N3K-C3548P-10GX Switch Cisco Nexus 3548x 48 Ports SFP+ Slot

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Nexus N3K-C3548P-10GX 3548x 48 Ports SFP+ Slot

Mã sản phẩm: N3K-C3548P-10GX
Tình trạng: Còn Hàng
N3K-C3548P-10GX Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Thiết bị mạng Switch Cisco Nexus N3K-C3548P-10GX Nexus 3548x Switch, 48 SFP+

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch cisco Nexus N3K-C3548P-10GX Cisco Nexus 3000 Series, là sản phẩm được thiết kế để đơn giản hóa kiến ​​trúc và và hoạt động tại các trung tâm dữ liệu.

View Datasheet N3K-C3548P-10GX

Switch Cisco Nexus N3K-C3548P-10GX

Thông số kỹ thuật

Specifications
Physical
- 48 fixed SFP+ ports (1 or 10 Gbps)
- Dual redundant hot-swappable power supplies
-  Four individual redundant hot-swappable fans
- One 1-PPS timing port, with the RF1.0/2.3 QuickConnect connector type*
- One 10/100/1000-Mbps management port
- One RS-232 serial console port
- Two USB ports
- Locator LED
- Locator LED button
Performance - 960-Gbps switching capacity
-  Forwarding rate of 720 mpps
- Line-rate traffic throughput (both Layer 2 and 3) on all ports
-  Configurable MTUs of up to 9216 bytes (jumbo frames)
Typical operating power 112W
Maximum power 213W
Typical heat dissipation 383 BTUs per hr
Maximum heat dissipation 727 BTUs per hr
Hardware tables and scalability
Number of MAC addresses Normal mode: 64,000
Warp mode: 8,00
Number of IPv4 unicast routes Normal mode: 24,000
Warp mode: 4,000
Number of IPv4 hosts Normal mode: 64,000
Warp mode: 8,000
Number of IPv4 multicast routes 8,000
Number of VLANS 4096
Number of ACL entries 4096
Number of spanning-tree instances Rapid Spanning Tree Protocol (RSTP): 512
Multiple Spanning Tree (MST) Protocol: 64
Number of EtherChannels 24
Number of ports per EtherChannel 24
Buffer size 6 MB shared among 16 ports; 18 MB total
System memory 4 GB
Boot flash memory 4 GB
Power
Number of power supplies 2
Power supply types AC and DC
Input voltage 100 to 240 VAC
Frequency 50 to 60 Hz
Power supply efficiency 89 to 91% at 220V
Cooling
Forward and reversed airflow schemes
- Forward airflow: Port-side exhaust (air enters through fan tray and power supplies and exits through ports)
-  Reversed airflow: Port-side intake (air enters through ports and exits through fan tray and power supplies)

Four individual, hot-swappable fans (3+1 redundant)

Environment
Dimensions (height x width x depth) 1.72 x 17.3 x 18.38 in. (4.36 x 43.9 x 46.7 cm)
Weight 17.4 lb (7.9 kg)
Operating temperature 32 to 104° F (0 to 40°C)
Storage temperature -40 to 158° F (-40 to 70°C)
Relative humidity (operating)
- 10 to 85% noncondensing
-  Up to 5 days at maximum (85%) humidity
-  Recommend ASHRAE data center environment
Relative humidity (nonoperating) 5 to 95% noncondensing
Altitude 0 to 10,000 ft (0 to 3000m)
Option Sử Dụng Cho N3K-C3548P-10GX
Nguồn sử dụng cho switch Cisco Nexus 3548, 3524 series.

Nexus N2200-PAC-400W-B N2K/N3K AC Power Supply, Reversed airflow (port side intake)

#N2200-PAC-400W-B

List Price:$500

Nexus N2200-PAC-400W N2K/3K 400W AC Power Supply, Std airflow (Port side exhaust)

#N2200-PAC-400W

List Price:$500

Xem thêm
Module 40G sử dụng cho Cisco Nexus 3524, 3548 series.

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU1M (QSFP 4SFP10G CU1M) 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable 1m passive

#QSFP-4SFP10G-CU1M

List Price:$450

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU3M (QSFP 4SFP10G CU3M) 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable 3m passive

#QSFP-4SFP10G-CU3M

List Price:$450

Xem thêm
Module 10G sử dụng cho Cisco Nexus 3524, 3548 series.

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 1G sử dụng cho Cisco Nexus 3524, 3548 series.

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-SX-MM (GLC SX MM) GE SFP transceiver multi mode, 850 nm, dual LC, 500m

#GLC-SX-MM

List Price:$500

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho N3K-C3548P-10GX
License sử dụng cho Cisco Nexus 3548
Nexus 3000 Layer 3 Base License
#N3548-BAS1K9

List Price: Updating...

Nexus 3548 Layer 3 LAN Enterprise License (Requires N3K-BAS1K9 License)
#N3548-LAN1K9

List Price: Updating...

Nexus 3500 Algo Boost License
#N3548-ALGK9

List Price: Updating...

License for Tap/SPAN aggregation using Cisco Nexus Data Broker
#NDB-FX-SWT-K9

List Price: Updating...

★ Sản phẩm N3K-C3548P-10GX có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm N3K-C3548P-10GX CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán N3K-C3548P-10GX có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm N3K-C3548P-10GX cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua N3K-C3548P-10GX có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật N3K-C3548P-10GX chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #N3K-C3548P-10GX ?

Có 16 bình luận:
P
Phước
Thiết bị chuyển mạch cisco Nexus N3K-C3548P-10GX nặng khoảng bao nhiêu kg vậy bạn
2 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch cisco Nexus N3K-C3548P-10GX nặng khoảng 9kg bạn nhé

V
Việt
Mình có con switch cisco Nexus N3K-C3548P-10GX bị lỗi, bên bạn xử lý giúp mình được không?
2 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

Anh cho em xin số SN thiết bị để em check xem có đúng là hàng bên em không nhé. Nếu là hàng mua bên em, em sẽ báo kỹ thuật liên hệ anh support ạ

T
Trịnh
Thiết bị chuyển mạch cisco Nexus N3K-C3548P-10GX bảo hành 3 năm giá nào vậy
2 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

Chào anh/chị, giá thiết bị chuyển mạch cisco Nexus N3K-C3548P-10GX bảo hành 3 năm đã được gửi vào mail. Anh/chị vui lòng check mail nhé.

L
Lại
Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus N3K-C3548P-10GX không cần license vẫn chạy được đúng không bạn?
2 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus N3K-C3548P-10GX không cần license vẫn chạy được nhé chị

T
Tiện
Switch Cisco N3K-C3548P-10GX có POE không shop, công suất bao nhiêu??
2 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

Switch Cisco N3K-C3548P-10GX không hỗ trợ cổng Poe đâu anh

A
Hải Anh
Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus N3K-C3548P-10GX có thể dùng tối đa được bao nhiêu nguồn vậy bạn?
2 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus N3K-C3548P-10GX có thể dùng tối đa 2 nguồn chị ah

a
Minh anh
Switch Cisco N3K-C3548P-10GX có thể dùng module 40G được không shop?
2 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

Switch Cisco N3K-C3548P-10GX không thể dùng module 40G được nhé chị

A
Ánh
Module 1G có thể dùng được cho Switch Cisco Nexus N3K-C3548P-10GX không ad?
2 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

Module 1G có thể dùng được cho Switch Cisco Nexus N3K-C3548P-10GX nha chị

M
Mộng
Gửi cho mình xin datasheet của Switch Cisco Nexus N3K-C3548P-10GX
2 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

Link datasheet của Switch Cisco Nexus N3K-C3548P-10GX đã được gửi vào mail. Anh chị vui lòng check mail nhé

H
Hàn
Báo giá giúp mình 2x QSFP-4SFP10G-CU1M dùng cho cisco Nexus N3K-C3548P-10GX
2 tháng
H
Phương HoaQuản trị viên

Chào anh, thông tin và báo giá dây QSFP-4SFP10G-CU1M dùng cho cisco Nexus N3K-C3548P-10GX đã được gửi vào mail. Anh vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.