JL658A Aruba 6300M 24 Ports SFP+, 4 Ports SFP56 Switch

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL658A 6300M 24 Ports 10GE SFP+ and 4 Ports 50GE SFP56 Switch for enterprise network Access, Aggregation and Core

Mã sản phẩm: JL658A
Tình trạng: Còn Hàng

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL658A

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL658A là dòng thiết bị chuyển mạch có thể stack hiện đại, linh hoạt và thông minh, lý tưởng cho enterprise network access, aggregation hoặc core. Aruba JL658A được tạo ra để thay đổi hiệu quả hoạt động của trò chơi với tính năng bảo mật và khả năng phục hồi tích hợp, JL658A cung cấp nền tảng cho các mạng hiệu suất cao hỗ trợ các ứng dụng IoT, di động và đám mây.

JL658A Datasheet

Aruba JL658A là dòng Stackable Layer 3 switches với các tính năng nâng cao như BGP, EVPN, VXLAN, VRF, OSPF cùng các tính năng bảo mật mạnh mẽ và QoS.

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL658A

Thông số kỹ thuật của thiết bị chuyển mạch​ Aruba JL658A:

I/O ports and slots
  • 24x 1G/10G SFP+ ports
  • 4x 1/10/25/50G SFP ports
Additional
  • 1x USB-C console port
Ports And Slots

1x OOBM

1x USB Type A host port

1x Bluetooth dongle to be used with CX Mobile App

Power supplies

2 field-replaceable, hot- swappable power supply slots.

1 minimum power supply required (ordered separately)

Supports JL085A PSU

Fan tray

Switch has two fan tray slots and comes with two fan trays installed.

Fan trays are field replaceable and hot-swappable. Minimum 2 fan trays required.

Each fan tray is comprised of two fans.

Physical characteristics
Dimensions

17.4 (w) x 15.2 (d) x 1.73 (h) in (44.2  x 38.5 x 4.4 cm)

Weight 12.78 lbs (5.8 Kg)
CPU, Memory And Flash
Processor Quad Core ARM Cortex™ A72 @ 1.8GHz
Memory

8 GBytes DDR4

Flash 32 GBytes eMMC
Mounting and enclosure Rack Mount 1U
Performance
Packet Buffer

 8 MB packet buffer memory

System switching capacity 880 Gbps
System throughput capacity 660 Mpps
Model switching capacity 880 Gbps
Model throughput capacity 654 Mpps

Average latency

(LIFO, 64-byte packets)

  • 1Gbps: 1.99µSec
  • 10Gbps: 1.49µSec
  • 25Gbps: 2.85µSec
  • 50Gbps: 2.82µSec
Stack size 10 members
Max stacking distance Up to 10 kms with long range transceivers
Stacking bandwidth 200 Gbps
Switched virtual interfaces (dual stack) 1,000
IPv4 host table (ARP) 28,800
IPv6 host table (ND) 28,800
IPv4 unicast routes 64,000
IPv6 unicast routes 32,000
IPv4 multicast routes 8,000
IPv6 multicast routes 8,000
MAC table capacity 29,490
IGMP groups 8,000
MLD groups 4,000
IPv4/IPv6/MAC ACL entries (ingress) 5000/1250/5000
IPv4/IPv6/MAC ACL entries (engress) 2000/500/2000
Environment
Operating temperature

32°F to 113°F (0°C to 45°C), up to 5,000 feet

32°F to 104°F (0°C to 40°C), 5,001 to 10,000 feet

1°C de-rating per 1,000 feet above 5,000 feet

Can support excursion to 131°F (55°C) for short periods1 of time. Operating temperature is reduced to 32°F (0°C) to 104°F (40°C) up to 5000ft when 10G SFP+ LR or ER Transceivers are installed.

Operating relative humidity 15% to 95% relative humidity at 104°F (40°C), non-condensing
Non-operating temperature -40°F to 158°F ('-40°C to 70°C)
Non-operating humidity 15% to 95% relative humidity at 149°F(65°C), non-condensing
Max operating altitude Up to 10,000ft (3.048 Km)
Max non-operating altitude Up to 15,000ft (3.048 Km)
Acoustic

Sound power, LWAd = 4.9 Bel

Sound pressure, LpAm (bystander) = 31.0 dB

Primary airflow Front and side-to-back
Electrical characteristics
Frequency

50/60 Hz

AC voltage JL085A PSU: 100V-240V

Current (for voltages listed above)

JL085A PSU: 3A/1.2A
Power consumption (230VAC)

Hibernation (0 rpm fan): 9W Idle: 51W

100% traffic rate: 85W

Maximum heat dissipation 1283 BTU/hr (1458 kJ/hr)
Safety and Emissions
Safety

Europe: EN 60950-1:2006 +A11:2009 +A1:2010 +A12:2011 + A2:2013

US: UL 60950-1 2nd Ed

Canada: CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1-07

Worldwide: IEC 60950-1:2005 w/all known National Deviations

Emissions

Europe: EN 55022:2010, Class A EN 55032:2012, Class A EN 55024:2010, EN 61000-3-2:2014,

EN 61000-3-3:2013

US: FCC part 15 Class A

Canada: ICES-003 Class A

Worldwide: VCCI Class A, CISPR 22 Class A CISPR 32 Class A CISPR 24:2010

Lasers

EN 60825-1:2007 / IEC 60825-1:2007 Class 1

Class 1 Laser Products / Laser Klasse 1 (Applicable for accessories - Optical Transceivers only)

Immunity

Generic: CISPR 24 / CISPR 35

EN: EN 55024:2010 / EN 55035:2017

ESD: IEC 61000-4-2

Radiated: IEC 61000-4-3

EFT/Burst: IEC 61000-4-4

Surge: IEC 61000-4-5

Conducted: IEC 61000-4-6

Power frequency magnetic field: IEC 61000-4-8

Voltage dips and interruptions: IEC 61000-4-11

Harmonics: IEC 61000-3-2, EN 61000-3-2

Flicker: IEC 61000-3-3, EN 61000-3-3

Option Sử Dụng Cho JL658A
Aruba 6300 SFP 100M
Module quang J9054D Aruba 100 Base-FX SFP LC Duplex 2km 1310nm MMF Multi-mode XCVR Transceiver chính hãng chất lượng tốt
#J9054D

List Price:$275

Aruba 6300 SFP 1GE

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Aruba 6300 SFP 10GE

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module quang J9153D Aruba 10GBase-ER SFP+ LC-Duplex 40km 1550 nm SMF Singe Mode Transceiver chính hãng chất lượng tốt tại Hà Nội
#J9153D

List Price:$9,450

Xem thêm
Aruba 6300 SFP28 25GE

Phân Phối Module Quang Aruba 25G SFP28 LC SR 100m Multi-Mode-Fiber (MMF) Transceiver Giá Tốt Nhất Thị Trường. Module Quang Aruba JL484A Sử Dụng Cho Các Dòng Switch Aruba 6300 Series, 6400 Series, 8325 Series, 8400 Series.

#JL484A

List Price:$1,040

Module quang Aruba JL485A 25G SFP28 LC Duplex eSR 850nm 400m Multimode MMF Optic Transceiver

#JL485A

List Price:$1,099

Xem thêm
Aruba 6300 SFP56 50GE

Cáp DAC Aruba R0M46A 50G SFP56 to SFP56 0.65m Direct Attach Copper Cable for Aruba 6300 Switch Series, Aruba 6400 Switch Series

#R0M46A

List Price:$349

Cáp DAC Aruba R0M47A 50G SFP56 to SFP56 3m Direct Attach Copper Cable

#R0M47A

List Price:$539

Aruba 6300 250W Power Supply
Phân phối JL085A Aruba X371 12VDC 250W 100-240VAC Power Supply dùng cho dòng switch Aruba 3810M 2930M chính hãng giá tốt
#JL085A

List Price:$549

Aruba 6300M Fan Tray

Aruba JL669A 6300M Fan Tray for switch Aruba JL658A, JL659A, JL660A, JL661A, JL662A, JL663A or JL664A

#JL669A

List Price:$499

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL658A ?

Có 10 bình luận:
M
Minh
đánh giá 5 sao
Thiết bị này có thể cấu hình trên những giao diện nào vậy shop?
2 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch JL658A Aruba 6300M 24 Ports SFP+, 4 Ports SFP56 Switch có thể cấu hình trên cổng console RS323 to RJ45 và cổng mini USB bạn nhé.

M
Minh
đánh giá 5 sao
JL658A Aruba 6300M 24 Ports SFP+, 4 Ports SFP56 Switch có đáp ứng các tính năng của layer 3 không admin?
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch JL658A Aruba hoạt động ở layer 3 bạn nhé,hỗ trợ nâng cao như BGP, EVPN, VXLAN, VRF, OSPF

M
Miền
đánh giá 5 sao
Switch này có hỗ trợ nguồn 250w không shop?
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Bạn tham khảo mã nguồn sau JL085A: Aruba X371 12VDC 250W 100-240VAC Power Supply. Liên hệ 0862323559 để được báo giá tốt nhất.

 
M
Mạnh
đánh giá 5 sao
JL658A Aruba 6300M 24 Ports SFP+, 4 Ports SFP56 Switch hỗ trợ giao diện các cổng như thế nào vậy shop?
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch JL658A Aruba hỗ trợ: 

24x 1G/10G SFP+ ports và 4x 1/10/25/50G SFP ports. Chi tiết bạn có thể tham khảo link sau: https://cnttshop.vn/storage/Datasheet/aruba/Switch/Aruba-6300-Switch-Series-datasheet.pdf

 

 

M
My
đánh giá 5 sao
mình cần mã 24 cổng hỗ trợ PoE, mã Thiết bị chuyển mạch Aruba JL658A có đáp ứng ko bạn
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Switch 24 cổng hỗ trợ PoE bạn tham khảo mã sau: JL666A Aruba 6300F 24 Ports 1GbE PoE+ and 4 Port SFP56 Switch

T
Thuận
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Aruba JL658A dây là dòng switch quang của Aruba phải không shop?
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

 Aruba JL658A là switch quang hỗ trợ 24 cổng SFP+ bạn nhé.

T
Thuận
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Aruba JL658A dây là dòng switch quang của Aruba phải không shop?
3 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, thiết bị chuyển mạch Aruba JL658A là switch quang bao gồm 24 Ports 10GE SFP+ và 4 Ports 50GE SFP56.

H
Thanh Hoàng
đánh giá 5 sao
Aruba JL658A thiết bị này có thuộc dòng nào của HP nhỉ shop, có tính năng gì đặc biệt không nhỉ?
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Aruba JL658A là dòng Stackable Layer 3 switches với các tính năng nâng cao như BGP, EVPN, VXLAN, VRF, OSPF cùng các tính năng bảo mật mạnh mẽ và QoS. Thông tin đến bạn

T
Thương
đánh giá 5 sao
Cho mình xin giá của thiết bị JL658A Aruba 6300M 24 Ports SFP+, 4 Ports SFP56 Switch. thanks shop
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Báo giá đã được gửi qua mail, bạn check inbox nhé. Liên hệ 0862 323 559 để hỗ trợ sớm nhất.

T
Thắng
đánh giá 5 sao
Shop cho xin thông số kỹ thuật của thiết bị switch JL658A?
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Datasheet đã được gửi qua mail, bạn check inbox. Chi tiết bạn có thể tham khảo tại đây ah:

https://cnttshop.vn/storage/Datasheet/aruba/Switch/Aruba-6300-Switch-Series-datasheet.pdf

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.