CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco Nexus N5K-C5696Q 5696Q Chassis 6PSU, 4 FAN, No LEMs

Phân phối Thiết bị mạngSwitch Cisco Nexus N5K-C5696Q (N5K C5696Q) 5696Q Chassis 6PSU, 4 FAN, No LEMs chính hãng giá tốt nhất thị trường

✓ Mã sản phẩm: N5K-C5696Q
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Thiết bị mạng switch cisco Nexus N5K-C5696Q 5696Q Chassis 6PSU, 4 FAN, No LEMs

Thiết bị mạng switch Cisco Nexus N5K-C5696Q thuộc dòng sản phẩm Cisco Nexus 5000 series. Thiết bị mạng switch Cisco N5K-C5696Q được thiết kế để phù hợp layer 2 và layer 3. Switch Cisco N5K-C5696Q cung cấp 6PSU, 4 FAN, No LEMs cho các kết nối tại các trung tâm dữ liệu hay trong công nghiệp. Switch Cisco Nexus N5K-C5696Q sử dụng các cổng 10G và 40G, sử dụng hệ điều hành Cisco® NX-OS cung cấp các kết nối tốc độ cao, phù hợp với tát cả các chuẩn công nghiệp và datacenter.

Những lợi ích mà thiết bị mạng cisco Nexus N5K-C5696Q mang lại:

- Tối ưu hóa cho ảo hóa và điện toán đám mây: Hiện nay, các máy chủ hiệu suất cao được triển khai với nền tảng điện toán đám mây cung cấp nhiều máy chủ ảo phục vụ nhiều nhu cầu công việc, dẫn đến nhiều khó  khăn trong việc triển khai. Để giải quyết điều này, các thiết bị switch 40 Gbps cung cấp hiệu suất cao, tốc độ nhanh và có khả năng mở rộng, làm cho nó thành nền tảng tuyệt vời để đáp ứng nhu cầu hiện tại và tương lai.

- Mật độ và khả năng phục hồi: các switch được thiết kế giống như các máy chủ. Các cổng kết nối và nguồn được thiết kế ở phía sau, giúp cho việc triển khai cáp kết nối và dây nguồn được gọn gàng và tiết kiệm. Nguồn và quạt được thiết kế dạng module có thể tháo lắp dễ dàng mà không phải tắt hay khởi động lại thiết bị, và có thể theo dõi tình trạng hoạt động thông qua bảng status ở phía trước. Quạt làm mát được thiết kế dạng Front-to-back hoặc back-to-front phù hợp với thiết kế của hệ thống làm mát trong các trung tâm dữ liệu.

- Tối ưu hóa năng lượng sử dụng: các bộ nguồn có thể duy trì hiệu suất hoạt động lên tới 90% ở mức năng lượng sử dụng chỉ 25%.

- Độ trễ thấp: cho phép truyền tải các gói tin với bất kỳ kích thước nào với độ trễ chỉ 1 microsecond.

-  Intelligent Cisco Switched Port Analyzer (SPAN) and Encapsulated SPAN (ERSPAN): công nghệ này cho phép khắc phục sự cố và theo dõi lưu lượng truy cập. 

- Quản lý bộ đệm linh hoạt: các switch 10G cung cấp bộ đệm lên tới 25M được chia sẻ bởi 3 cổng 40Gbps hoặc 12 cổng 10Gbps

Switch Cisco Nexus N5K-C5696Q

Thông số kỹ thuật :

Performance

Layer 2 and 3 hardware forwarding at 7.68 Tbps; 5713 mpps (64-byte packets)

-  Support for up to 256,000 combined entries of MAC addresses and Address Resolution Prototol (ARP) entries

-  Low-latency of approximately 1 microsecond using cut-through forwarding for predictable, consistent traffic latency regardless of packet size, traffic pattern, or features enabled on 40 and 10 Gigabit Ethernet interfaces

-  25-MB buffer per 12 x 10 Gigabit Ethernet SFP+ interfaces or 3 x 40 Gigabit Ethernet QSFP interfaces

-  Line-rate traffic throughput on all ports in Layer 2 and 3 mode

Interfaces

-  Up to 96 x 40 Gigabit Ethernet and FCoE ports through the use of 8 expansion modules

-  12-port 40 Gigabit Ethernet and FCoE expansion module

-  20-port unified expansion module

-  10 Gigabit Ethernet interface with QSFP breakout cable

-  1 Gigabit Ethernet interface through a QSFP-to-SFP and SFP+ adapter (QSA)

-  Fabric extension through the Cisco Nexus 2200 and 2300 platforms

 Environment Properties

Property

Cisco Nexus 5600 Platform

Physical (height x width x depth)

3.5 x 17.3 x 30 in. (8.9 x 43.9 x 76.2 cm)

Operating temperature

32 to 104°F (0 to 40°C)

Nonoperating (storage) temperature

-40 to 158°F (-40 to 70°C)

Humidity

5 to 95% (noncondensing)

Altitude

0 to 10,000 ft (0 to 3000m)

Weight

62.5 lb (chassis, 3 fans, 4 power supply units (PSUs), and 2 GEMs)

Option Sử Dụng Cho N5K-C5696Q

Nguồn sử dụng cho switch Nexus 5600 series.

Bộ nguồn Cisco N55-PDC-1100W= Front-to-Back Airflow, DC 1100W sử dụng cho switch Nexus 5500/6000/5600.

#N55-PDC-1100W=

List Price:$2,000

Nguồn Cisco NXA-PAC-1100W-B= back-to-Front Airflow module spare, A/C, 100-240V, 1100W sử dụng cho switch Nexus 5500, 6000, 5600 series.

#NXA-PAC-1100W-B=

List Price:$1,500

Xem thêm
Quạt sử dụng cho Switch Cisco Nexus 5696Q

Bộ quạt Cisco N5K-C5696-FAN-B= Back-to-Front, port side intake Airflow sử dụng cho switch Nexus 5696Q.

#N5K-C5696-FAN-B=

List Price:$250

Bộ quạt Cisco N5K-C5696-FAN= Front-to-Back, fan side intake Airflow sử dụng cho switch Nexus 5696Q.

#N5K-C5696-FAN=

List Price:$250

Module card sử dụng cho switch Cisco Nexus 5696Q.

Module card Cisco N5696-M12Q 12 cổng quang 40GE Ethernet/FCoE QSFP+ sử dụng cho switch Nexus 5696Q Chassis.

#N5696-M12Q

List Price:$14,000

Module card Cisco N5696-M12Q= 12 cổng 40GE Ethernet/FCoE QSFP+ thay thế cho switch Nexus Chassis 5696Q.

#N5696-M12Q=

List Price:$14,000

Xem thêm
Module quang 1/10G sử dụng cho switch Nexus C5696Q.

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 40G sử dụng cho switch Nexus C5696Q.

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S (QSFP 40G SR4 S) 40GBASE-SR4 4 lanes 850 nm 100m 150m Multimode Transceiver

#QSFP-40G-SR4-S

List Price:$1,690

Module quang Cisco QSFP-40G-LR4-S (QSFP 40G LR4 S) 40GBASE-LR4 1310nm 10km LC Duplex Single mode Transceiver

#QSFP-40G-LR4-S

List Price:$10,900

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: N5K-C5696Q ?

Có 0 bình luận:

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370