CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-IE210L-10GP Allied Telesis 8 Ports GE Layer 2, 2 SFP Uplink, Industrial Ethernet, PoE+ Support

Phân phối AT-IE210L-10GP giá tốt. Switch PoE công nghiệp 8 port Allied Telesis AT-IE210L-10GP 8x 10/100/1000T, 2x 100/1000X SFP, Industrial Ethernet, Layer 2 Switch, PoE+ Support chính hãng, hỗ trợ dự án.

✓ Mã sản phẩm: AT-IE210L-10GP
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Models:

AT-IE210L-10GP

AT-IE210L-10GP-60

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-IE210L-10GP
AT-IE210L-10GP Appliance
AT-IE210L-10GP 8x 10/100/1000T, 2x 100/1000X SFP, Industrial Ethernet, Layer 2 Switch, PoE+ Support
#AT-IE210L-10GP

List Price: Updating...

Mounting Kit
AT-RKMT-J14 Rack mount kit for IE210L-10GP
#AT-RKMT-J14

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-IE2L-L2-1 IE210L Series Layer 2 Premium license EPSR Master, VLAN translation, VLAN double tagging (Q-in-Q), UDLD, PTP Transparent Mode
#AT-FL-IE2L-L2-1

List Price: Updating...

AT-FL-IE2-G8032 IE210L Series G.8032 license ITU-T G.8032 Ethernet CFM
#AT-FL-IE2-G8032

List Price: Updating...

AT-FL-IE2-OF13-1YR IE210L Series OpenFlow license for 1 year
#AT-FL-IE2-OF13-1YR

List Price: Updating...

AT-FL-IE2-OF13-5YR IE210L Series OpenFlow license for 5 years
#AT-FL-IE2-OF13-5YR

List Price: Updating...

Switch PoE công nghiệp 8 port Allied Telesis AT-IE210L-10GP

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Switch PoE công nghiệp 8 port Allied Telesis AT-IE210L-10GP

Option Sử Dụng Cho AT-IE210L-10GP

100Mbps SFP Modules

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Phân phối Module điện Allied Telesis AT-SPTX/I giá tốt, 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m), Industrial Temperature (-40°C to 85°C (-40°F to 185°F)) Optics Transceiver

#AT-SPTX/I

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-IE210L-10GP ?

Có 6 bình luận:
D
Duy
Switch có thể kết nối 1 cổng SFP cho module quang Multimode, 1 cổng SFP cho module quang Singlemode được không?
2 tháng
C
CNTTShopAdmin

Anh có thể sử dụng cả multimode và single mode nhé, chỉ cần 2 đầu đường link anh sử dụng cùng 1 loại module là được

T
Thông
Switch AT-IE210L-10GP có mấy cổng quang thế shop
1 năm
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch AT-IE210L-10GP có 2 cổng quang ạ

L
Luật
Switch AT-IE210L-10GP có những license nào, cụ thể nó cho thêm những tính năng gì, shop cho mình thêm thông tin với
1 năm
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thông tin chi tiết về các license của switch AT-IE210L-10GP đã được gửi đến mail của bạn. Bạn vui lòng check mail nhé. Nếu có thắc mắc gì khác, bạn có thể liên hệ với shop để được giải đáp.

L
Long
Băng thông chuyển mạch của switch AT-IE210L-10GP Allied Telesis 8 Ports GE Layer 2, 2 SFP Uplink, Industrial Ethernet, PoE+ Support là bao nhiêu vậy?
1 năm
V
Quang VinhQuản trị viên

Băng thông chuyển mạch của switch Allied Telesis AT-IE210L-10GP là 20Gbps nhé bạn.

Y
Yến
Bên bạn phân phối Allied Telesis à? Thiết bị AT-IE210L-10GP Allied Telesis 8 Ports GE Layer 2, 2 SFP Uplink, Industrial Ethernet, PoE+ Support có đầy đủ CO, CQ không?
1 năm
V
Quang VinhQuản trị viên

CNTTShop là đại lý phân phối Allied Telesis chính hãng tại Việt Nam. Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-IE210L-18GP có đầy đủ CO, CQ kèm theo nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370