AT-XS916MXS Allied Telesis 12 x SFP/SFP+ and 4 x 100/1000/10G BASE-T ports

Switch quang CentreCOM AT-XS916MXS - Phân phối Thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-XS916MXS 12 SFP/SFP+ stackable Layer 3 switch, 4 Ports 10GE Base-T (RJ-45) chính hãng, báo giá tốt nhất.

Mã sản phẩm: AT-XS916MXS
Tình trạng: Còn Hàng
AT-XS916MXS Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng AT-XS916MXS
AT-XS916MXS Appliance
AT-XS916MXS-10 12 SFP/SFP+ slot stackable switch with 4-port 100/1000/10G Base-T (RJ-45) with US power cord
#AT-XS916MXS-10

List Price: Updating...

AT-XS916MXS-20 12 SFP/SFP+ slot stackable switch with 4-port 100/1000/10G Base-T (RJ-45), no power cord
#AT-XS916MXS-20

List Price: Updating...

AT-XS916MXS-30 12 SFP/SFP+ slot stackable switch with 4-port 100/1000/10G Base-T (RJ-45) with UK power cord
#AT-XS916MXS-30

List Price: Updating...

AT-XS916MXS-40 12 SFP/SFP+ slot stackable switch with 4-port 100/1000/10G Base-T (RJ-45) with Australian power cord
#AT-XS916MXS-40

List Price: Updating...

AT-XS916MXS-50 12 SFP/SFP+ slot stackable switch with 4-port 100/1000/10G Base-T (RJ-45) with European power cord
#AT-XS916MXS-50

List Price: Updating...

Accessories
AT-RKMT-J15 Rack mount kit to install two devices side by side in a 19-inch equipment rack
#AT-RKMT-J15

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-XS9MX-01 XS900MX premium license IPv4 Static routing (128 routes), RIP (256 routes), OSPFv2 (256 routes), PIMv4-SM, DM and SSM, EPSR master (One license per stack member)
#AT-FL-XS9MX-01

List Price: Updating...

AT-FL-XS9X-UDLD UniDirectional Link Detection UDLD (One license per stack member)
#AT-FL-XS9X-UDLD

List Price: Updating...

Core Switch Allied Telesis AT-XS916MXS

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Core Switch Allied Telesis AT-XS916MXS thuộc phân khúc SMB, cung cấp 12 cổng quang SFP+ 10GE, 4 cổng 100Mbps / 1000Mbps / 10GE cho các kết nối trong mạng Core hoặc Distribution của doanh nghiệp vừa và nhỏ. Allied Telesis AT-XS916MXS sử dụng VCStack cho phép xếp chồng tối đa hai thiết bị và tạo một công tắc ảo 32 cổng duy nhất.

Hình ảnh Core Switch Allied Telesis AT-XS916MXS

Option Sử Dụng Cho AT-XS916MXS
Module quang SFP Allied Telesis 1000Mbps

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Nơi bán AT-SPEX Giá Tốt - Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1000EX SFP, LC Duplex, MultiMode MMF, 1310 nm, 2 km, TAA Compliant Optics Transceiver

#AT-SPEX

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang Allied Telesis 10G SFP+ modules

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

#AT-SP10SR

List Price: Updating...

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Multimode industrial temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SP10SR/I

List Price: Updating...

Xem thêm
Allied Telesis 10GbE SFP+ Cables

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-XS916MXS ?

Có 6 bình luận:
T
Tuấn
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-XS916MXS có những loại license nào thế, shop cho mình xin thông tin được không
6 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thông tin chi tiết về các license của switch AT-XS916MXS đã được gửi đến mail của bạn. Bạn vui lòng check mail nhé. Nếu có thắc mắc gì khác, bạn có thể liên hệ với shop để được giải đáp.

S
Sơn
đánh giá 5 sao
Băng thông chuyển mạch của AT-XS916MXS Allied Telesis 12 SFP/SFP+ stackable switch, 4 Ports 10GE Base-T (RJ-45) là bao nhiêu admin? Báo giá cho mình
29 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Băng thông chuyển mạch của thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-XS916MXS là 320 Gbps. Báo giá đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

L
Lâm
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-XS916MSX có lắp được vào tủ rack không?
1 tháng
C
CNTTShopAdmin

Để lắp Switch Allied Telesis AT-XS916MSX vào tủ rack, anh cần mua thêm bộ rack mount AT-RKMT-J15 anh nhé.

K
Khánh
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-XS916MXS có tính năng định tuyến không vậy shop
1 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-XS916MXS là switch layer 3 nên có tính năng định tuyến bạn nhé.

T
Thắng
đánh giá 5 sao
Shop cho mình hỏi switch Allied Telesis AT-XS916MXS có tính năng EPSRing và AMF không, mình cần switch có tính năng này để dùng cho dự án.
1 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-XS916MXS có cả 2 tính năng EPSRing và AMF bạn nhé. Bạn vui lòng check mail để biết thêm chi tiết về sản phẩm nhé

T
Định Tuyến
đánh giá 5 sao
Switch AT-XS916MXS dùng làm Core Switch có Ok không, Có stack không, Có bao nhiêu cổng quang? xin báo giá cho dự án 10 chiếc qua mail: dinhtu***@gmail.com
3 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Switch AT-XS916MXS có 12 cổng quang uplink, có tính năng Stack, hoàn toàn có thể làm Core Switch được. Bảng báo giá  tốt10 chiếc đã được gửi vào mail, vui lòng check mail để biết được thông tin về giá.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.