Aruba 8360-12C 12 ports of 40GbE/100GbE (QSFP+/QSFP28)

Thiết bị chuyển mạch Aruba 8360-12C JL708A, JL709A switch 12 ports of 40GbE/100GbE (QSFP+/QSFP28) (optional 4x10G/25G breakout cables supported). 

Mã sản phẩm: 8360-12C
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng 8360-12C
Mã đặt hàng cho 8360-12C
JL708A Aruba 8360-12C Bundle includes: 12 x 100Gb QSFP ports switch20, 3 Port-to-Power Fans and 2 Port-toPower Power Units
#JL708A

List Price: $22,995

JL709A Aruba 8325-12C Bundle includes: 12 x 100Gb QSFP ports switch, 3 Power-to-Port Fans and 2 Powerto- Port Power Units
#JL709A

List Price: $22,995

Thiết bị chuyển mạch Aruba 8360-12C.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Aruba 8360-12C có 12 cổng 40/100GbE QSFP+/QSFP28, hỗ trợ chuyển đổi sang các cổng 10/25G bằng cáp breakout, phù hợp làm switch core thế hệ tiếp theo cho các môi trường doanh nghiệp lớn, trung tâm dữ liệu ảo hóa.

View Datasheet 8360 series

Switch Aruba 8360-12C sử dụng ArubaOS-CX, được xây dựng trên kiến ​​trúc Linux mô-đun với OVSDB, cung cấp các khả năng độc đáo, giúp đơn giản hóa các tác vụ quan trọng và phức tạp.

Thiết bị chuyển mạch Aruba 8360-12C switch.

Thông số kỹ thuật

I/O ports and slots
Interface 12 ports of 40GbE/100GbE (QSFP+/QSFP28) (optional 4x10G/25G breakout cables supported)
Additional ports and slots
Power Supplies 2 field-replaceable and hot-swappable power supplies
Fans 3 field-replaceable and hot-swappable fans
Management RJ-45 serial and USB-C console; RJ-45 Ethernet port; USB-Type A
Physical characteristics
Physical Dimensions (HxWxD) 1.73in x 17.4in x 16.0in (44.0mm x 442.5mm x 406.4)
Full configuration weight 17.65 lb (8.01 kg)
Reliability
MTBF 509,714 hrs.
Memory and Processor
CPU 1.8 GHz 4-core 64-bit
Memory, Drive and Flash 16GB RAM, 32GB Flash/Storage
Packet Buffer 32MB
Performance
Switching Capacity 2.4Tbps
MAC Address Table Size 212,992
IPv4 Host Table 145,780
IPv6 Host Table 145,780
IPv4 Unicast Routes 606,977
IPv6 Unicast Routes 630,784
Maximum Number of Access Control List (ACL) Entries Ingress IPv4 65,536, IPv6 16,384, MAC 65,536
Maximum Number of Access Control List (ACL) Entries Egress IPv4 8,192, IPv6 2,048, MAC 8,192
Maximum VLANs 4,094
Option Sử Dụng Cho 8360-12C
Module quang 1G sử dụng cho switch Aruba CX 8360 Series

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Module quang 10G sử dụng cho switch Aruba CX 8360 Series

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module quang J9153D Aruba 10GBase-ER SFP+ LC-Duplex 40km 1550 nm SMF Singe Mode Transceiver chính hãng chất lượng tốt tại Hà Nội
#J9153D

List Price:$9,450

Xem thêm
Module quang 25G sử dụng cho switch Aruba CX 8360 Series

Phân Phối Module Quang Aruba 25G SFP28 LC SR 100m Multi-Mode-Fiber (MMF) Transceiver Giá Tốt Nhất Thị Trường. Module Quang Aruba JL484A Sử Dụng Cho Các Dòng Switch Aruba 6300 Series, 6400 Series, 8325 Series, 8400 Series.

#JL484A

List Price:$1,040

Module quang Aruba JL485A 25G SFP28 LC Duplex eSR 850nm 400m Multimode MMF Optic Transceiver

#JL485A

List Price:$1,099

Xem thêm
Module quang 40G sử dụng switch Aruba CX 8360 Series
Module quang JL308A Aruba 40GBase-X QSFP+ LC-Singel Bidirectional 150m 850nm MMF Multi Mode 2-strand Transceiver chất lượng tốt giá tốt
#JL308A

List Price:$1,150

Phân phối chính hãng Module quang Aruba Q9G82A 40G QSFP+ LC Duplex ER4 40km SMF Single Mode Transceiver chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường
#Q9G82A

List Price:$39,370

Xem thêm
Module quang 100G sử dụng cho switch Aruba CX 8360 Series
Phân phối Module quang Aruba JL307A 100G QSFP28 to QSFP28 3m Direct Attach Copper Cable chính hãng, giá tốt.
#JL307A

List Price:$630

Phân phối Module quang Aruba JL309A 100G QSFP28 MPO SR4 100m 12-fiber MPO OM3 MMF Transceiver chính hãng giá tốt.
#JL309A

List Price:$2,095

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho 8360-12C
Power supply cho CX 8360 Series
Aruba 8360 550W Port-to-Power 100-240VAC Power Supply
#JL600A

List Price:$895

Aruba 8360 550W Power-to-Port 100-240VAC Power Supply
#JL712A

List Price:$895

Fan cho CX 8360 Series
Aruba 8360 Port-to-Power Fan
#JL714A

List Price:$495

Aruba 8360 Power-to-Port Fan
#JL715A

List Price:$495

Mounting kit cho CX 8360 Series
Aruba X412 1U Universal 2-post RM Kit
#JL602A

List Price:$95

Aruba X414 1U Universal 4-post RM Kit
#J9583B

List Price:$215

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #8360-12C ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.