JL666A Aruba 6300F 24 Ports 1GbE PoE+ and 4 Port SFP56 Switch

Thiết bị mạng Aruba JL666A 6300F 24 Ports 1GbE Class 4 PoE+ 370W and 4 Ports SFP56 Switch, with Internal PSU behind sheetmetal Chassis Frame

Mã sản phẩm: JL666A
Tình trạng: Còn Hàng

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Thiết bị mạng Aruba JL666A

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL666A là dòng thiết bị chuyển mạch có thể stack hiện đại, linh hoạt và thông minh, lý tưởng cho enterprise network access, aggregation hoặc core. Aruba JL666A được tạo ra để thay đổi hiệu quả hoạt động của trò chơi với tính năng bảo mật và khả năng phục hồi tích hợp, JL666A cung cấp nền tảng cho các mạng hiệu suất cao hỗ trợ các ứng dụng IoT, di động và đám mây.

JL666A Datasheet

Aruba JL666A là dòng Stackable Layer 3 switches với các tính năng nâng cao như BGP, EVPN, VXLAN, VRF, OSPF cùng các tính năng bảo mật mạnh mẽ và QoS.

Thiết bị mạng Aruba JL666A

Thông số kỹ thuật của thiết bị chuyển mạch​ Aruba JL666A:

I/O ports and slots
  • 24x ports 10/100/1000 BASE-T PoE+ ports supporting up to 30W per port

  • 4x 1/10/25/50G SFP ports

  • Supports PoE Standards IEEE 802.3af, 802.3at

Additional
  • 1x USB-C console port
Ports And Slots

1x OOBM

1x USB Type A host port

1x Bluetooth dongle to be used with CX Mobile App

Power supplies

Internal (fixed) power supply (900W)

Max PoE power: 370W

Fan tray

Fixed fans.

Physical characteristics
Dimensions

17.4 (w) x 12.9 (d) x 1.73 (h) in

(44.2 cm x 32.7 x 4.39 cm))

Weight 10.91 lbs (4.95 kg)
CPU, Memory And Flash
Processor Quad Core ARM Cortex™ A72 @ 1.8GHz
Memory

8 GBytes DDR4

Flash 32 GBytes eMMC
Mounting and enclosure Rack Mount 1U
Performance
Packet Buffer

 8 MB packet buffer memory

System switching capacity 880 Gbps
System throughput capacity 660 Mpps
Model switching capacity 448 Gbps
Model throughput capacity 334 Mpps

Average latency

(LIFO, 64-byte packets)

  • 1Gbps: 2.28µSec

  • 10Gbps: 1.46µSec

  • 25Gbps: 1.90µSec

  • 50Gbps: 3.49µSec

Stack size 10 members
Max stacking distance Up to 10 kms with long range transceivers
Stacking bandwidth 200 Gbps
Switched virtual interfaces (dual stack) 1,000
IPv4 host table (ARP) 28,800
IPv6 host table (ND) 28,800
IPv4 unicast routes 64,000
IPv6 unicast routes 32,000
IPv4 multicast routes 8,000
IPv6 multicast routes 8,000
MAC table capacity 29,490
IGMP groups 8,000
MLD groups 4,000
IPv4/IPv6/MAC ACL entries (ingress) 5000/1250/5000
IPv4/IPv6/MAC ACL entries (engress) 2000/500/2000
Environment
Operating temperature

32°F to 113°F (0°C to 45°C), up to 5,000 feet

32°F to 104°F (0°C to 40°C), 5,001 to 10,000 feet

1°C de-rating per 1,000 feet above 5,000 feet

Can support excursion to 131°F (55°C) for short periods1 of time.

Operating relative humidity 15% to 95% relative humidity at 104°F (40°C), non-condensing
Non-operating temperature -40°F to 158°F ('-40°C to 70°C)
Non-operating humidity 15% to 95% relative humidity at 149°F(65°C), non-condensing
Max operating altitude Up to 10,000ft (3.048 Km)
Max non-operating altitude Up to 15,000ft (3.048 Km)
Acoustic

Sound power, LWAd = 5 Bel

Sound pressure, LpAm (bystander) = 31.0 dB

Primary airflow Front and side-to-back
Electrical characteristics
Frequency

50/60 Hz

AC voltage Fixed PSU: 100V-120V/200V-240V

Current (for voltages listed above)

Fixed PSU: 11A/6A
Power consumption (230VAC)

Hibernation (0 rpm fan): 12W

Idle: 52W

100% traffic rate: 67W

Option Sử Dụng Cho JL666A
Aruba 6300 SFP 100M
Module quang J9054D Aruba 100 Base-FX SFP LC Duplex 2km 1310nm MMF Multi-mode XCVR Transceiver chính hãng chất lượng tốt
#J9054D

List Price:$275

Aruba 6300 SFP 1GE

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Aruba 6300 SFP 10GE

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module quang J9153D Aruba 10GBase-ER SFP+ LC-Duplex 40km 1550 nm SMF Singe Mode Transceiver chính hãng chất lượng tốt tại Hà Nội
#J9153D

List Price:$9,450

Xem thêm
Aruba 6300 SFP28 25GE

Phân Phối Module Quang Aruba 25G SFP28 LC SR 100m Multi-Mode-Fiber (MMF) Transceiver Giá Tốt Nhất Thị Trường. Module Quang Aruba JL484A Sử Dụng Cho Các Dòng Switch Aruba 6300 Series, 6400 Series, 8325 Series, 8400 Series.

#JL484A

List Price:$1,040

Module quang Aruba JL485A 25G SFP28 LC Duplex eSR 850nm 400m Multimode MMF Optic Transceiver

#JL485A

List Price:$1,099

Xem thêm
Aruba 6300 SFP56 50GE

Cáp DAC Aruba R0M46A 50G SFP56 to SFP56 0.65m Direct Attach Copper Cable for Aruba 6300 Switch Series, Aruba 6400 Switch Series

#R0M46A

List Price:$349

Cáp DAC Aruba R0M47A 50G SFP56 to SFP56 3m Direct Attach Copper Cable

#R0M47A

List Price:$539

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL666A ?

Có 10 bình luận:
M
Minh
đánh giá 5 sao
Báo giúp mình thông số kỹ thuật giao diện các cổng của thiết bị sau: Aruba JL666A
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thống sô kxy thuật về giao diện cái cổng switch Aruba JL660A như sau:

I/O ports and slots
  • 24x ports SmartRate 100M/1G/2.5G/5G BASE-T Class 6 PoE ports supporting up to 60W per port

  • 4x 1/10/25/50G SFP ports

  • Supports PoE Standards IEEE 802.3af, 802.3at and 802.3bt (up to 60W)

Y
Yến
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Aruba JL666A 6300F 24 Ports 1GbE Class 4 PoE+ 370W and 4 Ports SFP56 Switch, with Internal PSU behind sheetmetal Chassis Frame dòng này cấu hình làm core switch hoàn toàn oke đúng ko shop
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch aruba JL666A 6300F 24 Ports 1GbE hoàn toàn cấu hình làm switch trung tâm được bạn nhé. Liên hệ 0862 323 559 để được báo giá tốt nhất.

G
Giang
đánh giá 5 sao
JL666A Aruba 6300F 24 Ports 1GbE PoE+ and 4 Port SFP56 Switch bên bạn có hỗ trợ cài đặt cơ bản không nhỉ.
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch JL666A Aruba 6300F 24 Ports do Cnttshop cung cấp Cnttshop có hỗ trợ cài đặt theo yêu cầu khách hàng bạn nhé

H
Hương
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Aruba JL666A 6300F 24 Ports 1GbE Class 4 PoE+ 370W and 4 Ports SFP56 Switch có hỗ trợ POE không nhỉ?
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Switch Aruba JL666A 6300F 24 Ports 1GbE có hỗ trợ cấp nguồn POE với tổng công suất 370W bạn nhé

K
Kiên
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Aruba JL666A dùng nguồn rời hay nguồn fixed sẵn vậy ?
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Switch Aruba  JL666A dùng nguồn được fiexed sẵn trong thiết bị với công suất 900W  bạn nhé

D
Dũng
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Aruba JL666A tương thích với module nào nhỉ, báo giúp m giá
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng  Aruba JL666A hỗ trợ module 1 và 10G bạn nhé chi tiết tại link sau:

https://cnttshop.vn/storage/Datasheet/aruba/Switch/Aruba-6300-Switch-Series-datasheet.pdf

M
Minh
đánh giá 5 sao
JL666A Aruba 6300F 24 Ports 1GbE PoE+ and 4 Port SFP56 Switch báo giá giúp mình mã sản phẩm này?
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ báo giá qua mail, bạn check inbox nhé. Liên hệ 0862 323 559 để được hỗ trợ tốt nhất.

N
Ngọc
đánh giá 5 sao
Bên Cnttshop bảo hành như thế nào với sản phẩm Thiết bị mạng Aruba JL666A 6300F 24 Ports ?
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng Aruba JL666A do Cnttshop cung cấp sẽ đươc bảo hành 12 tháng bạn nhé.

N
Ninh
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Aruba JL666A có hỗ trợ khả năng Stack các switch không admin?
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng switch Aruba JL666A có hỗ trợ Stack Switch ( xếp chồng switch) bạn nhé.

N
Nhiên
đánh giá 5 sao
Switch Aruba JL666A có thể stack tối đa bao nhiêu thiết bị cùng lúc vậy, cho mình thông tin, thanks
2 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Switch Aruba JL666A có thể stack tối đa 10 thiết bị cùng lúc nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.