AT-x310-26FT Switch Allied Telesis 24 Ports 10/100BASE-T, 2 Combo Ports, 2 Stack Ports

AT-x310-26FT Giá tốt, Thiết bị chuyển mạch Layer 3 Switch Core Allied Telesis AT-x310-26FT 24-port 10/100BASE-T switch with 2 combo ports (100/1000X SFP or 10/100/1000T) and 2 stacking ports.

Mã sản phẩm: AT-x310-26FT
Tình trạng: Còn Hàng
End of sale Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm AT-FS980M/28
AT-x310-26FT Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn đặt hàng AT-x310-26FT
AT-x310-26FT Appliance
AT-x310-26FT-10 24-port 10/100BASE-T switch with 2 combo ports (100/1000X SFP or 10/100/1000T) and 2 stacking ports with US power cord
#AT-x310-26FT-10

List Price: Updating...

AT-x310-26FT-20 24-port 10/100BASE-T switch with 2 combo ports (100/1000X SFP or 10/100/1000T) and 2 stacking ports, no power cord
#AT-x310-26FT-20

List Price: Updating...

AT-x310-26FT-30 24-port 10/100BASE-T switch with 2 combo ports (100/1000X SFP or 10/100/1000T) and 2 stacking ports with UK power cord
#AT-x310-26FT-30

List Price: Updating...

AT-x310-26FT-40 24-port 10/100BASE-T switch with 2 combo ports (100/1000X SFP or 10/100/1000T) and 2 stacking ports with Australian power cord
#AT-x310-26FT-40

List Price: Updating...

AT-x310-26FT-50 24-port 10/100BASE-T switch with 2 combo ports (100/1000X SFP or 10/100/1000T) and 2 stacking ports with European power cord
#AT-x310-26FT-50

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-x310-01 x310 premium license includes RIP (64 routes), OSPF (64 routes), PIMv4-SM, DM and SSM, EPSR master, RIPng (64 routes), OSPFv3 (64 routes), PIMv6-SM and SSM, UDLD, VRRP (One license per stack member)
#AT-FL-x310-01

List Price: Updating...

AT-FL-x310-OF13-1YR OpenFlow license v1.3 for 1 year (Not supported on a stack)
#AT-FL-x310-OF13-1YR

List Price: Updating...

AT-FL-x310-OF13-5YR OpenFlow license v1.3 for 5 year (Not supported on a stack)
#AT-FL-x310-OF13-5YR

List Price: Updating...

AT-FL-x310-8032 ITU-T G.8032 ring protection Ethernet CFM license (One license per stack member)
#AT-FL-x310-8032

List Price: Updating...

Switch Allied Telesis AT-x310-26FT 24 Ports 10/100BASE-T, 2 Combo Ports, 2 Stack Ports

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Switch Allied Telesis AT-x310-26FT

Option Sử Dụng Cho AT-x310-26FT
Module quang SFP 100FE Allied Telesis sử dụng cho x310 Series

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE sử dụng cho Switch Allied Telesis x310 Series

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

AT-SPSX/I Giá tốt, Module quang Allied Telesis AT-SPSX/I 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm, Industrial temperature (-40°C to 85°C (-40°F to 185°F)) Transceiver

#AT-SPSX/I

List Price: Updating...

Xem thêm
Cable DAC và Stack Cable sử dụng cho Allied Telesis x310 Series

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm AT-x310-26FT có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-x310-26FT CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán AT-x310-26FT có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm AT-x310-26FT cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua AT-x310-26FT có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật AT-x310-26FT chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x310-26FT ?

Có 4 bình luận:
D
Duy
đánh giá 5 sao
Mình thấy switch Allied Telesis AT-x310-26FT có rất nhiều các tùy chọn license, vậy mình cần những license nào để có thể sử dụng tất cả tính năng của switch
10 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thông tin chi tiết về các license của switch AT-x310-26FT đã được gửi đến mail của bạn. Bạn vui lòng check mail nhé. Nếu có thắc mắc gì khác, bạn có thể liên hệ với shop để được giải đáp.

A
Lan Anh
đánh giá 5 sao
Thiết bị AT-x310-26FT Switch Allied Telesis 24 Ports 10/100BASE-T, 2 Combo Ports, 2 Stack Ports có hỗ trợ OSPF không admin? Mình cần dùng làm Core
10 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x310-26FT có tính năng định tuyến động OSPF, nhưng cần mua license AT-FL-x310-01 để kích hoạt nhé bạn.

H
đánh giá 5 sao
Module 1G nào tương thích với thiết bị AT-x310-26FT Switch Allied Telesis 24 Ports 10/100BASE-T, 2 Combo Ports, 2 Stack Ports bạn ơi? Báo giá cho mình
13 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Danh sách và báo giá module 1G tương thích với thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x310-26FT đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

D
Hoàng Dũng
đánh giá 5 sao
Cho mình xin báo giá đại lý của mã switch AT-x310-26FT với shop.
15 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Anh vui lòng để lại liên hệ hoặc liên hệ tới hotline 0906051599 để được tư vấn và báo giá tốt nhất ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.