CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-XS916MXS Allied Telesis 12 x SFP/SFP+ and 4 x 100/1000/10G BASE-T ports

Switch quang CentreCOM AT-XS916MXS - Phân phối Thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-XS916MXS 12 SFP/SFP+ stackable Layer 3 switch, 4 Ports 10GE Base-T (RJ-45) chính hãng, báo giá tốt nhất.

✓ Mã sản phẩm: AT-XS916MXS
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Models:

AT-XS916MXS

AT-XS916MXS-10
AT-XS916MXS-50

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-XS916MXS
AT-XS916MXS Appliance
AT-XS916MXS-10 12 SFP/SFP+ slot stackable switch with 4-port 100/1000/10G Base-T (RJ-45) with US power cord
#AT-XS916MXS-10

List Price: Updating...

AT-XS916MXS-20 12 SFP/SFP+ slot stackable switch with 4-port 100/1000/10G Base-T (RJ-45), no power cord
#AT-XS916MXS-20

List Price: Updating...

AT-XS916MXS-30 12 SFP/SFP+ slot stackable switch with 4-port 100/1000/10G Base-T (RJ-45) with UK power cord
#AT-XS916MXS-30

List Price: Updating...

AT-XS916MXS-40 12 SFP/SFP+ slot stackable switch with 4-port 100/1000/10G Base-T (RJ-45) with Australian power cord
#AT-XS916MXS-40

List Price: Updating...

AT-XS916MXS-50 12 SFP/SFP+ slot stackable switch with 4-port 100/1000/10G Base-T (RJ-45) with European power cord
#AT-XS916MXS-50

List Price: Updating...

Accessories
AT-RKMT-J15 Rack mount kit to install two devices side by side in a 19-inch equipment rack
#AT-RKMT-J15

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-XS9MX-01 XS900MX premium license IPv4 Static routing (128 routes), RIP (256 routes), OSPFv2 (256 routes), PIMv4-SM, DM and SSM, EPSR master (One license per stack member)
#AT-FL-XS9MX-01

List Price: Updating...

AT-FL-XS9X-UDLD UniDirectional Link Detection UDLD (One license per stack member)
#AT-FL-XS9X-UDLD

List Price: Updating...

Core Switch Allied Telesis AT-XS916MXS

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-XS916MXS thuộc phân khúc SMB, cung cấp 12 cổng quang SFP+ 10GE, 4 cổng 100Mbps / 1000Mbps / 10GE cho các kết nối trong mạng Core hoặc Distribution của doanh nghiệp vừa và nhỏ. Allied Telesis AT-XS916MXS sử dụng VCStack cho phép xếp chồng tối đa hai thiết bị và tạo một công tắc ảo 32 cổng duy nhất.

Hình ảnh Core Switch Allied Telesis AT-XS916MXS

Option Sử Dụng Cho AT-XS916MXS
Module quang SFP Allied Telesis 1000Mbps

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Nơi bán AT-SPEX Giá Tốt - Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1000EX SFP, LC Duplex, MultiMode MMF, 1310 nm, 2 km, TAA Compliant Optics Transceiver

#AT-SPEX

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang Allied Telesis 10G SFP+ modules

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

#AT-SP10SR

List Price: Updating...

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Multimode industrial temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SP10SR/I

List Price: Updating...

Xem thêm
Allied Telesis 10GbE SFP+ Cables

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-XS916MXS ?

Có 67 bình luận:
L
Lâm
AT-x220-28GS Switch Allied Telesis 28 Ports 100/1000X SFP được bảo hành bao lâu vậy bạn nhỉ
2 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

AT-x220-28GS Switch Allied Telesis 28 Ports 100/1000X SFP được bảo hành 5 năm ạ,

L
Linh
AT-x220-28GS Switch Allied Telesis 28 Ports 100/1000X SFP shop sẵn hàng ko, báo giá mình nhé
2 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

AT-x220-28GS Switch Allied Telesis 28 Ports 100/1000X SFP bên em có sẵn hàng giá tốt ạ,

L
Liên
AT-XS916MXS-50 có nguồn EU shop sẵn hàng ko
2 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

AT-XS916MXS-50 có nguồn EU sẵn hàng giá tốt nha anh,

L
Lộc
AT-XS916MXS switch AT này bên shop có xuất xứ Indo ko
2 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

AT-XS916MXS switch AT này bên shop có xuất xứ Indo đó ạ.

L
Lượng
Mình làm dự án cho nhà nước nên cần hàng xuất xứ non china, bên bác có đáp ứng đc ko
2 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ anh để tư vấn và báo giá chi tiết nhất về sản phẩm, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370