CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-IE210L-18GP Allied Telesis 16 Ports GE PoE+, 2x 100/1000X SFP, Industrial Ethernet, Layer 2 Switch

Phân phối Switch PoE công nghiệp 16 ports Allied Telesis AT-IE210L-18GP 16 Ports GE PoE+, 2x 100/1000X SFP, Industrial Ethernet, Layer 2 Switch chính hãng giá tốt.

✓ Mã sản phẩm: AT-IE210L-18GP
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-IE210L-18GP Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-IE210L-18GP
AT-IE210L-18GP Appliance
AT-IE210L-18GP 16x 10/100/1000T, 2x 100/1000X SFP, Industrial Ethernet, Layer 2 Switch, PoE+ Support
#AT-IE210L-18GP

List Price: Updating...

Mounting Kit
AT-RKMT-J13 Rack mount kit for IE210L-18GP
#AT-RKMT-J13

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-IE2L-L2-1 IE210L Series Layer 2 Premium license EPSR Master, VLAN translation, VLAN double tagging (Q-in-Q), UDLD, PTP Transparent Mode
#AT-FL-IE2L-L2-1

List Price: Updating...

AT-FL-IE2-G8032 IE210L Series G.8032 license ITU-T G.8032 Ethernet CFM
#AT-FL-IE2-G8032

List Price: Updating...

AT-FL-IE2-OF13-1YR IE210L Series OpenFlow license for 1 year
#AT-FL-IE2-OF13-1YR

List Price: Updating...

AT-FL-IE2-OF13-5YR IE210L Series OpenFlow license for 5 years
#AT-FL-IE2-OF13-5YR

List Price: Updating...

Allied Telesis AT-IE210L-18GP

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-IE210L-18GP do cnttshop cung cấp

Option Sử Dụng Cho AT-IE210L-18GP

100Mbps SFP Modules

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Phân phối Module điện Allied Telesis AT-SPTX/I giá tốt, 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m), Industrial Temperature (-40°C to 85°C (-40°F to 185°F)) Optics Transceiver

#AT-SPTX/I

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-IE210L-18GP ?

Có 9 bình luận:
D
Dũng
Mình đang lên giải pháp cho dự án điện lực thái nguyên, bạn hỗ trợ mình với
1 năm
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Nhân viên CNTTShop đã liên hệ trực tiếp để báo giá và tư vấn giúp a ạ, anh vui lòng nghe máy ạ.

H
Hùng
Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver có tương thích với Switch AT-IE210L-18GP ko bạn
1 năm
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver có tương thích với Switch AT-IE210L-18GP ạ.

D
Đạt
Shop có hỗ trợ vận chuyển ngoại thành HN cho mình ko
1 năm
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

 CNTTShop có hỗ trợ vận chuyển toàn quốc ạ.

P
Phương
Allied Telesis AT-IE210L-18GP nếu mình mua thì được bảo hành bao lâu bạn nhỉ
1 năm
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Allied Telesis AT-IE210L-18GP  được bảo hành 5 năm chính hãng ạ.

D
Đan

Switch AT-IE210L-18GP có mấy cổng quang thế shop

1 năm
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch AT-IE210L-18GP có 2 cổng quang ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370