C9800-10X10GE Cisco Catalyst 9800-80 10 Ports 10GE SFP+ Module Card

Cisco C9800-10X10GE Catalyst 9800-80 10 Ports 10GE SFP+ Module Card for Cisco C9800-80-K9 Catalyst 9800-80 Wireless Controller
Mã sản phẩm: C9800-10X10GE
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco C9800-10X10GE Catalyst 9800-80 10 Ports 10GE SFP+ Module Card

Cisco Part Number            : C9800-10X10GE
Cisco Spare Part Number  : C9800-10X10GE=
List Price                            : $

Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : Asia

Cisco C9800-10X10GE Module card cung cấp 10 cổng small form-factor pluggable (SFP+) để mở rộng cho dòng cisco 9800-80 wireless controller

Cisco C9800-10X10GE Catalyst 9800-80 10 Ports 10GE SFP+ Module Card

Module quang sử dụng cho module card Cisco C9800-10X10GE

Type

Modules supported

 Description

Small Form-Factor Pluggable (SFP)

GLC-BX-D

Cisco GLC-BX-D SMF 1490TX 1310RX Single LC 10KM

GLC-BX-U

Cisco GLC-BX-U SMF 1310TX 1490RX Single LC 10KM

GLC-LH-SMD

 Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SMF 1310nm DOM 10KM

GLC-SX-MMD

Cisco GLC-SX-MMD SFP transceiver MMF 850-nm, DOM, 500m

GLC-ZX-SMD

Cisco GLC-ZX-SMD SFP 1000BASE-ZX 1550nm DOM SMF 70km

GLC-TE

Cisco GLC-TE 1GBASE-T RJ-45 100m Extended Temperature

Enhanced SFP (SFP+)

SFP-10G-SR

Cisco SFP-10G-SR SFP+ for MMF 850-nm LC Duplex 300m

SFP-10G-SR-X

Cisco SFP-10G-SR-X 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m DOM Transceiver

SFP-10G-LR

Cisco SFP-10G-LR SFP+ SMF 1310 nm LC duplex 10km

SFP-10G-LRM

Cisco SFP-10G-LRM SFP+ 1310nm LC 300m Transceiver

SFP-10G-LR-X

Cisco SFP-10G-LR-X SFP+ SMF 1310 nm LC duplex 10km

SFP-10G-ER

Cisco SFP-10G-ER for SMF 1550-nm dual LC 40km

SFP-10G-ZR

Cisco SFP-10G-ZR SFP+ for SMF 1550-nm LC duplex 80km

SFP-H10GB-ACU7M

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU7M 10GBASE-CU SFP+ 7m active

SFP-H10GB-ACU10M

 Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU10M 10GBASE-CU SFP+ 10m active

DWDM-SFP10G-30.33 - DWDM-SFP10G-61.41

★ Sản phẩm C9800-10X10GE có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm C9800-10X10GE CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán C9800-10X10GE có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm C9800-10X10GE cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua C9800-10X10GE có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật C9800-10X10GE chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9800-10X10GE ?

Có 1 bình luận:
T
Trang
C9800-10X10GE Cisco Catalyst 9800-80 10 Ports 10GE SFP+ Module Card dùng cho thiết bị nào nhỉ admin?
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, module C9800-10X10GE sử dụng cho bộ điều khiển controller Cisco C9800-80-K9.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.