Switch Juniper QFX5120-48YM-AFI 48x25GbE + 8x100GbE port MACsec AES256 AC

Thiết bị chuyển mạch Switch Juniper QFX5120-48YM-AFI 48x25GbE + 8x100GbE port MACsec AES256 AC back to front air flow

Mã sản phẩm: QFX5120-48YM-AFI
Tình trạng: Còn Hàng
QFX5120-48YM-AFI Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Juniper QFX5120-48YM-AFI

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Switch Juniper QFX5120-48YM-AFI có 2 cổng manager RJ-45, 48 cổng 1/10/25GbE/SFP+ có thể nâng cấp lên 56 cổng thông qua cáp breakout trên cổng 50 và 52, 8 cổng 40/100GbE với cổng 50 và 52 có thể cấu hình thành các cổng 10/25GbE. Juniper QFX5120-48YM-AFI dùng nguồn 850W, quạt với luồng gió từ sau ra trước có hỗ trợ thay thế nóng tăng cường tính dự phòng.

QFX5120-48YM-AFI

Mã hóa MACsec và hop-by-hop: QFX5120-48YM hỗ trợ IEEE 802.1AE MACsec AES-256, cung cấp lớp liên kết bảo mật dữ liệu, tính toàn vẹn của dữ liệu. QFX5120-48YM hỗ trợ giao tiếp an toàn có khả năng xác định và ngăn chặn các mối đe dọa tấn công từ chối dịch vụ (DoS) chống giả mạo, nghe lén.

Juniper QFX5120-48YM-AFI thích hợp cho các giải pháp triển khai dịch vụ máy chủ, điện toán đám mây, với gói phần mềm có nhiều tính năng nâng cao thích ứng sự thay đổi và phát triển của hệ thống mạng.

Thông số kỹ thuật:

Form factor QFX5120-48YM: Fixed 1 U access/leaf
Dimensions (W x H x D) 17.36 x 1.72 x 20.48 in (4.37 x 44.09 52.02 cm)
Switching capacity 4 Tbps (bidirectional)/1.31 Bpps
Port densities (10/25/40/50/100GbE) 48 x 10/25GbE
8 x 40/100GbE
Power consumption Maximum power consumption: 650W
Typical power consumption: 550W
Buffer capacity 32MB
MAC addresses 289,000
IPv4 unicast/multicast routes 351,000/104,000
IPv6 unicast/multicast routes 168,000/52,000
Number of VLANs 4,091
ARP entries 57,000
Latency 550 ns
Overlay Management and Protocols Contrail Networking, VXLAN OVSDB, EVPN-VXLAN
CPU A 2.9 GHz quad-core Intel
Memory 16 GB
Storage 100 GB SSD
Option Sử Dụng Cho QFX5120-48YM-AFI
Module quang 1GbE dùng cho Switch Juniper QFX5120-48YM

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX (EX SFP 1GE SX) SFP 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics 850nm 550m transmission on Multi mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-1GE-SX

List Price:$500

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R15 (EX SFP GE10KT13R15) SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics Tx1310nm/Rx1550nm 10km Single Mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-GE10KT13R15

List Price:$1,500

Xem thêm
Module quang 10GbE dùng cho Switch Juniper QFX5120-48YM

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR (EX SFP 10GE SR) SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m on Multi mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-10GE-SR

List Price:$1,500

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LRM (EX SFP 10GE LRM) SFP+ 10 Gigabit Ethernet LRM Optics, 1310nm for 220m transmission on Multi Mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-10GE-LRM

List Price:$1,750

Xem thêm
Module quang 25GbE dùng cho Switch Juniper QFX5120-48YM
Module quang Juniper JNP-SFP-25G-SR SFP28 25GBASE-SR 25 Gigabit Optics 850nm for up to 100m on Multi mode Transceiver
#JNP-SFP-25G-SR

List Price:$1,000

Module quang Juniper JNP-SFP-25G-LR SFP28 25GBASE-LR 25 Gigabit Optics 1310nm for up to 10km on Single mode Transceiver
#JNP-SFP-25G-LR

List Price:$767

Xem thêm
Module quang 40GbE dùng cho Switch Juniper QFX5120-48YM

Phân phối Module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 (QFX QSFP 40G ESR4) QSFP+ 40GBase-ESR4 40 Gigabit Optic 850nm 300m(400m) with OM3(OM4) Multi Mode Transceiver giá tốt

#QFX-QSFP-40G-ESR4

List Price:$7,500

Cable DAC Juniper QFX-QSFP-DAC-1M QSFP+ to QSFP+ Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 1m Passive

#QFX-QSFP-DAC-1M

List Price:$300

Xem thêm
Module quang 100GbE dùng cho Switch Juniper QFX5120-48YM

Module quang Cisco QSFP-100G-ER4L-S (QSFP 100G ER4L S) 100GBASE-ER4L, LC Duplex, 40km Single Mode SMF Transceiver

#QSFP-100G-ER4L-S

List Price:$74,995

Phân phối Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-SR4 (JNP QSFP 100G SR4) 100GBASE-SR4 QSFP28 850nm 100m DOM Multi mode Transceiver chính hãng giá tốt
#JNP-QSFP-100G-SR4

List Price:$6,500

Xem thêm
Nguồn dùng cho Switch Juniper QFX5120-48YM
Phân phối Nguồn Switch Juniper JPSU-650W-DC-AFO​ (JPSU 650W DC AFO) Juniper 650 W DC power supply for EX4550-32F EX4550-32T (PSU-side airflow exhaust) giá tốt
#JPSU-650W-DC-AFO

List Price:$4,000

Phân phối Nguồn Switch Juniper JPSU-650W-DC-AFI​ (JPSU 650W DC AFI) Juniper 650 W DC power supply for EX4550-32F EX4550-32T (PSU-side airflow intake) giá tốt
#JPSU-650W-DC-AFI

List Price:$4,000

Xem thêm

★ Sản phẩm QFX5120-48YM-AFI có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm QFX5120-48YM-AFI CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán QFX5120-48YM-AFI có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm QFX5120-48YM-AFI cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua QFX5120-48YM-AFI có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật QFX5120-48YM-AFI chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QFX5120-48YM-AFI ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.