Aruba 8360-32Y4C 28 ports SFP28, 4 port SFP28 with MACsec, 4 port QSFP28.

Thiết bị chuyển mạch Aruba 8360-32Y4C JL700A, JL701A switch 28 ports 1GbE/10GbE/25GbE, 4 ports of 10GbE/25GbE MACsec, 4 ports 40GbE/100GbE (QSFP+/QSFP28).

Mã sản phẩm: 8360-32Y4C
Tình trạng: Còn Hàng

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng 8360-32Y4C
Mã đặt hàng cho 8360-32Y4C
JL700A Aruba 8360-32Y4C Bundle includes: 32 x 25Gb SFP ports & 4 x 100Gb QSFP ports MACsec switch , 3 Port-toPower Fans and 2 Port-to-Power Power Units
#JL700A

List Price: $26,995

JL701A Aruba 8360-32Y4C Bundle includes: 32 x 25Gb SFP ports & 4 x 100Gb QSFP ports MACsec switch, 3 Powerto-Port Fans and 2 Power-to-Port Power Units
#JL701A

List Price: $26,995

Thiết bị chuyển mạch Aruba 8360-32Y4C.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Aruba 8360-32Y4C bao gồm 32 cổng 25GbE trong đó có 4 cổng hỗ trợ MACsec, cùng với 4 cổng 40/100GbE hỗ trợ các moduel quang 1G, 10G hoặc các cáp breakout 4x10/25G.

View Datasheet 8360 series

Switch Aruba 8360-32Y4C sử dụng ArubaOS-CX, một hệ điều hành cơ sở dữ liệu hiện đại, tự động và đơn giản hóa nhiều tác vụ quan trọng, phức tạp. Các tính năng nâng cao của hệ điều hành phù hợp với các mạng quy mô lớn hoặc các trung tâm dữ liệu.

Thiết bị chuyển mạch Aruba 8360-32Y4C

Thông số kỹ thuật

I/O ports and slots
Interface 28 ports of 1GbE/10GbE/25GbE (SFP/SFP+/SFP28) 4 ports of 10GbE/25GbE (SFP+/SFP28) with MACsec 4 ports of 40GbE/100GbE (QSFP+/QSFP28) (optional 1GBASE-T SFP, 10GBASE-T SFP+ transceivers and 4x10G/25G breakout cables supported)
Additional ports and slots
Power Supplies 2 field-replaceable and hot-swappable power supplies
Fans 3 field-replaceable and hot-swappable fans
Management RJ-45 serial and USB-C console; RJ-45 Ethernet port; USB-Type A
Physical characteristics
Physical Dimensions (HxWxD) 1.73in x 17.4in x 16.0in (44.0mm x 442.5mm x 406.4)
Full configuration weight 18.05 lb (8.19 kg)
Reliability
MTBF 305,025 hrs.
Memory and Processor
CPU 1.8 GHz 4-core 64-bit
Memory, Drive and Flash 16GB RAM, 32GB Flash/Storage
Packet Buffer 32MB
Performance
Switching Capacity 2.4Tbps
MAC Address Table Size 212,992
IPv4 Host Table 145,780
IPv6 Host Table 145,780
IPv4 Unicast Routes 606,977
IPv6 Unicast Routes 630,784
Maximum Number of Access Control List (ACL) Entries Ingress IPv4 65,536, IPv6 16,384, MAC 65,536
Maximum Number of Access Control List (ACL) Entries Egress IPv4 8,192, IPv6 2,048, MAC 8,192
Maximum VLANs 4,094
Option Sử Dụng Cho 8360-32Y4C
Module quang 1G sử dụng cho switch Aruba CX 8360 Series

Module quang Aruba J4858D 1990-4415 1000Base- SX SFP LC Duplex 500m OM2 850nm MMF Multi Mode Transceiver

#J4858D

List Price:$340

Module quang Aruba J4859D 1990-4416 1000Base-LX SFP LC XCVR 10km 1310nm SMF Single-mode Transceiver

#J4859D

List Price:$730

Xem thêm
Module quang 10G sử dụng cho switch Aruba CX 8360 Series

Module quang Aruba J9150D 1990-4175 10GBase-SR SFP+ LC Duplex 850nm OM3 300m MMF Multi Mode Transceiver

#J9150D

List Price:$1,040

Module quang J9153D Aruba 10GBase-ER SFP+ LC-Duplex 40km 1550 nm SMF Singe Mode Transceiver chính hãng chất lượng tốt tại Hà Nội
#J9153D

List Price:$9,450

Xem thêm
Module quang 25G sử dụng cho switch Aruba CX 8360 Series

Phân Phối Module Quang Aruba 25G SFP28 LC SR 100m Multi-Mode-Fiber (MMF) Transceiver Giá Tốt Nhất Thị Trường. Module Quang Aruba JL484A Sử Dụng Cho Các Dòng Switch Aruba 6300 Series, 6400 Series, 8325 Series, 8400 Series.

#JL484A

List Price:$1,040

Module quang Aruba JL485A 25G SFP28 LC Duplex eSR 850nm 400m Multimode MMF Optic Transceiver

#JL485A

List Price:$1,099

Xem thêm
Module quang 40G sử dụng switch Aruba CX 8360 Series
Module quang JL308A Aruba 40GBase-X QSFP+ LC-Singel Bidirectional 150m 850nm MMF Multi Mode 2-strand Transceiver chất lượng tốt giá tốt
#JL308A

List Price:$1,150

Phân phối chính hãng Module quang Aruba Q9G82A 40G QSFP+ LC Duplex ER4 40km SMF Single Mode Transceiver chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường
#Q9G82A

List Price:$39,370

Xem thêm
Module quang 100G sử dụng cho switch Aruba CX 8360 Series
Phân phối Module quang Aruba JL307A 100G QSFP28 to QSFP28 3m Direct Attach Copper Cable chính hãng, giá tốt.
#JL307A

List Price:$630

Phân phối Module quang Aruba JL309A 100G QSFP28 MPO SR4 100m 12-fiber MPO OM3 MMF Transceiver chính hãng giá tốt.
#JL309A

List Price:$2,095

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho 8360-32Y4C
Power supply cho CX 8360 Series
Aruba 8360 550W Port-to-Power 100-240VAC Power Supply
#JL600A

List Price:$895

Aruba 8360 550W Power-to-Port 100-240VAC Power Supply
#JL712A

List Price:$895

Fan cho CX 8360 Series
Aruba 8360 Port-to-Power Fan
#JL714A

List Price:$495

Aruba 8360 Power-to-Port Fan
#JL715A

List Price:$495

Mounting kit cho CX 8360 Series
Aruba X412 1U Universal 2-post RM Kit
#JL602A

List Price:$95

Aruba X414 1U Universal 4-post RM Kit
#J9583B

List Price:$215

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #8360-32Y4C ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.