CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0962 052 874

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco C9200L-24T-4G-E with 24 Port Data, 4x1G uplink, Network Essentials

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9200L-24T-4G-E thuộc dòng 9200 Series dễ dàng quản trị và mở rộng quy mô hệ thống. C9200L-24T-4G-E có khả năng phục hồi với FRU, tính năng xếp chồng, bảo mật nâng cao với mã hóa MACsec AES-128, các tính năng layer 3: OSPF, EIGRP, ISIS, RIP. Các tùy chọn License có thể nâng cấp tạo ra một thiết bị đa kết nối, đa dịch vụ đáp ứng được nhiều yêu cầu giải pháp kết nối cho hệ thống mạng.

Mã sản phẩm: C9200L-24T-4G-E
Tình trạng: Còn Hàng

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco C9200L-24T-4G-E.

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
 

Giới thiệu Switch Cisco C9200L-24T-4G-E

Thiết bị mạng Switch Cisco C9200L-24T-4G-E được trang bị 24 cổng mạng tốc độ 1GbE, 4 cổng up link quang tốc độ 1GbE kết nối nhanh và bảo mật tương thích nhiều thiết bị đầu cuối. Cisco C9200L-24T-4G-E kèm license Network Essentials với bộ tính năng: RIP, EIGRP Stub, OSPF -– 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder,SSO rất thích hợp cho các giải pháp Core, Distribution Switch. Ngoài ra Cisco C9200L-24T-4G-E có thể nâng thêm các gói License với nhiều tùy chọn tính năng nâng cao và dịch vụ hỗ trợ 24/7 từ Cisco giúp bạn mở rộng quy mô, quản trị, vận hành hệ thống dễ dàng hơn.

View Datasheet C9200L-24T-4G-E

Switch Cisco C9200L-24T-4G-E cung cấp các tính năng bảo mật bảo vệ tính toàn vẹn của phần cứng cũng như phần mềm và tất cả dữ liệu. Cisco C9200L-24T-4G-E cung cấp khả năng phục hồi nhanh giúp hệ thống mạng doanh nghiệp của bạn luôn hoạt động liên tục. Kết hợp điều đó với các API mở có sẵn trong Cisco IOS XE và khả năng lập trình của công nghệ ASIC UADP, thiết bị chuyển mạch Cisco C9200L-24T-4G-E cung cấp cho bạn những gì bạn cần ở hiện tại và có thể mở rộng trong tương lai.

Switch Cisco C9200L-24T-4G-E Catalyst 9200L 24 Port Data, 4x1G uplink, Network Essentials

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9200L-24T-4G-E

Mã sản phẩm:

C9200L-24T-4G-E

Performance

Switching capacity

56 Gbps

Forwarding rate

41.66 Mpps

Virtual Networks

1

Stacking bandwidth

80 Gbps

Total number of MAC addresses

16,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

11,000 (8,000 direct routes and 3,000 indirect routes)

IPv4 routing entries

3,000

IPv6 routing entries

1,500

Multicast routing scale

1,000

QoS scale entries

1,000

ACL scale entries

1,500

Packet buffer per SKU

6 MB buffers

Flexible NetFlow (FNF) entries

16,000 flows

DRAM

2 GB

Flash

4 GB

VLAN IDs

1024

Total Switched Virtual Interfaces (SVIs)

512

Jumbo frames

9198 bytes

Wireless bandwidth per switch

N/A

Features

Switch fundamentals Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder

Automation

NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent, PnP

Telemetry and visibility

Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN

Security

MACsec-128

Physical Specifications

Chassis Dimensions 1.73 x 17.5 x 11.3 Inches
4.4 x 44.5 x 28.8 Centimeters
weight 9.59 Pounds
4.35 Kilograms
Mean time between failures (hours) 531,030
Connectors
Connectors and cabling
- 1000BASE-T ports: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5E UTP cabling
- 1000BASE-T SFP-based ports: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5E UTP cabling
- 100BASE-FX, 1000BASE-SX, -LX/LH, -ZX, -BX10, dense wavelength-division multiplexing (DWDM) and Coarse Wavelength-Division Multiplexing (CWDM) SFP transceivers: LC fiber connectors (single-mode or multimode fiber)
 
- Cisco StackWise-80 stacking ports: copper-based Cisco StackWise cabling
- Ethernet management port: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5 UTP cabling
- Management console port: RJ-45-to-DB9 cable for PC connections,USB-C adaptor, USB adaptor
Power connectors
Internal power supply connector: The internal power supply is an auto-ranging unit. It supports input voltages between 100 and 240 VAC. Use the supplied AC power cord to connect the AC power connector to an AC power outlet.
Standards, Safety and compliance information
Standards

EEE 802.1s

IEEE 802.1w

IEEE 802.1x

IEEE 802.1x-Rev

IEEE 802.3ad

IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports

IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

IEEE 802.1p CoS prioritization

IEEE 802.1Q VLAN

IEEE 802.3 10BASE-T specification

IEEE 802.3u 100BASE-TX specification

IEEE 802.3ab 1000BASE-T specification

IEEE 802.3z 1000BASE-X specification

RMON I and II standards

SNMPv1, v2c, and v3

Safety certifications
- IEC 60950-1
- UL 60950-1
- CAN/CSA C22.2 No. 60950-1
- EN 60950-1
- AS/NZS 60950.1
- Class I Equipment
Electromagnetic emissions certifications
- 47 CFR Part 15
- CISPR 22 Class A
- CISPR 32 Class A
- CNS 13438
- EN 300 386
- EN 55022 Class A
- EN 55032 Class A
- EN61000-3-2
- EN61000-3-3
- ICES-003 Class A
- KN 32
- TCVN 7189 Class A
- V-3 Class A
- CISPR 24
- EN 300 386
- EN 55024
- KN 35
- TCVN 7317
Environmental
Reduction of Hazardous Substances (ROHS) 5
Option Sử Dụng Cho C9200L-24T-4G-E
Nguồn C5-125WAC sử dụng cho Switch Cisco

Cisco PWR-C5-125WAC Catalyst 9200 125WAC Power Supply

#PWR-C5-125WAC

List Price:$1,470

Cisco PWR-C5-125WAC/2= Catalyst 9200 125WAC Power Supply spare

#PWR-C5-125WAC/2=

List Price:$1,470

StackWise-80 Kit và Cables sử dụng cho Switch Cisco C9200L

Cisco C9200L-STACK-KIT Catalyst 9200L StackWise-80 80 Gbps Stack Kit Module

#C9200L-STACK-KIT

List Price:$1,312

Cisco STACK-T4-50CM Catalyst 9200 50CM Type 3 Stacking Cable
#STACK-T4-50CM

List Price:$100

Xem thêm
Module quang 1GE Cisco dùng cho Switch Cisco 9200

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
C9200L DNA Premier Term, 48 Ports License
Giấy phép bản quyền Cisco C9200L-DNA-P-48 C9200L DNA Premier Term, 48-Port: Includes Term Licenses for DNA Advantage, 25 ISE Base & 25 ISE Plus Endpoints, 25 Stealthwatch Flows (including Virtual Flow Collector & Management Console). Requires separate purchase of ISE appliance/ISE VM and DNA Center appliance
#C9200L-DNA-P-48

List Price: Updating...

Giấy phép bản quyền Cisco C9200L-DNA-P-48-3Y C9200L DNA Premier, 48-port, 3Y Term – DNA, 25 ISE PLS and ISE BASE, 25 SWATCH License
#C9200L-DNA-P-48-3Y

List Price:$4,620

Xem thêm
C9200L DNA Essentials, 48 Ports License
Giấy phép bản quyền Cisco C9200L-DNA-E-48-3Y C9200L DNA Essentials, 48-port, 3 Year Term license License
#C9200L-DNA-E-48-3Y

List Price:$1,120

Giấy phép bản quyền Cisco C9200L-DNA-E-48-5Y C9200L DNA Essentials, 48-port, 5 Year Term license License
#C9200L-DNA-E-48-5Y

List Price:$1,870

Xem thêm
C9200L DNA Advantage, 48 Ports License
Giấy phép bản quyền Cisco C9200L-DNA-A-48-3Y C9200L DNA Advantage, 48-port, 3 Year Term license License
#C9200L-DNA-A-48-3Y

List Price:$3,770

Giấy phép bản quyền Cisco C9200L-DNA-A-48-5Y C9200L DNA Advantage, 48-port, 5 Year Term license License
#C9200L-DNA-A-48-5Y

List Price:$6,280

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9200L-24T-4G-E ?

Có 49 bình luận:
D
HàAnh Dũng
Mình đang lắp đặt wifi và camera cho hệ thống mình dùng Switch Cisco C9200L-24T-4G-E Cấp nguồn cho thiết bị được không
1 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Chào bạn, Thiết bị Switch Cisco C9200L-24T-4G-E không cấp nguồn cho thiết bị được ạ.

M
Đỗ Minh
Bên bạn phân phối thiết bị C9200L-24T-4G-E , cho mình xin giá đại lý và thời gian bảo hành của thiết bị
3 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco C9200L-24T-4G-E được bảo hành 12 tháng ạ, bên em đã gửi báo giá qua email, anh vui lòng check mail nhé!

B
Bảo
Nguồn C5 có dùng cho dòng C9200-24T-4G-E không?
3 tháng
T
Thu TrangQuản trị viên

Nguồn C5 có thể dùng được cho dòng C9200-24T-4G-E ạ

L
Liên
Thiết bị mạng C9200L-24T-4G-E xếp chống tối đa bao nhiêu thiết bị? Có xếp chồng với các mã khác được không (C9200, C9300, ...)
3 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị mạng C9200L-24T-4G-E xếp chống tối đa 8 thiết bị, các mã có cùng tính năng có thể xếp chồng với nhau nhé bạn

H
Hậu
Giấy phép DNA Advantage mua theo năm có phải không bạn? Thiết bị mạng C9200L-24T-4G-E sau khi hết hạn giấy phép có dùng được các tính năng nâng cao nữa không
3 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Giấy phép DNA Advantage mua theo năm,  Thiết bị mạng C9200L-24T-4G-E sau khi hết hạn giấy phép thì ngoài không kết nối đc DNA vẫn dùng các tính năng bình thường nhé bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370