CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-x530L-28GPX Switch Allied Telesis 24 Ports PoE+ stackable, 4 Ports SFP+ Uplink

Báo giá AT-x530L-28GPX Chính Hãng. Thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX-50 24 Ports 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies

✓ Mã sản phẩm: AT-x530L-28GPX
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-x530L-28GPX Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-x530L-28GPX
AT-x530L-28GPX Switch
AT-x530L-28GPX-10 24-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included) with US power cord
#AT-x530L-28GPX-10

List Price: Updating...

AT-x530L-28GPX-20 24-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included), no power cord
#AT-x530L-28GPX-20

List Price: Updating...

AT-x530L-28GPX-30 24-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included), with UK power cord
#AT-x530L-28GPX-30

List Price: Updating...

AT-x530L-28GPX-40 24-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included), with Australian power cord
#AT-x530L-28GPX-40

List Price: Updating...

AT-x530L-28GPX-50 24-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included), with European power cord
#AT-x530L-28GPX-50

List Price: Updating...

Allied Telesis AT-x530L-28GPX 24 Ports PoE+, 4 SFP+ Uplink

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-x530L-28GPX-50

Option Sử Dụng Cho AT-x530L-28GPX
1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ Modules

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

#AT-SP10SR

List Price: Updating...

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Multimode industrial temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SP10SR/I

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ DAC Cables

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho AT-x530L-28GPX
Feature Licenses
x530L Premium license for OSPFv2 (256 routes), BGP4 (256 routes), PIMv4-SM, DM and SSM v4, VLAN double tagging (Q-in-Q), RIPng (256 routes), OSPFv3 (256 routes), MLDv1/v2, PIM-SMv6/SSMv6, RADIUS-Full, UDLD, VLAN Translation
#AT-FL-x530L-01

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 1 year
#AT-FL-x530-AM20-1YR

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 5 years
#AT-FL-x530-AM20-5YR

List Price: Updating...

G.8032 ring protection Ethernet CFM
#AT-FL-x53L-8032

List Price: Updating...

Continuous PoE power
#AT-FL-x53L-CPOE

List Price: Updating...

Stack x530L with x530 Series switches
#AT-FL-x53L-MSTK

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 (1250 entries) for 1 year
#AT-FL-x530L-OF13-1YR

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 (1250 entries) for 5 years
#AT-FL-x530L-OF13-5YR

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x530L-28GPX ?

Có 32 bình luận:
L
Luyến
Công suất POE của switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX là bao nhiêu vậy shop?
3 tháng
N
Lan NhiQuản trị viên

Công suất POE của switch AT-x530L-28GPX là 740W ạ. Thông tin đến chị!

P
Phúc
Hi shop, mình cần tư vấn thêm về kỹ thuật mã switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX, hỗ trợ và báo giá giúp mình với
3 tháng
N
Lan NhiQuản trị viên

Anh vui lòng để ý điện thoại, nhân viên CNTTShop sẽ sớm liên hệ để tư vấn chi tiết cho anh ạ

V
Đoàn Vượng
Switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX về cấp nguồn cho mấy con wifi AT-TQ5403 vậy ad?
4 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX về cấp nguồn tối đa cho 48 wifi AT-TQ5403, tuy nhiên để thiết bị hoạt động đảm bảo hiệu năng tốt nhất và không ảnh hưởng đến thời gian sử dụng thiết bị thì bên nên sử dụng để cấp nguồn cho khoảng 37 con wifi ạ.

T
Vũ Tùng
Mã Switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX-10 và AT-x530L-28GPX-50 khác nhau chỗ nào bạn nhỉ
4 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis mã AT-x530L-28GPX-10 và AT-x530L-28GPX-50 khác nhau chân cắm nguồn ạ. Mã AT-x530L-28GPX-10 là US power cord, mã AT-x530L-28GPX-50 là EU power cord ạ.

L
Hoàng Lân
Thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX-50 24 Ports 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies có chức năng chống loop STP không?
4 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX-50 24 Ports 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies có chức năng chống loop STP ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370