AT-IS130-6GP-80 Allied Telesis 5 Ports GE, 1 SFP Uplink, Industrial un-managed Switch, PoE+ support

Nơi bán AT-IS130-6GP-80 giá tốt. Switch PoE công nghiệp Allied Telesis AT-IS130-6GP-80 5 x 10/100/1000T fixed ports + 1 x SFP slot, (4 ports PoE), Industrial un-managed Switch, PoE+ support (đã bao gồm DIN rail và wall mount kits)

Mã sản phẩm: AT-IS130-6GP-80
Tình trạng: Còn Hàng
AT-IS130-6GP-80 Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng AT-IS130-6GP-80
AT-IS130-6GP-80 Appliance
AT-IS130-6GP-80 Industrial un-managed Layer 2 Switch, PoE+ support
#AT-IS130-6GP-80

List Price: Updating...

Allied Telesis AT-IS130-6GP-80

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch PoE Công nghiệp Lớp 2 Unmanaged Allied Telesis AT-IS130-6GP-80 lý tưởng cho các ứng dụng Thành phố thông minh, môi trường công nghiệp khắc nghiệt và bất kỳ môi trường khắc nghiệt nào. Với phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng từ -40 ° đến 75 ° C, thiết bị chuyển mạch AT-IS130-6GP-80 chịu đựng được các môi trường khắt khe, chẳng hạn như các môi trường triển khai công nghiệp và ngoài trời.

Hình ảnh Allied Telesis AT-IS130-6GP-80

IS130-6GP là thiết bị hỗ trợ cung cấp Nguồn qua Ethernet (PoE PSE), tuân thủ các tiêu chuẩn IEEE802.3af và IEEE802.3at. Mỗi cổng cung cấp 15,40W PoE với 12,95W khả dụng cho thiết bị được cấp nguồn hoặc 30,00W PoE + với 25,50W khả dụng cho thiết bị được cấp nguồn, tổng công suất PoE lên tới 90W đáp ứng yêu cầu triển khai cho các thiết bị camera ngoài trời, thiết bị chiếu sáng và các thiết bị IOT.

Option Sử Dụng Cho AT-IS130-6GP-80
100Mbps SFP Modules

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Phân phối Module điện Allied Telesis AT-SPTX/I giá tốt, 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m), Industrial Temperature (-40°C to 85°C (-40°F to 185°F)) Optics Transceiver

#AT-SPTX/I

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-IS130-6GP-80 ?

Có 3 bình luận:
Q
Quỳnh
đánh giá 5 sao
Switch AT-IS130-6GP-80 có những license nào, cụ thể nó cho thêm những tính năng gì, shop cho mình thêm thông tin với
5 giờ
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thông tin chi tiết về các license của switch AT-IS130-6GP-80 đã được gửi đến mail của bạn. Bạn vui lòng check mail nhé. Nếu có thắc mắc gì khác, bạn có thể liên hệ với shop để được giải đáp.

A
An
đánh giá 5 sao
Băng thông chuyển mạch của thiết bị AT-IS130-6GP-80 Allied Telesis 5 Ports GE, 1 SFP Uplink, Industrial un-managed Switch, PoE+ support là bao nhiêu shop? Mình xem hàng trước được không
1 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Băng thông chuyển mạch của thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-IS130-6GP-80 là 12Gbps. Bạn đến địa chỉ: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội để xem hàng và được tư vấn nhé.

N
Nam
đánh giá 5 sao
Thiết bị AT-IS130-6GP-80 Allied Telesis 5 Ports GE, 1 SFP Uplink, Industrial un-managed Switch, PoE+ support có dùng được trong môi trường khắc nghiệt không bạn?
21 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-IS130-6GP-80 phù hợp sử dụng trong môi trường khắc nghiệt nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.