CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Aruba 8360-32Y4C 28 ports SFP28, 4 port SFP28 with MACsec, 4 port QSFP28.

Thiết bị chuyển mạch Aruba 8360-32Y4C switch 28 ports 1GbE/10GbE/25GbE, 4 ports of 10GbE/25GbE MACsec, 4 ports 40GbE/100GbE (QSFP+/QSFP28), Power-toPort, 3 Fans, 2 Power Supplies

✓ Mã sản phẩm: 8360-32Y4C
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Models:

8360-32Y4C

JL700A
JL701A

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng 8360-32Y4C
Mã đặt hàng cho 8360-32Y4C
JL700A Aruba 8360-32Y4C Bundle includes: 32 x 25Gb SFP ports & 4 x 100Gb QSFP ports MACsec switch , 3 Port-toPower Fans and 2 Port-to-Power Power Units
#JL700A

List Price: $26,995

JL701A Aruba 8360-32Y4C Bundle includes: 32 x 25Gb SFP ports & 4 x 100Gb QSFP ports MACsec switch, 3 Powerto-Port Fans and 2 Power-to-Port Power Units
#JL701A

List Price: $26,995

Thiết bị chuyển mạch Aruba 8360-32Y4C.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Aruba 8360-32Y4C bao gồm 32 cổng 25GbE trong đó có 4 cổng hỗ trợ MACsec, cùng với 4 cổng 40/100GbE hỗ trợ các moduel quang 1G, 10G hoặc các cáp breakout 4x10/25G.

Switch Aruba 8360-32Y4C sử dụng ArubaOS-CX, một hệ điều hành cơ sở dữ liệu hiện đại, tự động và đơn giản hóa nhiều tác vụ quan trọng, phức tạp. Các tính năng nâng cao của hệ điều hành phù hợp với các mạng quy mô lớn hoặc các trung tâm dữ liệu.

Thiết bị chuyển mạch Aruba 8360-32Y4C

Thông số kỹ thuật

Datasheet Aruba 8360-32Y4C
Specifications
Interface 28 ports of 1GbE/10GbE/25GbE (SFP/SFP+/SFP28) 4 ports of 10GbE/25GbE (SFP+/SFP28) with MACsec 4 ports of 40GbE/100GbE (QSFP+/QSFP28) (optional 1GBASE-T SFP, 10GBASE-T SFP+ transceivers and 4x10G/25G breakout cables supported)
Additional ports and slots
Power Supplies 2 field-replaceable and hot-swappable power supplies
Fans 3 field-replaceable and hot-swappable fans
Management RJ-45 serial and USB-C console; RJ-45 Ethernet port; USB-Type A
Physical characteristics
Physical Dimensions (HxWxD) 1.73in x 17.4in x 16.0in (44.0mm x 442.5mm x 406.4)
Full configuration weight 18.05 lb (8.19 kg)
Reliability
MTBF 305,025 hrs.
Memory and Processor
CPU 1.8 GHz 4-core 64-bit
Memory, Drive and Flash 16GB RAM, 32GB Flash/Storage
Packet Buffer 32MB
Performance
Switching Capacity 2.4Tbps
MAC Address Table Size 212,992
IPv4 Host Table 145,780
IPv6 Host Table 145,780
IPv4 Unicast Routes 606,977
IPv6 Unicast Routes 630,784
Maximum Number of Access Control List (ACL) Entries Ingress IPv4 65,536, IPv6 16,384, MAC 65,536
Maximum Number of Access Control List (ACL) Entries Egress IPv4 8,192, IPv6 2,048, MAC 8,192
Maximum VLANs 4,094

Option Sử Dụng Cho 8360-32Y4C

Module quang 1G sử dụng cho switch Aruba CX 8360 Series

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Module quang 10G sử dụng cho switch Aruba CX 8360 Series

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module quang J9153D Aruba 10GBase-ER SFP+ LC-Duplex 40km 1550 nm SMF Singe Mode Transceiver chính hãng chất lượng tốt tại Hà Nội
#J9153D

List Price:$9,450

Xem thêm
Module quang 25G sử dụng cho switch Aruba CX 8360 Series

Phân Phối Module Quang Aruba 25G SFP28 LC SR 100m Multi-Mode-Fiber (MMF) Transceiver Giá Tốt Nhất Thị Trường. Module Quang Aruba JL484A Sử Dụng Cho Các Dòng Switch Aruba 6300 Series, 6400 Series, 8325 Series, 8400 Series.

#JL484A

List Price:$1,040

Module quang Aruba JL485A 25G SFP28 LC Duplex eSR 850nm 400m Multimode MMF Optic Transceiver

#JL485A

List Price:$1,099

Xem thêm
Module quang 40G sử dụng switch Aruba CX 8360 Series
Module quang JL308A Aruba 40GBase-X QSFP+ LC-Singel Bidirectional 150m 850nm MMF Multi Mode 2-strand Transceiver chất lượng tốt giá tốt
#JL308A

List Price:$1,150

Phân phối chính hãng Module quang Aruba Q9G82A 40G QSFP+ LC Duplex ER4 40km SMF Single Mode Transceiver chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường

#Q9G82A

List Price:$39,370

Xem thêm
Module quang 100G sử dụng cho switch Aruba CX 8360 Series

Phân phối Cáp Aruba JL307A 100G QSFP28 to QSFP28 3m Direct Attach Copper Cable chính hãng, giá tốt.

#JL307A

List Price:$630

Phân phối Module quang Aruba JL309A 100G QSFP28 MPO SR4 100m 12-fiber MPO OM3 MMF Transceiver chính hãng giá tốt.
#JL309A

List Price:$2,095

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho 8360-32Y4C
Power supply cho CX 8360 Series
Aruba 8360 550W Port-to-Power 100-240VAC Power Supply
#JL600A

List Price:$895

Aruba 8360 550W Power-to-Port 100-240VAC Power Supply
#JL712A

List Price:$895

Fan cho CX 8360 Series
Aruba 8360 Port-to-Power Fan
#JL714A

List Price:$495

Aruba 8360 Power-to-Port Fan
#JL715A

List Price:$495

Mounting kit cho CX 8360 Series
Aruba X412 1U Universal 2-post RM Kit
#JL602A

List Price:$95

Aruba X414 1U Universal 4-post RM Kit
#J9583B

List Price:$215

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 8360-32Y4C ?

Có 7 bình luận:
C
Công
Thiết bị Aruba 8360-32Y4C 28 ports SFP28, 4 port SFP28 with MACsec, 4 port QSFP28 mình mua của shop dùng rất ổn định. vote 5 sao
11 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã luôn tin tưởng và sử dụng sản phẩm mạng thiết bị Aruba 8360-32Y4C tại Cnttshop ạ.

L
Mai Lan
Cho mình xin thông số chi tiết của Aruba 8360-32Y4C 28 ports SFP28, 4 port SFP28 with MACsec, 4 port QSFP28
11 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của thiết bị mạng  Aruba 8360-32Y4C 28 ports SFP28, 4 port SFP28 with MACsec, 4 port QSFP28 bạn check tại đây

https://cnttshop.vn/storage/files/Datasheet/Aruba/switch-aruba-8360-series-datasheet.pdf

L
Lợi Lê
Aruba 8360-32Y4C 28 ports SFP28, 4 port SFP28 with MACsec, 4 port QSFP28 có sẵn hàng ở HCM ko bạn
11 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng Aruba 8360-32Y4C 28 ports SFP28, 4 port SFP28 with MACsec, 4 port QSFP28 cần đặt hàng ạ, Cnttshop đã liên hệ thông tin qua mail bạn check inbox ah.

Q
Phú Quốc
Sản phẩm Aruba 8360-32Y4C 28 ports SFP28, 4 port SFP28 with MACsec, 4 port QSFP28 bên mình dùng nguồn bao nhiêu vậy
11 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị Aruba 8360-32Y4C hỗ trợ 2 nguồn bạn nhé, bạn tham khảo một số mã nguồn sau ạ:

Aruba 8360 550W Port-to-Power 100-240VAC Power Supply JL600A

Aruba 8360 550W Power-to-Port 100-240VAC Power Supply JL712A

S
Công Sơn
Báo giá giúp mình Aruba 8360-32Y4C 28 ports SFP28, 4 port SFP28 with MACsec, 4 port QSFP28 với.
11 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Nhân viên đã liên hệ báo giá thiết bị Aruba 8360-32Y4C 28 ports SFP28, 4 port SFP28 with MACsec, 4 port QSFP28  qua mail, bạn check inbox ah.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370