CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-IE510-28GSX-80 Allied Telesis 24 Ports SFP, 4x 1/10G SFP+, Industrial, Stackable Layer 3 Switch

Phân phối Switch mạng công nghiệp Allied Telesis AT-IE510-28GSX-80 24 Cổng quang SFP, 4 cổng quang 10GE SFP+, Industrial, Stackable Layer 3 Switch chính hãng, hỗ trợ dự án, cam kết báo giá tốt nhất.

✓ Mã sản phẩm: AT-IE510-28GSX-80
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-IE510-28GSX-80 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-IE510-28GSX-80
AT-IE510-28GSX-80 Appliance
AT-IE510-28GSX-80 24x 100/1000X SFP, 4x 1/10G SFP+, Industrial Ethernet, Stackable Layer 3 Switch
#AT-IE510-28GSX-80

List Price: Updating...

Feature Licenses
AT-FL-IE5-L2-01 IE510-28GSX Layer-2 Premium license (EPSR Master, VLAN Translation, VLAN double tagging (QinQ), UDLD)
#AT-FL-IE5-L2-01

List Price: Updating...

AT-FL-IE5-L3-01 IE510-28GSX Layer-3 Premium license (OSPF, OSPFv3, PIM-SM, DM and SSM, PIMv6-SM and SSM, RIP, RIPng, VRRP)
#AT-FL-IE5-L3-01

List Price: Updating...

AT-FL-IE5-G8032 IE510-28GSX license for ITU-T G.8032 (ITU-T G.8032 Ethernet CFM)
#AT-FL-IE5-G8032

List Price: Updating...

AT-FL-IE5-MRP Media Redundancy Protocol MRP license
#AT-FL-IE5-MRP

List Price: Updating...

AT-FL-IE5-OF13-1YR OpenFlow v1.3 for 1 year license
#AT-FL-IE5-OF13-1YR

List Price: Updating...

AT-FL-IE5-OF13-5YR OpenFlow v1.3 for 5 years license
#AT-FL-IE5-OF13-5YR

List Price: Updating...

AT-FL-IE5-MODB Modbus for industrial applications license
#AT-FL-IE5-MODB

List Price: Updating...

Allied Telesis AT-IE510-28GSX-80

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Bộ chuyển mạch Allied Telesis AT-IE510-28GSX-80 Lớp 3 lý tưởng cho các ứng dụng Ethernet công nghiệp. Với dải nhiệt độ hoạt động rộng từ -40 ° C đến 75 ° C, IE510-28GSX chịu được môi trường khắc nghiệt và khắt khe, chẳng hạn như sử dụng trong công nghiệp và ngoài trời.

Allied Telesis AT-IE510-28GSX-80

Switch mạng công nghiệp Allied Telesis AT-IE510-28GSX-80 có thể sử dụng công nghệ VCStack để stack lên đến 4 Switch để nâng cao khả năng phục hồi và quản lý thiết bị đơn giản. Hỗ trợ đầy đủ EPSRing và VCStack-LD (Stack khoảng cách dài), cho phép tạo các ngăn xếp qua các liên kết sợi quang có khoảng cách xa, làm cho IE510-28GSX trở thành lựa chọn hoàn hảo cho các khu vực lắp đặt phân tán phân tán.

Option Sử Dụng Cho AT-IE510-28GSX-80

100Mbps SFP Modules

Module quang Allied Telesis AT-SPFX/2 100FX MMF multi-mode 1310 nm fiber up to 2 km Optics Transceiver

#AT-SPFX/2

List Price: Updating...

Báo giá AT-SPFX/15 tốt nhất - Module Quang Allied Telesis AT-SPFX/15 SFP 100FX SFP single-mode 1310 nm fiber, 15 km Optics Transceiver chính hãng

#AT-SPFX/15

List Price: Updating...

Xem thêm
1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Phân phối Module điện Allied Telesis AT-SPTX/I giá tốt, 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m), Industrial Temperature (-40°C to 85°C (-40°F to 185°F)) Optics Transceiver

#AT-SPTX/I

List Price: Updating...

Xem thêm
10Gbps SFP+ modules

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-IE510-28GSX-80 ?

Có 9 bình luận:
T
Thịnh
Switch AT-IE510-28GSX-80 có mấy cổng quang thế shop
1 năm
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch AT-IE510-28GSX-80 có 28 cổng quang ạ

B
Bình
Shop có hỗ trợ triển khai hệ thống khách sạn cho bên mình đc ko, mình cần giá tốt
1 năm
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Bên e có hỗ trợ triển khai hệ thống cho khách hàng phục vụ dự án đó ạ, giá cực kì hấp dẫn nha anh.

P
Phượng
Bên bạn có loại license cho thiết bị ko:AT-FL-IE5-L3-01 IE510-28GSX Layer-3 Premium license (OSPF, OSPFv3, PIM-SM, DM and SSM, PIMv6-SM and SSM, RIP, RIPng, VRRP), báo giá mình kèm thiết bị nhé
1 năm
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Nhân viên CNTTShop đã liên hệ trực tiếp để báo giá và tư vấn giúp a ạ, anh vui lòng nghe máy ạ.

H
Hậu
Tư vấn mình list những module tương thích tốt với Switch AT-IE510-28GSX-80, chỉ module single thôi bạn nhé
1 năm
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Nhân viên CNTTShop đã liên hệ trực tiếp để báo giá và tư vấn giúp a ạ, anh vui lòng nghe máy ạ.

H
Hưng
Báo giá cho mình 1c switch AT-IE510-28GSX-80 kèm theo 1c module single 1G tương thích
1 năm
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Anh vui lòng check mail để xem báo giá tốt và chi tiết nhất ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370