AT-x530L-52GPX Allied Telesis 48 Ports 10/100/1000T PoE+ stackable switch, 4 SFP+ ports

Phân phối AT-x530L-52GPX chính hãng, báo giá dự án, đầy đủ CO CQ, bảo hành chính hãng 3 năm. Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x530L-52GPX-50 48 Ports 10/100/1000T PoE+ stackable switch, 4 SFP+ ports

Mã sản phẩm: AT-x530L-52GPX
Tình trạng: Còn Hàng
AT-x530L-52GPX Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-x530L-52GPX
AT-x530L-52GPX Switch
AT-x530L-52GPX-10 48-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included) with US power cord
#AT-x530L-52GPX-10

List Price: Updating...

AT-x530L-52GPX-20 48-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included), no power cord
#AT-x530L-52GPX-20

List Price: Updating...

AT-x530L-52GPX-30 48-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included), with UK power cord
#AT-x530L-52GPX-30

List Price: Updating...

AT-x530L-52GPX-40 48-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included), with Australian power cord
#AT-x530L-52GPX-40

List Price: Updating...

AT-x530L-52GPX-50 48-port 10/100/1000T PoE+ stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included), with European power cord
#AT-x530L-52GPX-50

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-x530L-52GPX

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Switch Allied Telesis AT-x530L-52GPX

Option Sử Dụng Cho AT-x530L-52GPX
1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ Modules

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

#AT-SP10SR

List Price: Updating...

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Multimode industrial temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SP10SR/I

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ DAC Cables

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho AT-x530L-52GPX
Feature Licenses
x530L Premium license for OSPFv2 (256 routes), BGP4 (256 routes), PIMv4-SM, DM and SSM v4, VLAN double tagging (Q-in-Q), RIPng (256 routes), OSPFv3 (256 routes), MLDv1/v2, PIM-SMv6/SSMv6, RADIUS-Full, UDLD, VLAN Translation
#AT-FL-x530L-01

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 1 year
#AT-FL-x530-AM20-1YR

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 5 years
#AT-FL-x530-AM20-5YR

List Price: Updating...

G.8032 ring protection Ethernet CFM
#AT-FL-x53L-8032

List Price: Updating...

Continuous PoE power
#AT-FL-x53L-CPOE

List Price: Updating...

Stack x530L with x530 Series switches
#AT-FL-x53L-MSTK

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 (1250 entries) for 1 year
#AT-FL-x530L-OF13-1YR

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 (1250 entries) for 5 years
#AT-FL-x530L-OF13-5YR

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x530L-52GPX ?

Có 5 bình luận:
H
Hào
Bên anh phân phối Allied Telesis à? Báo giá cho em 3 chiếc AT-x530L-52GPX Allied Telesis 48 Ports 10/100/1000T PoE+ stackable switch, 4 SFP+ ports giá tốt nhé
3 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

CNTTShop là đại lý phân phối thiết bị, phụ kiện Allied Telesis chính hãng. Báo giá thiết bị chuyển mạch Switch AT-x530L-52GPX đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

M
My
Switch Allied Telesis AT-x530L-52GPX là switch layer mấy vậy shop
3 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-x530L-52GPX là switch layer 3 ạ

H
Hồng
Shop cho mình hỏi switch Allied Telesis AT-x530L-52GPX có tính năng EPSRing và AMF không, mình cần switch có tính năng này để dùng cho dự án.
3 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis  AT-x530L-52GPX có tính năng EPSRing và AMF, tuy nhiên để sử dụng bạn cần phải mua thêm license ạ.

L
Mai Linh
Mình cần báo giá dự án cho mã sw AT-530L-52GPX
3 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Anh chị vui lòng để lại thông tin hoặc liên hệ tới hotline 0906051599 để nhận được báo giá tốt nhất nhé.

Q
Quỳnh
Thiết bị AT-x530L-52GPX Allied Telesis 48 Ports 10/100/1000T PoE+ stackable switch, 4 SFP+ ports có chức năng định tuyến không shop?
3 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x530L-52GPX hoạt động ở layer 3, có chức năng định tuyến nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.