AT-IE510-28GSX-80 Allied Telesis 24 Ports SFP, 4x 1/10G SFP+, Industrial, Stackable Layer 3 Switch

Phân phối Switch mạng công nghiệp Allied Telesis AT-IE510-28GSX-80 24 Cổng quang SFP, 4 cổng quang 10GE SFP+, Industrial, Stackable Layer 3 Switch chính hãng, hỗ trợ dự án, cam kết báo giá tốt nhất.

Mã sản phẩm: AT-IE510-28GSX-80
Tình trạng: Còn Hàng
AT-IE510-28GSX-80 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-IE510-28GSX-80
AT-IE510-28GSX-80 Appliance
AT-IE510-28GSX-80 24x 100/1000X SFP, 4x 1/10G SFP+, Industrial Ethernet, Stackable Layer 3 Switch
#AT-IE510-28GSX-80

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-IE5-L2-01 IE510-28GSX Layer-2 Premium license (EPSR Master, VLAN Translation, VLAN double tagging (QinQ), UDLD)
#AT-FL-IE5-L2-01

List Price: Updating...

AT-FL-IE5-L3-01 IE510-28GSX Layer-3 Premium license (OSPF, OSPFv3, PIM-SM, DM and SSM, PIMv6-SM and SSM, RIP, RIPng, VRRP)
#AT-FL-IE5-L3-01

List Price: Updating...

AT-FL-IE5-G8032 IE510-28GSX license for ITU-T G.8032 (ITU-T G.8032 Ethernet CFM)
#AT-FL-IE5-G8032

List Price: Updating...

AT-FL-IE5-MRP Media Redundancy Protocol MRP license
#AT-FL-IE5-MRP

List Price: Updating...

AT-FL-IE5-OF13-1YR OpenFlow v1.3 for 1 year license
#AT-FL-IE5-OF13-1YR

List Price: Updating...

AT-FL-IE5-OF13-5YR OpenFlow v1.3 for 5 years license
#AT-FL-IE5-OF13-5YR

List Price: Updating...

AT-FL-IE5-MODB Modbus for industrial applications license
#AT-FL-IE5-MODB

List Price: Updating...

Allied Telesis AT-IE510-28GSX-80

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bộ chuyển mạch Allied Telesis AT-IE510-28GSX-80 Lớp 3 lý tưởng cho các ứng dụng Ethernet công nghiệp. Với dải nhiệt độ hoạt động rộng từ -40 ° C đến 75 ° C, IE510-28GSX chịu được môi trường khắc nghiệt và khắt khe, chẳng hạn như sử dụng trong công nghiệp và ngoài trời.

Allied Telesis AT-IE510-28GSX-80

Switch mạng công nghiệp Allied Telesis AT-IE510-28GSX-80 có thể sử dụng công nghệ VCStack để stack lên đến 4 Switch để nâng cao khả năng phục hồi và quản lý thiết bị đơn giản. Hỗ trợ đầy đủ EPSRing và VCStack-LD (Stack khoảng cách dài), cho phép tạo các ngăn xếp qua các liên kết sợi quang có khoảng cách xa, làm cho IE510-28GSX trở thành lựa chọn hoàn hảo cho các khu vực lắp đặt phân tán phân tán.

Option Sử Dụng Cho AT-IE510-28GSX-80
100Mbps SFP Modules

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Phân phối Module điện Allied Telesis AT-SPTX/I giá tốt, 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m), Industrial Temperature (-40°C to 85°C (-40°F to 185°F)) Optics Transceiver

#AT-SPTX/I

List Price: Updating...

Xem thêm
10Gbps SFP+ modules

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-IE510-28GSX-80 ?

Có 9 bình luận:
T
Thịnh
Switch AT-IE510-28GSX-80 có mấy cổng quang thế shop
3 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch AT-IE510-28GSX-80 có 28 cổng quang ạ

B
Bình
Shop có hỗ trợ triển khai hệ thống khách sạn cho bên mình đc ko, mình cần giá tốt
3 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Bên e có hỗ trợ triển khai hệ thống cho khách hàng phục vụ dự án đó ạ, giá cực kì hấp dẫn nha anh.

P
Phượng
Bên bạn có loại license cho thiết bị ko:AT-FL-IE5-L3-01 IE510-28GSX Layer-3 Premium license (OSPF, OSPFv3, PIM-SM, DM and SSM, PIMv6-SM and SSM, RIP, RIPng, VRRP), báo giá mình kèm thiết bị nhé
3 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Nhân viên CNTTShop đã liên hệ trực tiếp để báo giá và tư vấn giúp a ạ, anh vui lòng nghe máy ạ.

H
Hậu
Tư vấn mình list những module tương thích tốt với Switch AT-IE510-28GSX-80, chỉ module single thôi bạn nhé
3 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Nhân viên CNTTShop đã liên hệ trực tiếp để báo giá và tư vấn giúp a ạ, anh vui lòng nghe máy ạ.

H
Hưng
Báo giá cho mình 1c switch AT-IE510-28GSX-80 kèm theo 1c module single 1G tương thích
3 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem báo giá tốt và chi tiết nhất ạ

L
Luân
Switch AT-IE510-28GSX-80 có những license nào, cụ thể nó cho thêm những tính năng gì, shop cho mình thêm thông tin với
3 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Thông tin chi tiết về các license của switch AT-IE510-28GSX-80 đã được gửi đến mail của bạn. Bạn vui lòng check mail nhé. Nếu có thắc mắc gì khác, bạn có thể liên hệ với shop để được giải đáp.

L
Lợi
Băng thông chuyển mạch của switch AT-IE510-28GSX-80 Allied Telesis 24 Ports SFP, 4x 1/10G SFP+, Industrial, Stackable Layer 3 Switch là bao nhiêu vậy?
3 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Băng thông chuyển mạch của thiết bị chuyển mạch switch Allied Telesis AT-IE510-28GSX-80 là 88Gbps nhé bạn.

K
Khánh
Bên tôi đang cần switch Allied Telesis AT-IE510-28GSX-80 cho dự án, shop gửi báo giá giúp tôi.
3 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Báo giá switch Allied Telesis AT-IE510-28GSX-80 đã được gửi vào mail của bạn. Nếu cần tư vấn chi tiết hơn, bạn vui lòng liên hệ với shop để được hỗ trợ thêm nhé.

T
Tuệ
Bên bạn phân phối Allied Telesis à? Thiết bị AT-IE510-28GSX-80 Allied Telesis 24 Ports SFP, 4x 1/10G SFP+, Industrial, Stackable Layer 3 Switch có đầy đủ CO, CQ không?
3 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

CNTTShop là đại lý phân phối thiết bị Allied Telesis chính hãng. Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-IE510-28GSX-80 có đầy đủ CO, CQ kèm theo nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.