AT-IE340-12GT-80 Allied Telesis 8 Ports GE Layer 3, 4 Ports SFP, Industrial Switch

Switch Công nghiệp 8 Ports AT-IE340-12GT-80 Giá Tốt. Thiết bị mạng Switch mạng công nghiệp Allied Telesis AT-IE340-12GT-80 8x 10/100/1000T, 4x 100/1000X SFP, Industrial Ethernet, Layer 3 Switch.

Mã sản phẩm: AT-IE340-12GT-80
Tình trạng: Còn Hàng
AT-IE340-12GT-80 Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng AT-IE340-12GT-80
AT-IE340-12GT-80 Appliance
AT-IE340-12GT-80 8x 10/100/1000T, 4x 100/1000X SFP, Industrial Ethernet, Layer 3 Switch
#AT-IE340-12GT-80

List Price: Updating...

Power Supplies
AT-IE048-480-20 480W @48Vdc, Industrial AC/DC power supply, DIN rail mount
#AT-IE048-480-20

List Price: Updating...

AT-DRB50-48-1 50W @48Vdc, Industrial AC/DC power supply, DIN rail mount
#AT-DRB50-48-1

List Price: Updating...

Accessories
AT-VT-Kit3 Management cable (USB to serial console)
#AT-VT-Kit3

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-IE34-CPOE IE340 Series Continuous PoE license
#AT-FL-IE34-CPOE

List Price: Updating...

AT-FL-IE34-8032 IE340 Series G.8032 license ITU-T G.8032 Ethernet CFM
#AT-FL-IE34-8032

List Price: Updating...

AT-FL-IE34-L2-1 IE340 Series Layer 2 Premium license with EPSR Master, VLAN Translation, VLAN double tagging (QinQ)
#AT-FL-IE34-L2-1

List Price: Updating...

AT-FL-IE34-L3-1 IE340 Series Layer 3 Premium license BGP (64 routes), BGP+ (64 routes), OSPF (64 routes), OSPFv3 (64 routes), PIM-SM, DM and SMM (256 routes), PIMv6-SM and SMM (256 routes), RIP (64 routes), RIPng (64 routes), VRRP and VRRPv3
#AT-FL-IE34-L3-1

List Price: Updating...

AT-FL-IE34-MODB IE340 Series Modbus/TCP license Modbus/TCP
#AT-FL-IE34-MODB

List Price: Updating...

AT-FL-IE34-MRP IE340 Series MRP Media Redundancy Protocol license
#AT-FL-IE34-MRP

List Price: Updating...

AT-FL-IE34-OF13-1YR IE340 Series OpenFlow license for 1 year OpenFlow v1.3
#AT-FL-IE34-OF13-1YR

List Price: Updating...

AT-FL-IE34-OF13-5YR IE340 Series OpenFlow license for 5 years OpenFlow v1.3
#AT-FL-IE34-OF13-5YR

List Price: Updating...

Switch Công nghiệp 8 Ports AT-IE340-12GT-80

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Switch Công nghiệp 8 Ports AT-IE340-12GT-80

Option Sử Dụng Cho AT-IE340-12GT-80
100Mbps SFP Modules sử dụng cho Allied Telesis IE340 Series

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE sử dụng cho Allied Telesis IE340 Series

Phân phối Module điện Allied Telesis AT-SPTX/I giá tốt, 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m), Industrial Temperature (-40°C to 85°C (-40°F to 185°F)) Optics Transceiver

#AT-SPTX/I

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-IE340-12GT-80 ?

Có 2 bình luận:
D
Dân
đánh giá 5 sao
Thiết bị AT-IE340-12GT-80 Allied Telesis 8 Ports GE Layer 3, 4 Ports SFP, Industrial Switch truyền tải được bao nhiêu gói tin?
3 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Số lượng gói tin tối đa của thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-IE340-12GT-80 có thể truyền tải được là 17.8 triệu gói tin mỗi giây. Báo giá thiết bị đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

A
An
đánh giá 5 sao
Thiết bị AT-IE340-12GT-80 Allied Telesis 8 Ports GE Layer 3, 4 Ports SFP, Industrial Switch có dùng được trong khu công nghiệp không bạn
23 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-IE340-12GT-80 phù hợp sử dụng trong môi trường khắc nghiệt, có thể sử dụng trong khu công nghiệp nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.