CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

C9800-10X10GE Cisco Catalyst 9800-80 10 Ports 10GE SFP+ Module Card

Cisco C9800-10X10GE Catalyst 9800-80 10 Ports 10GE SFP+ Module Card for Cisco C9800-80-K9 Catalyst 9800-80 Wireless Controller
✓ Mã sản phẩm: C9800-10X10GE
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco C9800-10X10GE Catalyst 9800-80 10 Ports 10GE SFP+ Module Card

Cisco Part Number            : C9800-10X10GE
Cisco Spare Part Number  : C9800-10X10GE=
List Price                            : $

Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : Asia

Cisco C9800-10X10GE Module card cung cấp 10 cổng small form-factor pluggable (SFP+) để mở rộng cho dòng cisco 9800-80 wireless controller

Cisco C9800-10X10GE Catalyst 9800-80 10 Ports 10GE SFP+ Module Card

Module quang sử dụng cho module card Cisco C9800-10X10GE

Type

Modules supported

 Description

Small Form-Factor Pluggable (SFP)

GLC-BX-D

Cisco GLC-BX-D SMF 1490TX 1310RX Single LC 10KM

GLC-BX-U

Cisco GLC-BX-U SMF 1310TX 1490RX Single LC 10KM

GLC-LH-SMD

 Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SMF 1310nm DOM 10KM

GLC-SX-MMD

Cisco GLC-SX-MMD SFP transceiver MMF 850-nm, DOM, 500m

GLC-ZX-SMD

Cisco GLC-ZX-SMD SFP 1000BASE-ZX 1550nm DOM SMF 70km

GLC-TE

Cisco GLC-TE 1GBASE-T RJ-45 100m Extended Temperature

Enhanced SFP (SFP+)

SFP-10G-SR

Cisco SFP-10G-SR SFP+ for MMF 850-nm LC Duplex 300m

SFP-10G-SR-X

Cisco SFP-10G-SR-X 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m DOM Transceiver

SFP-10G-LR

Cisco SFP-10G-LR SFP+ SMF 1310 nm LC duplex 10km

SFP-10G-LRM

Cisco SFP-10G-LRM SFP+ 1310nm LC 300m Transceiver

SFP-10G-LR-X

Cisco SFP-10G-LR-X SFP+ SMF 1310 nm LC duplex 10km

SFP-10G-ER

Cisco SFP-10G-ER for SMF 1550-nm dual LC 40km

SFP-10G-ZR

Cisco SFP-10G-ZR SFP+ for SMF 1550-nm LC duplex 80km

SFP-H10GB-ACU7M

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU7M 10GBASE-CU SFP+ 7m active

SFP-H10GB-ACU10M

 Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU10M 10GBASE-CU SFP+ 10m active

DWDM-SFP10G-30.33 - DWDM-SFP10G-61.41

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9800-10X10GE ?

Có 1 bình luận:
T
Trang
C9800-10X10GE Cisco Catalyst 9800-80 10 Ports 10GE SFP+ Module Card dùng cho thiết bị nào nhỉ admin?
1 năm
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, module C9800-10X10GE sử dụng cho bộ điều khiển controller Cisco C9800-80-K9.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370