CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0966 658 525

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco C9200L-24T-4G-E with 24 Port Data, 4x1G uplink, Network Essentials

Thiết bị chuyển mạch Cisco C9200L-24T-4G-E thuộc dòng Switch 9200 Series có 24 cổng 10/100/1000 Mbps và 4 cổng 1G SFP. Switch có khả năng xếp chồng, bảo mật nâng cao với mã hóa MACsec AES-128 và các tính năng layer 3 như OSPF, EIGRP, ISIS, RIP. Switch được bán tại CNTTShop.vn với mức giá phải chăng, dịch vụ chăm sóc khách hàng chu đáo, hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp.

✓ Mã sản phẩm: C9200L-24T-4G-E
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
C9200L-24T-4G-E Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco C9200L-24T-4G-E

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco C9200L-24T-4G-E là một trong những sản phẩm chất lượng cao của thiết bị mạng cisco, switch này được thiết kế để đáp ứng nhu cầu của các tổ chức và doanh nghiệp với quy mô mạng lớn và phức tạp. Switch Cisco C9200L-24T-4G-E là một trong những thiết bị switch Ethernet đầu tiên được tích hợp sẵn các cổng tốc độ cao uplink 1G và cung cấp các tính năng như bảo mật, quản lý và hiệu suất mạng tối ưu.

thiết bị chuyển mạch cisco c9200l-24t-4g-e

Các tính năng nổi bật

Switch Cisco C9200L-24T-4G-E là một thiết bị chuyển mạch Ethernet hiện đại của Cisco, với nhiều tính năng vượt trội giúp cải thiện hiệu suất mạng và tăng cường bảo mật. Dưới đây là một số tính năng chính:

  1. 24 cổng Gigabit Ethernet: Switch Cisco C9200L-24T-4G-E cung cấp 24 cổng Gigabit Ethernet với tốc độ truyền dữ liệu cao, giúp kết nối mạng và các thiết bị mạng trở nên nhanh chóng và hiệu quả.
  2. 4 cổng 1G SFP: Thiết bị còn tích hợp sẵn 4 cổng 1G SFP để kết nối với các thiết bị mạng có băng thông cao, giúp cải thiện tốc độ truyền dữ liệu và hiệu suất mạng.
  3. Bộ xử lý Intel x86 Quad Core: Thiết bị được trang bị bộ xử lý Intel x86 Quad Core tốc độ 2.2 GHz, giúp xử lý dữ liệu nhanh chóng và hiệu quả.
  4. RAM 16GB và bộ nhớ flash 16GB: Switch Cisco C9200L-24T-4G-E còn có RAM 2GB và bộ nhớ flash 4GB, giúp lưu trữ dữ liệu và cấu hình mạng một cách an toàn và hiệu quả.
  5. Phần mềm IOS-XE: Switch Cisco C9200L-24T-4G-E sử dụng nền tảng phần mềm IOS-XE đang được Cisco hỗ trợ, giúp quản lý mạng một cách dễ dàng và hiệu quả.
  6. Tính năng bảo mật: Switch Cisco C9200L-24T-4G-E tích hợp nhiều tính năng bảo mật như Network Access Control (NAC), Security Group Tagging (SGT), và Control Plane Protection (CPP), giúp bảo vệ mạng khỏi các mối đe dọa bảo mật từ bên ngoài và bên trong mạng.
  7. Tính năng đa dịch vụ: Thiết bị còn tích hợp tính năng đa dịch vụ, cho phép triển khai các ứng dụng và dịch vụ mạng trên cùng một thiết bị. Điều này giúp tối ưu hóa hiệu suất của mạng, tăng cường tính linh hoạt và độ tin cậy của hệ thống.

Switch C9200L-24T-4G-E phù hợp với môi trường mạng nào?

Switch Cisco C9200L-24T-4G-E là một switch Layer 2/Layer 3 có tính năng đa dịch vụ, nó được thiết kế để phù hợp với nhiều loại hệ thống mạng khác nhau, bao gồm:

  1. Doanh nghiệp vừa và nhỏ: Switch Cisco C9200L-24T-4G-E là lựa chọn lý tưởng cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ, đặc biệt là khi họ đang tìm kiếm một switch có tính năng đa dịch vụ như VLAN, QoS, Multicast và Routing để tối ưu hóa hiệu suất mạng.
  2. Trường học và cơ quan chính phủ: Switch Cisco C9200L-24T-4G-E cũng phù hợp cho các tổ chức giáo dục và cơ quan chính phủ, nơi yêu cầu tính linh hoạt cao và sự ổn định của mạng là yếu tố quan trọng.
  3. Trung tâm dữ liệu: Switch Cisco C9200L-24T-4G-E cũng có thể được sử dụng trong các trung tâm dữ liệu nhỏ và trung bình để cung cấp tính năng đa dịch vụ và khả năng định tuyến.
  4. Các tổ chức thương mại và sản xuất: Switch Cisco C9200L-24T-4G-E có khả năng hỗ trợ các ứng dụng kết nối mạng đa dạng, đảm bảo tính linh hoạt cho các doanh nghiệp sản xuất hoặc thương mại.

Giấy phép bản quyền đi kèm

Đi kèm switch là license Network Essentials với bộ tính năng: RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder,SSO rất thích hợp cho các giải pháp Core, Distribution Switch. Ngoài ra nó có thể nâng thêm các gói License với nhiều tùy chọn tính năng nâng cao và dịch vụ hỗ trợ 24/7 từ Cisco giúp bạn mở rộng quy mô, quản trị, vận hành hệ thống dễ dàng hơn.

Khả năng dự phòng cao và mở rộng

Switch Cisco C9200L-24T-4G-E cung cấp các tính năng bảo mật bảo vệ tính toàn vẹn của phần cứng cũng như phần mềm và tất cả dữ liệu. Cisco C9200L-24T-4G-E cung cấp khả năng phục hồi nhanh giúp hệ thống mạng doanh nghiệp của bạn luôn hoạt động liên tục. Kết hợp điều đó với các API mở có sẵn trong Cisco IOS XE và khả năng lập trình của công nghệ ASIC UADP, cung cấp cho bạn những gì bạn cần ở hiện tại và có thể mở rộng trong tương lai.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9200L-24T-4G-E

Datasheet C9200L-24T-4G-E

Mã sản phẩm:

C9200L-24T-4G-E

Performance

Switching capacity

56 Gbps

Forwarding rate

41.66 Mpps

Virtual Networks

1

Stacking bandwidth

80 Gbps

Total number of MAC addresses

16,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

11,000 (8,000 direct routes and 3,000 indirect routes)

IPv4 routing entries

3,000

IPv6 routing entries

1,500

Multicast routing scale

1,000

QoS scale entries

1,000

ACL scale entries

1,500

Packet buffer per SKU

6 MB buffers

Flexible NetFlow (FNF) entries

16,000 flows

DRAM

2 GB

Flash

4 GB

VLAN IDs

4096

Total Switched Virtual Interfaces (SVIs)

512

Jumbo frames

9198 bytes

Wireless bandwidth per switch

N/A

Features

Switch fundamentals Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder

Automation

NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent, PnP

Telemetry and visibility

Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN

Security

MACsec-128

Physical Specifications

Chassis Dimensions 1.73 x 17.5 x 11.3 Inches
4.4 x 44.5 x 28.8 Centimeters
weight 9.59 Pounds
4.35 Kilograms
Mean time between failures (hours) 531,030
Connectors
Connectors and cabling
- 1000BASE-T ports: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5E UTP cabling
- 1000BASE-T SFP-based ports: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5E UTP cabling
- 100BASE-FX, 1000BASE-SX, -LX/LH, -ZX, -BX10, dense wavelength-division multiplexing (DWDM) and Coarse Wavelength-Division Multiplexing (CWDM) SFP transceivers: LC fiber connectors (single-mode or multimode fiber)
 
- Cisco StackWise-80 stacking ports: copper-based Cisco StackWise cabling
- Ethernet management port: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5 UTP cabling
- Management console port: RJ-45-to-DB9 cable for PC connections,USB-C adaptor, USB adaptor
Power connectors
Internal power supply connector: The internal power supply is an auto-ranging unit. It supports input voltages between 100 and 240 VAC. Use the supplied AC power cord to connect the AC power connector to an AC power outlet.
Standards, Safety and compliance information
Standards

EEE 802.1s

IEEE 802.1w

IEEE 802.1x

IEEE 802.1x-Rev

IEEE 802.3ad

IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports

IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

IEEE 802.1p CoS prioritization

IEEE 802.1Q VLAN

IEEE 802.3 10BASE-T specification

IEEE 802.3u 100BASE-TX specification

IEEE 802.3ab 1000BASE-T specification

IEEE 802.3z 1000BASE-X specification

RMON I and II standards

SNMPv1, v2c, and v3

Safety certifications
- IEC 60950-1
- UL 60950-1
- CAN/CSA C22.2 No. 60950-1
- EN 60950-1
- AS/NZS 60950.1
- Class I Equipment
Electromagnetic emissions certifications
- 47 CFR Part 15
- CISPR 22 Class A
- CISPR 32 Class A
- CNS 13438
- EN 300 386
- EN 55022 Class A
- EN 55032 Class A
- EN61000-3-2
- EN61000-3-3
- ICES-003 Class A
- KN 32
- TCVN 7189 Class A
- V-3 Class A
- CISPR 24
- EN 300 386
- EN 55024
- KN 35
- TCVN 7317
Environmental
Reduction of Hazardous Substances (ROHS) 5

Kết luận

Switch Cisco C9200L-24T-4G-E là một giải pháp mạng đa dịch vụ có tính linh hoạt cao và khả năng tùy chỉnh để đáp ứng nhiều nhu cầu mạng khác nhau, đặc biệt là cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ, cơ quan chính phủ, trường học, trung tâm dữ liệu, và các tổ chức thương mại và sản xuất. Liên hệ tới chúng tôi để được tư vấn chính xác và báo giá tốt nhất.

Option Sử Dụng Cho C9200L-24T-4G-E

Nguồn C5-125WAC sử dụng cho Switch Cisco
PWR-C5-125WAC

Cisco PWR-C5-125WAC Catalyst 9200 125WAC Power Supply

#PWR-C5-125WAC

List Price:$1,470

PWR-C5-125WAC/2=

Cisco PWR-C5-125WAC/2= Catalyst 9200 125WAC Power Supply spare

#PWR-C5-125WAC/2=

List Price:$1,470

StackWise-80 Kit và Cables sử dụng cho Switch Cisco C9200L
C9200L-STACK-KIT

Cisco C9200L-STACK-KIT Catalyst 9200L StackWise-80 80 Gbps Stack Kit Module

#C9200L-STACK-KIT

List Price:$1,312

STACK-T4-50CM

Cisco STACK-T4-50CM Catalyst 9200 50CM Type 4 Stacking Cable

#STACK-T4-50CM

List Price:$100

Module quang 1GE Cisco dùng cho Switch Cisco 9200
GLC-LH-SMD

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

GLC-T

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

C9200L DNA Premier Term, 48 Ports License
C9200L-DNA-P-48 Giấy phép bản quyền Cisco C9200L-DNA-P-48 C9200L DNA Premier Term, 48-Port: Includes Term Licenses for DNA Advantage, 25 ISE Base & 25 ISE Plus Endpoints, 25 Stealthwatch Flows (including Virtual Flow Collector & Management Console). Requires separate purchase of ISE appliance/ISE VM and DNA Center appliance
#C9200L-DNA-P-48

List Price: Updating...

C9200L-DNA-P-48-3Y Giấy phép bản quyền Cisco C9200L-DNA-P-48-3Y C9200L DNA Premier, 48-port, 3Y Term – DNA, 25 ISE PLS and ISE BASE, 25 SWATCH License
#C9200L-DNA-P-48-3Y

List Price:$4,620

C9200L DNA Essentials, 48 Ports License
C9200L-DNA-E-48-3Y Giấy phép bản quyền Cisco C9200L-DNA-E-48-3Y C9200L DNA Essentials, 48-port, 3 Year Term license License
#C9200L-DNA-E-48-3Y

List Price:$1,120

C9200L-DNA-E-48-5Y Giấy phép bản quyền Cisco C9200L-DNA-E-48-5Y C9200L DNA Essentials, 48-port, 5 Year Term license License
#C9200L-DNA-E-48-5Y

List Price:$1,870

C9200L DNA Advantage, 48 Ports License
C9200L-DNA-A-48-3Y Giấy phép bản quyền Cisco C9200L-DNA-A-48-3Y C9200L DNA Advantage, 48-port, 3 Year Term license License
#C9200L-DNA-A-48-3Y

List Price:$3,770

C9200L-DNA-A-48-5Y Giấy phép bản quyền Cisco C9200L-DNA-A-48-5Y C9200L DNA Advantage, 48-port, 5 Year Term license License
#C9200L-DNA-A-48-5Y

List Price:$6,280

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: C9200L-24T-4G-E ?

Có 99 bình luận:
T
Chào shop, cho mình xin giá PWR-C5-125WAC cho thiết bị chuyển mạch Cisco C9200L-24T-4G-E. Bên mình bán thương mại nên cho mình xin giá tốt luôn. Cảm ơn shop!
2 năm
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Báo giá nguồn PWR-C5-125WAC cho thiết bị chuyển mạch Cisco C9200L-24T-4G-E đã được gửi vào mail của anh. Anh vui lòng check mail giúp em ạ

H
Hồng
Báo giá mình C9200L-STACK-KIT
2 năm
A
Lan AnhQuản trị viên

Báo giá mình C9200L-STACK-KIT đã được gửi vào mail của chị rồi ạ

Quốc
Mình cần C9200L-24T-4G-E đầy đủ giấy tờ cho dự án. Hỗ trợ báo giá mình
2 năm
A
Lan AnhQuản trị viên

C9200L-24T-4G-E bên em đầy đủ giấy tờ CO,CQ, báo giá đã được gửi vào mail của anh rồi ạ

m
ngọc mai
Switch C9200L-24T-4G-E được bảo hành bao lâu shop?
2 năm
A
Lan AnhQuản trị viên

Switch C9200L-24T-4G-E được bảo hành 12 tháng ạ

H
Hoàng
Báo giá nguồn dùng cho switch Cisco C9200L-24T-4G-E cho mình với shop
2 năm
A
Lan AnhQuản trị viên

Báo giá nguồn dùng cho switch Cisco C9200L-24T-4G-E đã được gửi vào mail của anh ạ, anh liên hệ kinh doanh để được hỗ trợ thêm

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082