AT-XS916MXT Switch Allied Telesis 12 Ports 100/1000/10G Base-T (RJ-45) stackable, 4 SFP/SFP+slot

Nơi bán AT-XS916MXT Giá Tốt, Phân phối Core Switch Allied Telesis AT-XS916MXT 12 Ports 100/1000/10G Base-T (RJ-45) stackable, 4 SFP/SFP+slot chính hãng, hỗ trợ VCStack, Ethernet Protection Switching Ring (EPSRingTM), Allied Telesis Autonomous Management FrameworkTM (AMF)

Mã sản phẩm: AT-XS916MXT
Tình trạng: Còn Hàng
AT-XS916MXT Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng AT-XS916MXT
AT-XS916MXT Appliance
AT-XS916MXT-10 12-port 100/1000/10G Base-T (RJ-45) stackable switch with 4 SFP/SFP+slot with US power cord
#AT-XS916MXT-10

List Price: Updating...

AT-XS916MXT-20 12-port 100/1000/10G Base-T (RJ-45) stackable switch with 4 SFP/SFP+slot, no power cord
#AT-XS916MXT-20

List Price: Updating...

AT-XS916MXT-30 12-port 100/1000/10G Base-T (RJ-45) stackable switch with 4 SFP/SFP+slot with UK power cord
#AT-XS916MXT-30

List Price: Updating...

AT-XS916MXT-40 12-port 100/1000/10G Base-T (RJ-45) stackable switch with 4 SFP/SFP+slot with Australian power cord
#AT-XS916MXT-40

List Price: Updating...

AT-XS916MXT-50 12-port 100/1000/10G Base-T (RJ-45) stackable switch with 4 SFP/SFP+slot with European power cord
#AT-XS916MXT-50

List Price: Updating...

Accessories
AT-RKMT-J15 Rack mount kit to install two devices side by side in a 19-inch equipment rack
#AT-RKMT-J15

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-XS9MX-01 XS900MX premium license IPv4 Static routing (128 routes), RIP (256 routes), OSPFv2 (256 routes), PIMv4-SM, DM and SSM, EPSR master (One license per stack member)
#AT-FL-XS9MX-01

List Price: Updating...

AT-FL-XS9X-UDLD UniDirectional Link Detection UDLD (One license per stack member)
#AT-FL-XS9X-UDLD

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-XS916MXT 12 Ports 10G Base-T (RJ-45) stackable, 4 SFP/SFP+slot

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Switch Allied Telesis AT-XS916MXT

Option Sử Dụng Cho AT-XS916MXT
Module quang SFP Allied Telesis 1000Mbps

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Nơi bán AT-SPEX Giá Tốt - Module quang Allied Telesis AT-SPEX 1000EX SFP, LC Duplex, MultiMode MMF, 1310 nm, 2 km, TAA Compliant Optics Transceiver

#AT-SPEX

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang Allied Telesis 10G SFP+ modules

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

#AT-SP10SR

List Price: Updating...

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Multimode industrial temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SP10SR/I

List Price: Updating...

Xem thêm
Allied Telesis 10GbE SFP+ Cables

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-XS916MXT ?

Có 9 bình luận:
D
Dũng
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-XS916MXT có mấy cổng quang nhỉ
8 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-XS916MXT có 4 cổng quang bạn nhé

V
Vượng
đánh giá 5 sao
Bên bạn có module 1G 10km chạy được cho Switch Allied Telesis AT-XS916MXT ko, tư vấn mã cho mình vs
11 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng tham khảo  mã Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, Single Mode SMF, 1310 nm, 10 km Optics Transceiver ạ.

T
Thịnh
đánh giá 5 sao
Tư vấn giúp mình module multimode 10G tương thích với Switch Allied Telesis AT-XS916MXT với bạn
11 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng tham khảo mã Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver ạ.

K
Khang
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-XS916MXT dùng được Cables 10GbE SFP+ nào bạn nhỉ
11 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-XS916MXT dùng được Cables 10GbE SFP+ sau ạ:  AT-SP10TW1, AT-SP10TW3

A
An
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-XS916MXT được bảo hành bao lâu bạn nhỉ?
11 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-XS916MXT được bảo hành 5 năm ạ.

V
Vượng
đánh giá 5 sao
Báo giá gấp cho mình 3c AT-XS916MXT Switch Allied Telesis, mình làm dự án trên Cao Bằng nên cần giá tốt nhất
11 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem báo giá đầy đủ và chi tiết nhất ạ.

B
Bình
đánh giá 5 sao
Bạn gửi cho mình catalog AT-XS916MXT Switch Allied Telesis luôn nhé
11 ngày
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Em gửi anh catalog AT-XS916MXT Switch Allied Telesis ạ:

https://cnttshop.vn/storage/Datasheet/allied-telesis/allied-telesis-xs900mx-series-datasheet.pdf

H
Hào
đánh giá 5 sao
AT-XS916MXT Switch Allied Telesis 12 Ports 100/1000/10G Base-T (RJ-45) stackable, 4 SFP/SFP+slot có cấp PoE không bạn?
1 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-XS916MXT không cấp PoE nhé bạn.

T
Anh Tài
đánh giá 5 sao
Cho hỏi Switch AT-XS916MXT có chức năng stack không, có bao nhiêu cổng quang, switch này dùng làm core switch có ok không? Xin báo giá 10 chiếc cho dự án qua mail: anh***@gmail.com
3 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Switch AT-XS916MXT có tính năng Stack, có 4 cổng quang uplink, hoàn toàn có thể làm Core Switch được. Bảng báo giá 10 chiếc đã được gửi vào mail, vui lòng check mail để biết được thông tin.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.