CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-x530L-28GTX Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T stackable switch, 4 SFP+ ports

Switch dự án AT-x530L-28GTX giá tốt. Thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-x530L-28GTX-50 24 Ports 10/100/1000T stackable Layer 3 switch with 4 SFP+ ports and 2 Fixed Power Supplies

✓ Mã sản phẩm: AT-x530L-28GTX
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-x530L-28GTX
AT-x530L-28GTX Switch
AT-x530L-28GTX-10 24-port 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included) with US power cord
#AT-x530L-28GTX-10

List Price: Updating...

AT-x530L-28GTX-20 24-port 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included), no power cord
#AT-x530L-28GTX-20

List Price: Updating...

AT-x530L-28GTX-30 24-port 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included), with UK power cord
#AT-x530L-28GTX-30

List Price: Updating...

AT-x530L-28GTX-40 24-port 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included), with Australian power cord
#AT-x530L-28GTX-40

List Price: Updating...

AT-x530L-28GTX-50 24-port 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included), with European power cord
#AT-x530L-28GTX-50

List Price: Updating...

Allied Telesis AT-x530L-28GTX

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Allied Telesis AT-x530L-28GTX

Option Sử Dụng Cho AT-x530L-28GTX

1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ Modules

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

#AT-SP10SR

List Price: Updating...

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Multimode industrial temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SP10SR/I

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ DAC Cables

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho AT-x530L-28GTX
Feature Licenses
x530L Premium license for OSPFv2 (256 routes), BGP4 (256 routes), PIMv4-SM, DM and SSM v4, VLAN double tagging (Q-in-Q), RIPng (256 routes), OSPFv3 (256 routes), MLDv1/v2, PIM-SMv6/SSMv6, RADIUS-Full, UDLD, VLAN Translation
#AT-FL-x530L-01

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 1 year
#AT-FL-x530-AM20-1YR

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 5 years
#AT-FL-x530-AM20-5YR

List Price: Updating...

G.8032 ring protection Ethernet CFM
#AT-FL-x53L-8032

List Price: Updating...

Stack x530L with x530 Series switches
#AT-FL-x53L-MSTK

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 (1250 entries) for 1 year
#AT-FL-x530L-OF13-1YR

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 (1250 entries) for 5 years
#AT-FL-x530L-OF13-5YR

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-x530L-28GTX ?

Có 75 bình luận:
H
Hiếu
Operating temperature range mà AT-x530L-28GTX có khả năng đáp ứng ổn định là bn bác
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Operating temperature range mà AT-x530L-28GTX có khả năng đáp ứng ổn định : 0°C to 50°C (32°F to 122°F) anh ạ.

B
Đỗ Bảo
MAX POWER CONSUMPTION (NO POE LOAD) cho Allied Telesis AT-x530L-28GTX bao nhiêu bạn nhỉ
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

MAX POWER CONSUMPTION (NO POE LOAD)  cho Allied Telesis AT-x530L-28GTX là 39W nha anh.

T
Thiện
Standards and Protocols cho AT-x530L-28GTX thế nào bác ơi
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem thông tin chi tiết nhất về sản phẩm ạ.

H
Hương
Product Specifications AT-x530L-28GTX chi tiết thế nào bác nhỉ, gửi mình qua mail nhé
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Chị vui lòng check mail để xem thông tin chi tiết nhất về sản phẩm ạ.

H
Huyền
Allied Telesis AT-x530L-28GTX sl 15c, mình làm dự án cho điện lực bình dương, bác báo giá tốt nhất để em đặt hàng nhé
11 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ anh để tư vấn và báo giá chi tiết nhất về sản phẩm, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370