AT-x530L-52GTX Switch Allied Telesis 48 Ports GE Stackable, 4 SFP+ Slot Uplink

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x530L-52GTX 48 Ports 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 Fixed Power Supplies

Mã sản phẩm: AT-x530L-52GTX
Tình trạng: Còn Hàng
AT-x530L-52GTX Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng AT-x530L-52GTX
AT-x530L-52GTX Switch
AT-x530L-52GTX-10 48-port 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included) with US power cord
#AT-x530L-52GTX-10

List Price: Updating...

AT-x530L-52GTX-20 48-port 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included), no power cord
#AT-x530L-52GTX-20

List Price: Updating...

AT-x530L-52GTX-30 48-port 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included), with UK power cord
#AT-x530L-52GTX-30

List Price: Updating...

AT-x530L-52GTX-40 48-port 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included), with Australian power cord
#AT-x530L-52GTX-40

List Price: Updating...

AT-x530L-52GTX-50 48-port 10/100/1000T stackable switch with 4 SFP+ ports and 2 fixed power supplies (19 inch rack-mount brackets included), with European power cord
#AT-x530L-52GTX-50

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-x530L-52GTX

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Switch Allied Telesis AT-x530L-52GTX

Option Sử Dụng Cho AT-x530L-52GTX
1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ Modules

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

#AT-SP10SR

List Price: Updating...

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Multimode industrial temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SP10SR/I

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ DAC Cables

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho AT-x530L-52GTX
Feature Licenses
x530L Premium license for OSPFv2 (256 routes), BGP4 (256 routes), PIMv4-SM, DM and SSM v4, VLAN double tagging (Q-in-Q), RIPng (256 routes), OSPFv3 (256 routes), MLDv1/v2, PIM-SMv6/SSMv6, RADIUS-Full, UDLD, VLAN Translation
#AT-FL-x530L-01

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 1 year
#AT-FL-x530-AM20-1YR

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 5 years
#AT-FL-x530-AM20-5YR

List Price: Updating...

G.8032 ring protection Ethernet CFM
#AT-FL-x53L-8032

List Price: Updating...

Stack x530L with x530 Series switches
#AT-FL-x53L-MSTK

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 (1250 entries) for 1 year
#AT-FL-x530L-OF13-1YR

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 (1250 entries) for 5 years
#AT-FL-x530L-OF13-5YR

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x530L-52GTX ?

Có 4 bình luận:
H
Hoa
đánh giá 5 sao
Bên anh phân phối Allied Telesis à? Báo giá cho em 3 chiếc AT-x530L-52GTX Switch Allied Telesis 48 Ports GE Stackable, 4 SFP+ Slot Uplink giá tốt nhé
3 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

CNTTShop là đại lý phân phối thiết bị, phụ kiện Allied Telesis chính hãng. Báo giá thiết bị chuyển mạch Switch AT-x530L-52GTX đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

M
Mai
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-x530L-52GTX là switch layer mấy vậy shop
3 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-x530L-52GTX là switch layer 3 ạ

Q
Quảng
đánh giá 5 sao
Shop cho mình hỏi switch Allied Telesis AT-x530L-52GTX có tính năng EPSRing và AMF không, mình cần switch có tính năng này để dùng cho dự án.
3 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis  AT-x530L-52GTX có tính năng EPSRing và AMF, tuy nhiên để sử dụng bạn cần phải mua thêm license ạ.

G
Giang
đánh giá 5 sao
Thiết bị AT-x530L-52GTX Switch Allied Telesis 48 Ports GE Stackable, 4 SFP+ Slot Uplink có mấy cổng mạng?
23 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x530L-52GTX có 48 cổng đồng 1G, 4 cổng quang 10G nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.