AT-x530-28GTXm-00 Allied Telesis 20 Ports 10/100/1000T, 4 Ports 100M/1/2.5/5G stackable, 4 SFP+ ports

Phân phối Thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-x530-28GTXm-00 20-port 10/100/1000T and 4-port 100M/1/2.5/5G stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies chính hãng, CO non-china, hỗ trợ dự án với giá tốt nhất.

Mã sản phẩm: AT-x530-28GTXm-00
Tình trạng: Còn Hàng
AT-x530-28GTXm-00 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn đặt hàng AT-x530-28GTXm-00
AT-x530-28GTXm-00 Switch
AT-x530-28GTXm-00 20-port 10/100/1000T and 4-port 100M/1/2.5/5G stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included)
#AT-x530-28GTXm-00

List Price: Updating...

Core Switch Allied Telesis AT-x530-28GTXm-00

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Core Switch Allied Telesis AT-x530-28GTXm-00

Option Sử Dụng Cho AT-x530-28GTXm-00
1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ Modules

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

#AT-SP10SR

List Price: Updating...

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Multimode industrial temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SP10SR/I

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ DAC Cables

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho AT-x530-28GTXm-00
Feature Licenses
x530 Premium license OSPFv2 (12,000 routes), BGP4/4+ (5,000 routes), PIMv4-SM, DM and SSM v4, VLAN double tagging (Q-in-Q), VLAN translation, RIPng (5,000 routes), OSPFv3 (6,000 routes), MLDv1/v2, PIM-SMv6/SSMv6, RADIUS-Full, VRF-Lite (64 domains), UDLD
#AT-FL-x530-01

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 1 year
#AT-FL-x530-AM20-1YR

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 5 years
#AT-FL-x530-AM20-5YR

List Price: Updating...

AMF Master 40 nodes for 1 year
#AT-FL-x530-AM40-1YR

List Price: Updating...

AMF Master 40 nodes for 5 years
#AT-FL-x530-AM40-5YR

List Price: Updating...

ITU-T G.8032 ring protection Ethernet CFM
#AT-FL-x530-8032

List Price: Updating...

Stack x530 with x530L switches
#AT-FL-x530-MSTK

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 (1250 entries) for 1 year
#AT-FL-x530-OF13-1YR

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 (1250 entries) for 5 years
#AT-FL-x530-OF13-5YR

List Price: Updating...

Autonomous Wave Controller (AWC) license for up to 40 access points for 1 year
#AT-FL-x530-AWC40-1YR

List Price: Updating...

Autonomous Wave Controller (AWC) license for up to 40 access points for 5 years
#AT-FL-x530-AWC40-5YR

List Price: Updating...

AWC-Channel Blanket license for up to 40 access points for 1 year
#AT-FL-x530-CB40-1YR

List Price: Updating...

AWC-Channel Blanket license for up to 40 access points for 5 years
#AT-FL-x530-CB40-5YR

List Price: Updating...

AWC-Smart Connect license for up to 40 access points for 1 year
#AT-FL-x530-SC40-1YR

List Price: Updating...

AWC-Smart Connect license for up to 40 access points for 5 years
#AT-FL-x530-SC40-5YR

List Price: Updating...

★ Sản phẩm AT-x530-28GTXm-00 có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-x530-28GTXm-00 CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán AT-x530-28GTXm-00 có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm AT-x530-28GTXm-00 cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua AT-x530-28GTXm-00 có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật AT-x530-28GTXm-00 chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x530-28GTXm-00 ?

Có 19 bình luận:
N
Yến Nhi
đánh giá 5 sao

Switch Allied Telesis 20 Port AT-x530-28GTXm-00 dùng làm Switch Core được không

8 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis 20 Port AT-x530-28GTXm-00 hoạt động ở layer 3 dùng làm Switch Core được bạn nhé.

T
Thu Trang
đánh giá 5 sao
thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis 20 Port AT-x530-28GTXm-00 TXm có hỗ trợ POE không
8 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis 20 Port AT-x530-28GTXm-00 TXm không hỗ trợ POE bạn nhé.

H
Phạm Trung Hiếu
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch AT-x530-52GTXm Allied Telesis 20 Ports GE, 8 Ports mGig PoE+ stackable, 4 SFP+ ports dùng được các mã module nào vậy shop
8 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Các mã module tương thích với Thiết bị chuyển mạch AT-x530-52GTXm Allied Telesis 20 Ports GE, 8 Ports mGig PoE+ stackable, 4 SFP+ ports đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

T
Bùi Đình Thái
đánh giá 5 sao
switch allied telesis 20 port AT-x530-28GTXm-00 có thông số FORWARDING RATE bằng mấy ad?
8 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch allied telesis 20 port AT-x530-28GTXm-00 có thông số FORWARDING RATE bằng 119 Mpps ạ.

K
Đồng Lê Khanh
đánh giá 5 sao
SWITCHING FABRIC của thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis 20 Port AT-x530-28GTXm-00 là bao nhiêu?
8 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thông số SWITCHING FABRIC của thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis 20 Port AT-x530-28GTXm-00 là 160Gbps bạn nhé.

L
Thái Long
Shop phân phối thiết bị allied telesis à, mã switch allied telesis AT-x530-28GTXm-00 có đầy đủ CO CQ không ad
8 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

CNTT Shop phân phối thiết bị Allied Telesis chính hãng, giá tốt trên trên toàn quốc. Thiết bị chuyển mạch switch allied telesis AT-x530-28GTXm-00 có đầy đủ CO CQ bạn nhé.

A
Minh Anh
Module AT-SPLX10/I có tương thích với thiết bị chuyển mạch switch allied telesis 20 port AT-x530-28GTXm-00 không?, bên bạn sẵn hàng không vậy
8 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module AT-SPLX10/I tương thích với thiết bị chuyển mạch switch allied telesis 20 port AT-x530-28GTXm-00, sẵn hàng tại CNTT Shop ạ.

T
Công Tuấn

Báo giá License AT-FL-x530-AM20-5YR cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis 20 Port AT-x530-28GTXm-00 nhé

8 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Báo giá License AT-FL-x530-AM20-5YR cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis 20 Port AT-x530-28GTXm-00 đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

K
Sơn Kiều
đánh giá 5 sao
Gửi mình datasheet của switch allied telesis 20 Port mã AT-x530-28GTXm-00 nhé
8 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Gửi bạn datasheet của thiết bị chuyển mạch switch allied telesis 20 Port mã AT-x530-28GTXm-00 ạ:

https://cnttshop.vn/storage/Datasheet/allied-telesis/allied-telesis-x530-series-datasheet.pdf

T
Nguyễn Thành
Thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-x530-28GTXm-00 20-port 10/100/1000T and 4-port 100M/1/2.5/5G stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies chính sách bảo hành bên bạn thế nào
8 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-x530-28GTXm-00 20-port 10/100/1000T and 4-port 100M/1/2.5/5G stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies bảo hành 5 năm tại CNTT Shop ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.