Switch Juniper QFX5120-48YM-DC-AO 48x25GbE+8x100GbE MACsec AES256 AC

Thiết bị chuyển mạch Switch Juniper QFX5120-48YM-DC-AO 48x25GbE+8x100GbE MACsec AES256 switch  AC front to back air flow DC power

Mã sản phẩm: QFX5120-48YM-DC-AO
Tình trạng: Còn Hàng
QFX5120-48YM-DC-AO Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Juniper QFX5120-48YM-DC-AO

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Switch Juniper QFX5120-48YM-DC-AO có 48 cổng 10/25GbE có thể nâng lên thành 56 cổng với cáp breakout, 8 cổng 40/100GbE, và cổng 50 và 52 có thể cấu hình thành cổng 10/25GbE, 2 cổng manager RJ45. Juniper QFX5120-48YM-DC-AO dùng nguồn DC, quạt có hướng gió từ trước ra sau thêm nhiều chọn lựa triển khai hệ thống.

Switch Juniper QFX5120-48YM-DC-AO

Switch Juniper QFX5120-48YM-DC-AO có băng thông lớn lên đến 4 Tbps, các tính năng multichassis link aggregation (MC-LAG), SDN, Ethernet VPN (EVPN)/Virtual Extensible (VXLAN)  thích hợp việc triển khai hệ thống máy chủ điện toán đám mây . Phần mềm Apstra giúp việc quản lý, giám sát, cấu hình được đơn giản hóa. 

Thông số kỹ thuật:

Form factor QFX5120-48YM: Fixed 1 U access/leaf
Dimensions (W x H x D) 17.36 x 1.72 x 20.48 in (4.37 x 44.09 52.02 cm)
Switching capacity 4 Tbps (bidirectional)/1.31 Bpps
Port densities (10/25/40/50/100/GbE) 48 x 10/25GbE
8 x 40/100GbE
Power consumption Max load: 650W
Typical load: 550W
Buffer capacity 32MB
MAC addresses 289,000
IPv4 unicast/multicast routes 351,000/104,000
IPv6 unicast/multicast routes 168,000/52,000
Number of VLANs 4,091
ARP entries 57,000
Latency 550 ns
Overlay Management and Protocols Contrail Networking, VXLAN OVSDB, EVPN-VXLAN
CPU A 2.9 GHz quad-core Intel
Memory 16 GB
Storage 100 GB SSD
Option Sử Dụng Cho QFX5120-48YM-DC-AO
Module quang 1GbE dùng cho Switch Juniper QFX5120-48YM

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX (EX SFP 1GE SX) SFP 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics 850nm 550m transmission on Multi mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-1GE-SX

List Price:$500

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R15 (EX SFP GE10KT13R15) SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics Tx1310nm/Rx1550nm 10km Single Mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-GE10KT13R15

List Price:$1,500

Xem thêm
Module quang 10GbE dùng cho Switch Juniper QFX5120-48YM

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR (EX SFP 10GE SR) SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m on Multi mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-10GE-SR

List Price:$1,500

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LRM (EX SFP 10GE LRM) SFP+ 10 Gigabit Ethernet LRM Optics, 1310nm for 220m transmission on Multi Mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-10GE-LRM

List Price:$1,750

Xem thêm
Module quang 25GbE dùng cho Switch Juniper QFX5120-48YM
Module quang Juniper JNP-SFP-25G-SR SFP28 25GBASE-SR 25 Gigabit Optics 850nm for up to 100m on Multi mode Transceiver
#JNP-SFP-25G-SR

List Price:$1,000

Module quang Juniper JNP-SFP-25G-LR SFP28 25GBASE-LR 25 Gigabit Optics 1310nm for up to 10km on Single mode Transceiver
#JNP-SFP-25G-LR

List Price:$767

Xem thêm
Module quang 40GbE dùng cho Switch Juniper QFX5120-48YM

Phân phối Module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 (QFX QSFP 40G ESR4) QSFP+ 40GBase-ESR4 40 Gigabit Optic 850nm 300m(400m) with OM3(OM4) Multi Mode Transceiver giá tốt

#QFX-QSFP-40G-ESR4

List Price:$7,500

Cable DAC Juniper QFX-QSFP-DAC-1M QSFP+ to QSFP+ Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 1m Passive

#QFX-QSFP-DAC-1M

List Price:$300

Xem thêm
Module quang 100GbE dùng cho Switch Juniper QFX5120-48YM

Module quang Cisco QSFP-100G-ER4L-S (QSFP 100G ER4L S) 100GBASE-ER4L, LC Duplex, 40km Single Mode SMF Transceiver

#QSFP-100G-ER4L-S

List Price:$74,995

Phân phối Module quang Juniper JNP-QSFP-100G-SR4 (JNP QSFP 100G SR4) 100GBASE-SR4 QSFP28 850nm 100m DOM Multi mode Transceiver chính hãng giá tốt
#JNP-QSFP-100G-SR4

List Price:$6,500

Xem thêm
Nguồn dùng cho Switch Juniper QFX5120-48YM
Phân phối Nguồn Switch Juniper JPSU-650W-DC-AFO​ (JPSU 650W DC AFO) Juniper 650 W DC power supply for EX4550-32F EX4550-32T (PSU-side airflow exhaust) giá tốt
#JPSU-650W-DC-AFO

List Price:$4,000

Phân phối Nguồn Switch Juniper JPSU-650W-DC-AFI​ (JPSU 650W DC AFI) Juniper 650 W DC power supply for EX4550-32F EX4550-32T (PSU-side airflow intake) giá tốt
#JPSU-650W-DC-AFI

List Price:$4,000

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QFX5120-48YM-DC-AO ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.