AT-x530-28GPXm-00 Allied Telesis 20 Ports GE, 4 Ports 100M/1/2.5/5G PoE+ stackable, 4 SFP+ ports

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x530-28GPXm-00 20-port 10/100/1000T and 4-port 100M/1/2.5/5G PoE+ Layerr 3 stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies chính hãng giá tốt, đầy đủ CO CQ (non-china), hỗ trợ tư vấn dự án tốt nhất.

Mã sản phẩm: AT-x530-28GPXm-00
Tình trạng: Còn Hàng
AT-x530-28GPXm-00 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-x530-28GPXm-00
AT-x530-28GPXm-00 Switch
AT-x530-28GPXm-00 20-port 10/100/1000T and 4-port 100M/1/2.5/5G PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included)
#AT-x530-28GPXm-00

List Price: Updating...

Allied Telesis AT-x530-28GPXm-00

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Allied Telesis AT-x530-28GPXm-00

Option Sử Dụng Cho AT-x530-28GPXm-00
1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ Modules

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

#AT-SP10SR

List Price: Updating...

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Multimode industrial temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SP10SR/I

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ DAC Cables

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho AT-x530-28GPXm-00
Feature Licenses
x530 Premium license OSPFv2 (12,000 routes), BGP4/4+ (5,000 routes), PIMv4-SM, DM and SSM v4, VLAN double tagging (Q-in-Q), VLAN translation, RIPng (5,000 routes), OSPFv3 (6,000 routes), MLDv1/v2, PIM-SMv6/SSMv6, RADIUS-Full, VRF-Lite (64 domains), UDLD
#AT-FL-x530-01

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 1 year
#AT-FL-x530-AM20-1YR

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 5 years
#AT-FL-x530-AM20-5YR

List Price: Updating...

AMF Master 40 nodes for 1 year
#AT-FL-x530-AM40-1YR

List Price: Updating...

AMF Master 40 nodes for 5 years
#AT-FL-x530-AM40-5YR

List Price: Updating...

ITU-T G.8032 ring protection Ethernet CFM
#AT-FL-x530-8032

List Price: Updating...

Stack x530 with x530L switches
#AT-FL-x530-MSTK

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 (1250 entries) for 1 year
#AT-FL-x530-OF13-1YR

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 (1250 entries) for 5 years
#AT-FL-x530-OF13-5YR

List Price: Updating...

Autonomous Wave Controller (AWC) license for up to 40 access points for 1 year
#AT-FL-x530-AWC40-1YR

List Price: Updating...

Autonomous Wave Controller (AWC) license for up to 40 access points for 5 years
#AT-FL-x530-AWC40-5YR

List Price: Updating...

AWC-Channel Blanket license for up to 40 access points for 1 year
#AT-FL-x530-CB40-1YR

List Price: Updating...

AWC-Channel Blanket license for up to 40 access points for 5 years
#AT-FL-x530-CB40-5YR

List Price: Updating...

AWC-Smart Connect license for up to 40 access points for 1 year
#AT-FL-x530-SC40-1YR

List Price: Updating...

AWC-Smart Connect license for up to 40 access points for 5 years
#AT-FL-x530-SC40-5YR

List Price: Updating...

Continuous PoE power for GPX models
#AT-FL-x530-CPOE

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x530-28GPXm-00 ?

Có 27 bình luận:
L
Vũ Kiều Loan
AT-x530-28GPXm-00 Allied Telesis 20 Ports GE, 4 Ports 100M/1/2.5/5G PoE+ stackable, 4 SFP+ ports hỗ trợ stack qua cổng nào bạn ơi
9 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-x530-28GPXm Allied Telesis 20 Ports GE, 4 Ports 100M/1/2.5/5G PoE+ stackable, 4 SFP+ ports hỗ trợ stack qua cổng 10G ạ.

T
Lê Minh Trí
AT-x530-28GPXm-00 Allied Telesis 20 Ports GE, 4 Ports 100M/1/2.5/5G PoE+ stackable, 4 SFP+ ports có tính năng DHCP server không shop?
9 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-x530-28GPXm Allied Telesis 20 Ports GE, 4 Ports 100M/1/2.5/5G PoE+ stackable, 4 SFP+ ports có tính năng DHCP server  ạ.

K
Đoàn Hữu Khánh
AT-x530-28GPXm-00 Allied Telesis 20 Ports GE, 4 Ports 100M/1/2.5/5G PoE+ stackable, 4 SFP+ ports có chức năng chống loop STP không?
9 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-x530-28GPXm Allied Telesis 20 Ports GE, 4 Ports 100M/1/2.5/5G PoE+ stackable, 4 SFP+ ports có chức năng chống loop STP ạ.

A
Khánh Anh
Mình muốn đặt mua Switch Allied Telesis AT-x530-28GPXm, tuy nhiên dự án mình đang cần thiết bị made in Indonesia, bên bạn có đáp ứng được không?
24 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Chào bạn, CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, hoàn toàn đáp ứng yêu cầu về xuất xứ made in Indonesia, nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ với bạn để hỗ trợ đặt mua thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x530-28GPXm, bạn vui lòng để ý điện thoại ạ.

A
Lương Vĩnh An
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x530-28GPXm có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface không?
24 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x530-28GPXm có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface ạ.

K
Kien
mình muốn test thử tính năng AMF trên switch AT-x530-28GPXm-00, sh có license dùng thử không?
26 ngày
B
Hiếu BùiQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-x530-28GPXm-00 mặc định hỗ trợ làm AMF master cho 3 Node, anh có thể sử dụng để Lab anh nhé.

G
Giang
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x530-28GPXm-00 bên bạn có sẵn hàng k mình có thể qua xem trực tiếp sản phẩm không shop
1 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Hiện tại Switch Allied Telesis AT-x530-28GPXm-00 bên mình đang sẵn hàng trong kho bạn nhé. Bạn có thể qua trực tiếp CNTTShop tại địa chỉ: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội để xem hàng nhé.

K
Kiên
Chính sách bảo hành bên bạn cho con thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x530-28GPXm-00 như nào vậy?
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

 Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x530-28GPXm-00 bảo hành 5 năm tại CNTT Shop ạ.

T
Bùi Trí Tài
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x530-28GPXm-00 dùng được các loại module nào vậy shop
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Các mã module dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x530-28GPXm-00 đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

M
Đào Thu Minh
Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC bên bạn bảo hành thế nào nhỉ, mình mua cho con switch allied telesis mã AT-x530-28GPXm-00
2 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC dùng cho thiết bị chuyển mạch switch allied telesis mã AT-x530-28GPXm-00 bảo hành 1 năm tại CNTT Shop bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.