AT-x310-26FP Switch Allied Telesis Stackable 24 Ports FE PoE+, 2 Combo Uplink

Nơi bán AT-x310-26FP chính hãng, Phân phối Core Switch Allied Telesis AT-x310-26FP-50 Stackable 24-port 10/100BASE-T PoE+ switch with 2 combo ports (100/1000X SFP or 10/100/1000T) and 2 stacking port.

Mã sản phẩm: AT-x310-26FP
Tình trạng: Còn Hàng
End of sale Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm AT-FS980M/28PS
AT-x310-26FP Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng AT-x310-26FP
AT-x310-26FP Appliance
AT-x310-26FP-10 24-port 10/100BASE-T PoE+ switch with 2 combo ports (100/1000X SFP or 10/100/1000T) and 2 stacking ports with US power cord
#AT-x310-26FP-10

List Price: Updating...

AT-x310-26FP-20 24-port 10/100BASE-T PoE+ switch with 2 combo ports (100/1000X SFP or 10/100/1000T) and 2 stacking ports, no power cord
#AT-x310-26FP-20

List Price: Updating...

AT-x310-26FP-30 24-port 10/100BASE-T PoE+ switch with 2 combo ports (100/1000X SFP or 10/100/1000T) and 2 stacking ports with UK power cord
#AT-x310-26FP-30

List Price: Updating...

AT-x310-26FP-40 24-port 10/100BASE-T PoE+ switch with 2 combo ports (100/1000X SFP or 10/100/1000T) and 2 stacking ports with Australian power cord
#AT-x310-26FP-40

List Price: Updating...

AT-x310-26FP-50 24-port 10/100BASE-T PoE+ switch with 2 combo ports (100/1000X SFP or 10/100/1000T) and 2 stacking ports with European power cord
#AT-x310-26FP-50

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-x310-01 x310 premium license includes RIP (64 routes), OSPF (64 routes), PIMv4-SM, DM and SSM, EPSR master, RIPng (64 routes), OSPFv3 (64 routes), PIMv6-SM and SSM, UDLD, VRRP (One license per stack member)
#AT-FL-x310-01

List Price: Updating...

AT-FL-x310-OF13-1YR OpenFlow license v1.3 for 1 year (Not supported on a stack)
#AT-FL-x310-OF13-1YR

List Price: Updating...

AT-FL-x310-OF13-5YR OpenFlow license v1.3 for 5 year (Not supported on a stack)
#AT-FL-x310-OF13-5YR

List Price: Updating...

AT-FL-x310-8032 ITU-T G.8032 ring protection Ethernet CFM license (One license per stack member)
#AT-FL-x310-8032

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-x310-26FP Stackable 24 Ports FE PoE+, 2 Combo Uplink

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-x310-26FP Stackable 24 Ports FE PoE+, 2 Combo Uplink

Option Sử Dụng Cho AT-x310-26FP
Module quang SFP 100FE Allied Telesis sử dụng cho x310 Series

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE sử dụng cho Switch Allied Telesis x310 Series

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

AT-SPSX/I Giá tốt, Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, Industrial temperature (-40°C to 85°C (-40°F to 185°F)) Transceiver

#AT-SPSX/I

List Price: Updating...

Xem thêm
Cable DAC và Stack Cable sử dụng cho Allied Telesis x310 Series

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x310-26FP ?

Có 5 bình luận:
K
Khánh
đánh giá 5 sao
Mình thấy switch Allied Telesis AT-x310-26FP có rất nhiều các tùy chọn license, vậy mình cần những license nào để có thể sử dụng tất cả tính năng của switch
2 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thông tin chi tiết về các license của switch AT-x310-26FP đã được gửi đến mail của bạn. Bạn vui lòng check mail nhé. Nếu có thắc mắc gì khác, bạn có thể liên hệ với shop để được giải đáp.

A
Kim Anh
đánh giá 5 sao
Thiết bị AT-x310-26FP Switch Allied Telesis Stackable 24 Ports FE PoE+, 2 Combo Uplink có hỗ trợ OSPF không admin? Mình cần dùng làm Core
3 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x310-26FP có tính năng định tuyến động OSPF, nhưng cần mua license AT-FL-x310-01 để kích hoạt nhé bạn.

M
Hiểu Minh
đánh giá 5 sao
Báo giá tốt cho mình mã sw AT-x310-26FP dự án nhé shop
6 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Anh vui lòng để lại hệ hoặc liên hệ tới hotline 0906051599 được tư vấn và báo giá tốt nhất nhé.

H
Hải
đánh giá 5 sao
Module 1G nào tương thích với thiết bị AT-x310-26FP Switch Allied Telesis Stackable 24 Ports FE PoE+, 2 Combo Uplink bạn ơi? Báo giá cho mình
6 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Danh sách và báo giá module 1G tương thích với thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x310-26FP đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

T
Thiêm
đánh giá 5 sao
Switch AT-x310-26FP hỗ trợ PoE tối đa là bao nhiêu thế shop?
8 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch AT-x310-26FP hỗ trợ PoE+ tối đa là 370W ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.