL-IE2-L2-01

List Price: Updating...

AT-FL-IE2-G8032 IE200 series license for ITU-T G.8032 and Ethernet CFM
#AT-FL-IE2-G8032

List Price: Updating...

Switch mạng Công nghiệp Allied Telesis AT-IE200-6GT-80

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-IE200-6GT-80

Option Sử Dụng Cho AT-IE200-6GT-80

100Mbps SFP Modules

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Phân phối Module điện Allied Telesis AT-SPTX/I giá tốt, 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m), Industrial Temperature (-40°C to 85°C (-40°F to 185°F)) Optics Transceiver

#AT-SPTX/I

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-IE200-6GT-80 ?

Có 3 bình luận:
N
Nguyên
Mình thấy switch Allied Telesis AT-IE200-6GT-80 có rất nhiều các tùy chọn license, vậy mình cần những license nào để có thể sử dụng tất cả tính năng của switch
1 năm
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thông tin chi tiết về các license của switch AT-IE200-6GT-80 đã được gửi đến mail của bạn. Bạn vui lòng check mail nhé. Nếu có thắc mắc gì khác, bạn có thể liên hệ với shop để được giải đáp.

K
Khang
Thiết bị AT-IE200-6GT-80 Allied Telesis 4x 10/100/1000T, 2x 100/1000X SFP, Industrial Ethernet, Layer 2 Switch dùng trong khu công nghiệp à shop?
1 năm
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-IE200-6GT-80 có khả năng hoạt động tốt trong môi trường khắc nghiệt, nên trong hay ngoài khu công nghiệp đều dùng được nhé bạn.

C
Chiểu
Thiết bị AT-IE200-6GT-80 Allied Telesis 4x 10/100/1000T, 2x 100/1000X SFP, Industrial Ethernet, Layer 2 Switch có cấu hình qua web được không bạn?
1 năm
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-IE200-6GT-80 không hỗ trợ cấu hình qua giao diện web browser nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370