AT-x530L-28GPX Switch Allied Telesis 24 Ports PoE+ stackable, 4 Ports SFP+ Uplink

Báo giá AT-x530L-28GPX Chính Hãng. Thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX-50 24 Ports 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies

Mã sản phẩm: AT-x530L-28GPX
Tình trạng: Còn Hàng
AT-x530L-28GPX Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng AT-x530L-28GPX
AT-x530L-28GPX Switch
AT-x530L-28GPX-10 24-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included) with US power cord
#AT-x530L-28GPX-10

List Price: Updating...

AT-x530L-28GPX-20 24-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included), no power cord
#AT-x530L-28GPX-20

List Price: Updating...

AT-x530L-28GPX-30 24-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included), with UK power cord
#AT-x530L-28GPX-30

List Price: Updating...

AT-x530L-28GPX-40 24-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included), with Australian power cord
#AT-x530L-28GPX-40

List Price: Updating...

AT-x530L-28GPX-50 24-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included), with European power cord
#AT-x530L-28GPX-50

List Price: Updating...

Allied Telesis AT-x530L-28GPX 24 Ports PoE+, 4 SFP+ Uplink

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-x530L-28GPX-50

Option Sử Dụng Cho AT-x530L-28GPX
1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ Modules

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

#AT-SP10SR

List Price: Updating...

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Multimode industrial temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SP10SR/I

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ DAC Cables

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho AT-x530L-28GPX
Feature Licenses
x530L Premium license for OSPFv2 (256 routes), BGP4 (256 routes), PIMv4-SM, DM and SSM v4, VLAN double tagging (Q-in-Q), RIPng (256 routes), OSPFv3 (256 routes), MLDv1/v2, PIM-SMv6/SSMv6, RADIUS-Full, UDLD, VLAN Translation
#AT-FL-x530L-01

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 1 year
#AT-FL-x530-AM20-1YR

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 5 years
#AT-FL-x530-AM20-5YR

List Price: Updating...

G.8032 ring protection Ethernet CFM
#AT-FL-x53L-8032

List Price: Updating...

Continuous PoE power
#AT-FL-x53L-CPOE

List Price: Updating...

Stack x530L with x530 Series switches
#AT-FL-x53L-MSTK

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 (1250 entries) for 1 year
#AT-FL-x530L-OF13-1YR

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 (1250 entries) for 5 years
#AT-FL-x530L-OF13-5YR

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x530L-28GPX ?

Có 9 bình luận:
V
Vỹ
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX là switch layer mấy vậy shop
2 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX là switch layer 3 ạ

D
Đại
đánh giá 5 sao
Shop cho mình hỏi switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX có tính năng EPSRing và AMF không, mình cần switch có tính năng này để dùng cho dự án.
2 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-x530L-28GPX có tính năng EPSRing và AMF, tuy nhiên để sử dụng bạn cần phải mua thêm license ạ.

V
Minh Vũ
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x530L-28GPX có băng thông chuyển mạch là bao nhiêu? Có hỗ trợ poe không shop?
7 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Switch Allied Telesis có băng thông chuyển mạch là 128Gbps và hỗ trợ 24 cổng PoE+ anh nhé.

Y
Ý
đánh giá 5 sao
Báo giá tốt nhất thiết bị AT-x530L-28GPX Switch Allied Telesis cho mình, mình cần SL lớn
9 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh check mail để xem báo giá tốt nhất ạ.

N
Như
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch AT-x530L-28GPX có CO, CQ chính hãng ko bạn, mình làm dự án quan trọng cần giấy tờ chính hãng thôi
9 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch AT-x530L-28GPX có CO, CQ chính hãng nha anh. CNTTShop hiện đang là nhà Phân phối chính thức của Allied Telesis đó ạ.

S
Sự
đánh giá 5 sao
Thiết bị AT-x530L-28GPX Switch Allied Telesis được bảo hành bao lâu bạn nhỉ?
9 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Thiết bị AT-x530L-28GPX Switch Allied Telesis được bảo hành 5 năm a ạ.

V
Vạn
đánh giá 5 sao
Bạn gửi cho mình thông số kỹ thuật của thiết bị AT-x530L-28GPX Switch Allied Telesis với
9 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Em gửi anh thông số kỹ thuật của thiết bị AT-x530L-28GPX Switch Allied Telesis ạ: 

https://cnttshop.vn/storage/Datasheet/allied-telesis/allied-telesis-x530l-series-datasheet.pdf

B
Biển
đánh giá 5 sao
Báo giá thiết bị AT-x530L-28GPX Switch Allied Telesis qua mail giúp mình, Số lượng 2 cái.
10 ngày
H
Vũ HằngQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ báo giá qua mail bạn check inbox nhé. Liên hệ 0862323559 ( Ms Hằng) để được báo giá AT-x530L-28GPX Switch Allied Teles tốt nhất.

H
Hoa
đánh giá 5 sao
AT-x530L-28GTX Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T stackable switch, 4 SFP+ ports cấp PoE tối đa bao nhiêu thế admin?
1 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x530L-28GTX không cấp PoE nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.