JL668A Aruba 6300F 24-port 1GbE and 4-port SFP56 Switch

Thiết bị mạng Core Aruba JL668A 6300F 24 Ports 10/100/1000 Layer 3, 4 Ports SFP56 Switch, Fix Internal PSU and Fans

Mã sản phẩm: JL668A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Thiết bị mạng Core Aruba JL668A 6300F

Aruba Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch Aruba JL668A là dòng thiết bị chuyển mạch có thể stack hiện đại, linh hoạt và thông minh, lý tưởng cho enterprise network access, aggregation hoặc core. Aruba JL668A được tạo ra để thay đổi hiệu quả hoạt động của trò chơi với tính năng bảo mật và khả năng phục hồi tích hợp, JL668A cung cấp nền tảng cho các mạng hiệu suất cao hỗ trợ các ứng dụng IoT, di động và đám mây.

JL668A Datasheet

Aruba JL668A là dòng Stackable Layer 3 switches với các tính năng nâng cao như BGP, EVPN, VXLAN, VRF, OSPF cùng các tính năng bảo mật mạnh mẽ và QoS.

Thiết bị mạng Core Aruba JL668A 6300F

Thông số kỹ thuật của thiết bị chuyển mạch​ Aruba JL668A:

I/O ports and slots
  • 24x ports 10/100/1000 BASE-T

  • 4x 1/10/25/50G SFP ports

Additional
  • 1x USB-C console port
Ports And Slots

1x OOBM

1x USB Type A host port

1x Bluetooth dongle to be used with CX Mobile App

Power supplies

Internal (fixed) power supply (160W)

Fan tray

Fixed fans.

Physical characteristics
Dimensions

17.4 (w) x 12.9 (d) x 1.73 (h) in

(44.2 cm x 32.7 x 4.39 cm))

Weight 9.61 lbs (4.36 kg)
CPU, Memory And Flash
Processor Quad Core ARM Cortex™ A72 @ 1.8GHz
Memory

8 GBytes DDR4

Flash 32 GBytes eMMC
Mounting and enclosure Rack Mount 1U
Performance
Packet Buffer

 8 MB packet buffer memory

System switching capacity 880 Gbps
System throughput capacity 660 Mpps
Model switching capacity 448 Gbps
Model throughput capacity 334 Mpps

Average latency

(LIFO, 64-byte packets)

  • 1Gbps: 2.28µSec

  • 10Gbps: 1.46µSec

  • 25Gbps: 1.90µSec

  • 50Gbps: 3.49µSec

Stack size 10 members
Max stacking distance Up to 10 kms with long range transceivers
Stacking bandwidth 200 Gbps
Switched virtual interfaces (dual stack) 1,000
IPv4 host table (ARP) 28,800
IPv6 host table (ND) 28,800
IPv4 unicast routes 64,000
IPv6 unicast routes 32,000
IPv4 multicast routes 8,000
IPv6 multicast routes 8,000
MAC table capacity 29,490
IGMP groups 8,000
MLD groups 4,000
IPv4/IPv6/MAC ACL entries (ingress) 5000/1250/5000
IPv4/IPv6/MAC ACL entries (engress) 2000/500/2000
Environment
Operating temperature

32°F to 113°F (0°C to 45°C), up to 5,000 feet

32°F to 104°F (0°C to 40°C), 5,001 to 10,000 feet

1°C de-rating per 1,000 feet above 5,000 feet

Can support excursion to 131°F (55°C) for short periods of time.

Operating relative humidity 15% to 95% relative humidity at 104°F (40°C), non-condensing
Non-operating temperature -40°F to 158°F ('-40°C to 70°C)
Non-operating humidity 15% to 95% relative humidity at 149°F(65°C), non-condensing
Max operating altitude Up to 10,000ft (3.048 Km)
Max non-operating altitude Up to 15,000ft (3.048 Km)
Acoustic

Sound power, LWAd = 4.9 Bel

Sound pressure, LpAm (bystander) = 31.6 dB

Primary airflow Front and side-to-back
Electrical characteristics
Frequency

50/60 Hz

AC voltage Fixed PSU: 100V-120V/200V-240V

Current (for voltages listed above)

Fixed PSU: 2.5A/1.4A
Power consumption (230VAC)

Hibernation (0 rpm fan): 6W

Idle: 49W

100% traffic rate: 63W

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Option Sử Dụng Cho JL668A
Aruba 6300 SFP 100M
Module quang J9054D Aruba 100 Base-FX SFP LC Duplex 2km 1310nm MMF Multi-mode XCVR Transceiver chính hãng chất lượng tốt
#J9054D

List Price:$275

Aruba 6300 SFP 1GE

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Aruba 6300 SFP 10GE

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module quang J9153D Aruba 10GBase-ER SFP+ LC-Duplex 40km 1550 nm SMF Singe Mode Transceiver chính hãng chất lượng tốt tại Hà Nội
#J9153D

List Price:$9,450

Xem thêm
Aruba 6300 SFP28 25GE

Phân Phối Module Quang Aruba 25G SFP28 LC SR 100m Multi-Mode-Fiber (MMF) Transceiver Giá Tốt Nhất Thị Trường. Module Quang Aruba JL484A Sử Dụng Cho Các Dòng Switch Aruba 6300 Series, 6400 Series, 8325 Series, 8400 Series.

#JL484A

List Price:$1,040

Module quang Aruba JL485A 25G SFP28 LC Duplex eSR 850nm 400m Multimode MMF Optic Transceiver

#JL485A

List Price:$1,099

Xem thêm
Aruba 6300 SFP56 50GE

Cáp DAC Aruba R0M46A 50G SFP56 to SFP56 0.65m Direct Attach Copper Cable for Aruba 6300 Switch Series, Aruba 6400 Switch Series

#R0M46A

List Price:$349

Cáp DAC Aruba R0M47A 50G SFP56 to SFP56 3m Direct Attach Copper Cable

#R0M47A

List Price:$539

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL668A ?

Có 3 bình luận:
T
Thúy
Switch Aruba JL668A bảo hành thế nào vậy shop, nếu lỗi bên nhà sản xuất thì có đổi tra ngay được không?
2 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop.Sản phẩm Switch Aruba JL668A được bảo hành 12 tháng tại CNTTshop lỗi 1 đổi 1 trong thời hạn từ 1-30 ngày.

G
Giang
Cho mình thông tin bảo hành thiết bị JL668A Aruba 6300F 24-port 1GbE and 4-port SFP56 Switch banh nhé.
4 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị JL668A Aruba 6300F 24-port 1GbE and 4-port SFP56 Switch bảo hành 12 tháng bạn

M
Minh
Thiết bị mạng Core Aruba JL668A 6300Fbáo giúp m địa chỉ bảo hành với
4 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị mạng Core Aruba JL668A 6300F được bảo hành 12 tháng bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.