CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

CBS220-16P-2G-EU Switch Cisco Business 16 Ports 1GE PoE 130W

Chuyên phân phối thiết bị chuyển mạch Cisco Business CBS220-16P-2G-EU có 16 cổng 1G Ethernet PoE+ với tổng công suất 130W và 2 cổng Gigabit SFP Uplink, tốc độ chuyển mạch 36Gbps, layer 2, hàng chính hãng đầy đủ CO CQ từ hãng, báo giá tốt

✓ Mã sản phẩm: CBS220-16P-2G-EU
✓ Tình trạng: Còn Hàng
CBS220-16P-2G-EU Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco Business CBS220-16P-2G-EU

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cisco business CBS220-16P-2G-EU là mã switch có 16 cổng 1GE PoE+ và 2 cổng uplink quang gigabit, thuộc dòng small business của Cisco, được thiết kế để hướng tới đối tượng người dùng là doanh nghiệp nhỏ. Khả năng cấp nguồn qua Ethernet hỗ trợ những thiết bị như wifi, camera, điện thoại IP,.. với công suất PoE+ là 30W trên mỗi cổng của switch.

CBS220-16P-2G-EU Switch Cisco Business 16 Ports 1GE PoE 130W

Thiết bị có đầy đủ tính năng của layer 2 như Spanning Tree Protocol, Port grouping, VLAN, Auto voice VLAN, QinQ VLAN, và các tính năng bảo mật an toàn  và tin cậy như ACLs, Port security, RADIUS, TACACS+, MAC address filtering, Storm control, DoS protection,..

Thông số kỹ thuật

Performance
Forwarding rate in millions of packets per second (mpps; 64-byte packets) 26.78 Mpps
Switching Capacity in Gigabits per Second  36 Gbps
Layer 2 Switching

MAC table:
- Up to 8,192 Media Access Control (MAC) addresses
Spanning Tree Protocol:
- Standard 802.1d Spanning Tree support, enabled by default
- Fast convergence using 802.1w (Rapid Spanning Tree [RSTP])
- Multiple Spanning Tree instances using 802.1s (MSTP)
- 16 instances are supported
Port grouping/link aggregation:
- Up to 8 groups
- Up to 8 ports per group with 16 candidate ports for each (dynamic) 802.3ad link aggregation​VLAN
- Support for up to 256 Virtual Local Area Networks (VLANs) simultaneously
- Port-based and 802.1Q tag-based VLANs
- Management VLAN
- Guest VLAN
Auto voice VLAN
QinQ VLAN
Generic VLAN Registration Protocol (GVRP) and Generic Attribute Registration Protocol (GARP)
Head-of-Line (HOL) blocking: HOL blocking prevention
Jumbo frame: Frame sizes up to 9,216 supported
Loopback detection
Automatic Media-Dependent Interface Crossover (MDIX)

Security

ACLs Support for up to 512 rules
Port security
IEEE 802.1X (Authenticator role)
RADIUS, TACACS+
MAC address filtering
Storm control
DoS protection
STP Bridge Protocol Data Unit (BPDU) Guard
Spanning Tree Loop Guard
Secure Shell (SSH) Protocol
Secure Sockets Layer (SSL)

Management

Cisco Business Dashboard
Cisco Business mobile app
Cisco Network Plug and Play (PnP) agent
Web user interface
Text-editable config files
Command-line interface
SNMP
Standard Management Information Bases (MIBs)
Remote Monitoring (RMON)
IPv4 and IPv6 dual stack
Port mirroring
DHCP (Option 12, 66, 67, 82, 129, and 150)
Time synchronization
Login banner
HTTP/HTTPS; TFTP upgrade; DHCP client; Bootstrap Protocol (BOOTP); cable diagnostics; ping; traceroute; syslog

Power over Ethernet (PoE)
Power Dedicated to PoE 130W
Number of Ports That Support PoE 16 Ports
Power consumption
System Power Consumption 110V=16.8W
​220V=18.3W
Power Consumption (with PoE) 110V=160.2W
220V=159.4W
Heat Dissipation (BTU/hr) 546.63
Hardware
Total System Ports 16 x Gigabit Ethernet and 2 x Gigabit SFP
RJ-45 Ports 16 x Gigabit Ethernet
Uplink ports 2 x Gigabit SFP
Buttons Reset button
Cabling type

Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5 or better for 10BASE-T/100BASE-TX; UTP Category 5 Ethernet or better for 1000BASE-T

LEDs System, Link/Act, PoE, Speed
Flash 64 MB
Memory 256 MB
Packet buffer 4.1 Mb
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 440 x 203 x 44 mm (17.3 x 8.0 x 1.7 in)
Unit weight 3.03 kg (6.68 lb)
Power 100-240V, 50-60 Hz, internal, universal
Storage temperature  -20° C to +70° C 
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and Mean Time Between Failure (MTBF)
Fan (number) Fanless
Acoustic Noise N/A
MTBF at 25°C (hours) 611,476
Option Sử Dụng Cho CBS220-16P-2G-EU
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CBS220-16P-2G-EU ?

Có 23 bình luận:
Q
Quang
Cho mình hỏi Switch Cisco CBS220-16P-2G-EU có thể hoạt động được ở trong môi trường có nhiệt độ cao không vậy shop ơi
27 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Cisco CBS220-16P-2G-EU sẽ có thể hoạt động ổn đinh nhất ở trong môi trường có nhiệt độ từ 0° đến 40°C bạn nhé

L

Switch Cisco CBS220-16P-2G-EU xuất xứ ở đâu thế shop?

1 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch CBS220-16P-2G-EU có xuất xứ China ạ.

T
Trịnh
Gửi mình xin datasheet mã CBS220-16P-2G-EU nhé
1 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Datasheet của mã CBS220-16P-2G-EU đã được gửi vào email, bạn kiểm tra email giúp shop nhé.

A
Trung Anh
Dùng switch CBS220-16P-2G-EU cấp nguồn cho wifi được đúng không shop?
1 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị Switch CBS220-16P-2G-EU có hỗ trợ cổng Poe để cấp nguồn cho wifi được ạ.

H
Nguyễn Hằng
thiết bị chuyển mạch Cisco CBS220-16P-2G-EU bên shop giá thế nào?
1 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Báo giá Thiết bị CBS220-16P-2G-EU đã được gửi vào email, bạn kiểm tra email giúp shop nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370