AT-XEM2-8XSTm Allied Telesis 4 Ports 10G RJ45, 4 x 1G/10G SFP+ ports Module Card

AT-XEM2-8XSTm Card mạng Allied Telesis AT-XEM2-8XSTm-B01 4 x 1/2.5/5/10G RJ45 ports and 4 x 1G/10G SFP+ ports Network Module Card.

Mã sản phẩm: AT-XEM2-8XSTm
Tình trạng: Còn Hàng
AT-XEM2-8XSTm Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn đặt hàng AT-XEM2-8XSTm
AT-XEM2-8XSTm Network Module
AT-XEM2-8XSTm-B01 4 x 1/2.5/5/10G RJ45 ports and 4 x 1G/10G SFP+ ports for 1 year Net Cover support
#AT-XEM2-8XSTm-B01

List Price: Updating...

AT-XEM2-8XSTm-B05 4 x 1/2.5/5/10G RJ45 ports and 4 x 1G/10G SFP+ ports for 5 year Net Cover support
#AT-XEM2-8XSTm-B05

List Price: Updating...

Allied Telesis AT-XEM2-8XSTm

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Allied Telesis AT-XEM2-8XSTm

Option Sử Dụng Cho AT-XEM2-8XSTm
SwitchBlade x908 Generation 2

Phân phối Thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-SBx908GEN2 High capacity Layer 3 modular switch chassis with 8 x high speed expansion bays, fans included chính hãng giá tốt.

#AT-SBx908GEN2

List Price: Updating...

Allied Telesis x950 Series

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XSQ 24 Ports 1/10G SFP/SFP+ stackable Layer 3 switch with 4 x 40G/100G QSFP+/QSFP28 ports, 1 XEM bay, dual hotswap PSU and Fan bays chính hãng, báo giá tốt nhất, Hỗ trợ dự án, đầy đủ CO CQ.

#AT-x950-28XSQ

List Price: Updating...

Phân phối Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x950-28XTQm 24-port 1/2.5/5/10G copper stackable switch with 4 x 40G/100G QSFP+/QSFP28 ports, a XEM bay, and dual hotswap PSU and Fan bays chính hãng, đầy đủ CO CQ (non-china), báo giá dự án.

#AT-x950-28XTQm

List Price: Updating...

1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ Modules

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

#AT-SP10SR

List Price: Updating...

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Multimode industrial temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SP10SR/I

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ DAC Cables

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm AT-XEM2-8XSTm có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-XEM2-8XSTm CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán AT-XEM2-8XSTm có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm AT-XEM2-8XSTm cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua AT-XEM2-8XSTm có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật AT-XEM2-8XSTm chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-XEM2-8XSTm ?

Có 2 bình luận:
D
Đường
đánh giá 5 sao
Card AT-XEM2-8XSTm Allied Telesis 4 Ports 10G RJ45, 4 x 1G/10G SFP+ ports Module Card dùng được module 10G nào bạn ơi?
11 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Danh sách module tương thích với Network Module AT-XEM2-8XSTm đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

L
Lương
đánh giá 5 sao
Card AT-XEM2-8XSTm Allied Telesis 4 Ports 10G RJ45, 4 x 1G/10G SFP+ ports Module Card có băng thông chuyển mạch bao nhiêu thế shop?
1 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Card Allied Telesis AT-XEM2-8XSTm có băng thông chuyển mạch 160Gbps nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.