AT-XEM2-12XS Allied Telesis 12 Ports 1G/10G SFP+ Network Module

Phân phối Card mạng Allied Telesis AT-XEM2-12XS AT-XEM2-12XS-B01 AT-XEM2-12XS-B05 12 Ports 1G/10G SFP+ Expansion Network Module chính hãng giá tốt.

Mã sản phẩm: AT-XEM2-12XS
Tình trạng: Còn Hàng
AT-XEM2-12XS Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng AT-XEM2-12XS
AT-XEM2-12XS Network Module
AT-XEM2-12XS-B01 12 x 1G/10G SFP+ ports for 1 year Net Cover support
#AT-XEM2-12XS-B01

List Price: Updating...

AT-XEM2-12XS-B05 12 x 1G/10G SFP+ ports for 5 year Net Cover support
#AT-XEM2-12XS-B05

List Price: Updating...

Allied Telesis AT-XEM2-12XS Network Module

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Allied Telesis AT-XEM2-12XS Network Module

Option Sử Dụng Cho AT-XEM2-12XS
SwitchBlade x908 Generation 2

Phân phối Thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-SBx908GEN2 High capacity Layer 3 modular switch chassis with 8 x high speed expansion bays, fans included chính hãng giá tốt.

#AT-SBx908GEN2

List Price: Updating...

Allied Telesis x950 Series

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XSQ 24 Ports 1/10G SFP/SFP+ stackable Layer 3 switch with 4 x 40G/100G QSFP+/QSFP28 ports, 1 XEM bay, dual hotswap PSU and Fan bays chính hãng, báo giá tốt nhất, Hỗ trợ dự án, đầy đủ CO CQ.

#AT-x950-28XSQ

List Price: Updating...

Phân phối Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XTQm 24-port 1/2.5/5/10G copper stackable switch with 4 x 40G/100G QSFP+/QSFP28 ports, a XEM bay, and dual hotswap PSU and Fan bays chính hãng, đầy đủ CO CQ (non-china), báo giá dự án.

#AT-x950-28XTQm

List Price: Updating...

1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ Modules

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

#AT-SP10SR

List Price: Updating...

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Multimode industrial temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SP10SR/I

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ DAC Cables

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-XEM2-12XS ?

Có 2 bình luận:
L
Lập
đánh giá 5 sao
Card AT-XEM2-12XS Allied Telesis 12 Ports 1G/10G SFP+ Network Module dùng được module 10G nào bạn ơi?
4 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Danh sách module 10G tương thích với Network Module AT-XEM2-12XS đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

Q
Quang
đánh giá 5 sao
AT-XEM2-12XS Allied Telesis 12 Ports 1G/10G SFP+ Network Module dùng cho thiết bị nào admin?
24 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Card Allied Telesis AT-XEM2-12XS dùng để mở rộng thêm 12 cổng 1/10G cho thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis x908 Generation 2 nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.