CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

CBS220-24T-4G-EU Switch Cisco Business 24 Ports 1GE, 4 Ports 1G SFP Uplink

Chuyên phân phối thiết bị chuyển mạch Cisco Business 220 series CBS220-24T-4G-EU có 24 cổng 1G Ethernet và 4 cổng Gigabit SFP Uplink, tốc độ chuyển mạch 56Gbps, layer 2, hàng chính hãng sẵn kho, báo giá tốt dự án

✓ Mã sản phẩm: CBS220-24T-4G-EU
✓ Tình trạng: Còn Hàng
CBS220-24T-4G-EU Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco Business CBS220-24T-4G-EU

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Cisco business CBS220-24T-4G-EU có 24 cổng 1GE và 4 cổng gigabit SFP uplink, thuộc dòng switch small business của Cisco. Cisco business 220 Series là dòng thiết bị chuyển mạch thông minh giá cả phải chăng, dễ sử dụng, bảo mật và độ tin cậy cho các mạng cấp doanh nghiệp.

 

CBS220-24T-4G-EU Switch Cisco Business 24 Ports 1GE, 4 Ports 1G SFP Uplink

Switch CBS220-24T-4G-EU được thiết với giải pháp cắm và chạy của Cisco cung cấp các dịch vụ đơn giản, an toàn, hợp nhất để dễ dàng triển khai thiết bị mới. Quản lý đơn giản qua giao diện web hoặc ứng dụng điện thoại, cho phép người dùng không có chuyên môn sâu về CNTT có thể định cấu hình, quản lý và khắc phục sự cố.

Thông số kỹ thuật

Performance
Forwarding rate in millions of packets per second (mpps; 64-byte packets) 41.66 Mpps
Switching Capacity in Gigabits per Second  56 Gbps
Layer 2 Switching

MAC table:
- Up to 8,192 Media Access Control (MAC) addresses
Spanning Tree Protocol:
- Standard 802.1d Spanning Tree support, enabled by default
- Fast convergence using 802.1w (Rapid Spanning Tree [RSTP])
- Multiple Spanning Tree instances using 802.1s (MSTP)
- 16 instances are supported
Port grouping/link aggregation:
- Up to 8 groups
- Up to 8 ports per group with 16 candidate ports for each (dynamic) 802.3ad link aggregation​VLAN
- Support for up to 256 Virtual Local Area Networks (VLANs) simultaneously
- Port-based and 802.1Q tag-based VLANs
- Management VLAN
- Guest VLAN
Auto voice VLAN
QinQ VLAN
Generic VLAN Registration Protocol (GVRP) and Generic Attribute Registration Protocol (GARP)
Head-of-Line (HOL) blocking: HOL blocking prevention
Jumbo frame: Frame sizes up to 9,216 supported
Loopback detection
Automatic Media-Dependent Interface Crossover (MDIX)

Security

ACLs Support for up to 512 rules
Port security
IEEE 802.1X (Authenticator role)
RADIUS, TACACS+
MAC address filtering
Storm control
DoS protection
STP Bridge Protocol Data Unit (BPDU) Guard
Spanning Tree Loop Guard
Secure Shell (SSH) Protocol
Secure Sockets Layer (SSL)

Management

Cisco Business Dashboard
Cisco Business mobile app
Cisco Network Plug and Play (PnP) agent
Web user interface
Text-editable config files
Command-line interface
SNMP
Standard Management Information Bases (MIBs)
Remote Monitoring (RMON)
IPv4 and IPv6 dual stack
Port mirroring
DHCP (Option 12, 66, 67, 82, 129, and 150)
Time synchronization
Login banner
HTTP/HTTPS; TFTP upgrade; DHCP client; Bootstrap Protocol (BOOTP); cable diagnostics; ping; traceroute; syslog

Power over Ethernet (PoE)
Power Dedicated to PoE N/A
Number of Ports That Support PoE No
Power consumption
System Power Consumption 110V=18.0W
​220V=18.0W
Power Consumption (with PoE) N/A
Heat Dissipation (BTU/hr) 61.42
Hardware
Total System Ports 24 x Gigabit Ethernet and 4 x Gigabit SFP
RJ-45 Ports 24 x Gigabit Ethernet
Uplink ports 4 x Gigabit SFP
Buttons Reset button
Cabling type

Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5 or better for 10BASE-T/100BASE-TX; UTP Category 5 Ethernet or better for 1000BASE-T

LEDs System, Link/Act, PoE, Speed
Flash 64 MB
Memory 256 MB
Packet buffer 4.1 Mb
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 440 x 203 x 44 mm (17.3 x 8.0 x 1.7 in)
Unit weight 2.75 kg (6.06 lb)
Power 100-240V, 50-60 Hz, internal, universal
Storage temperature  -20° C to +70° C 
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and Mean Time Between Failure (MTBF)
Fan (number) Fanless
Acoustic Noise N/A
MTBF at 25°C (hours) 1,049,371
Option Sử Dụng Cho CBS220-24T-4G-EU
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CBS220-24T-4G-EU ?

Có 20 bình luận:
M
Mai
Cho mình hỏi Switch Cisco CBS220-24T-4G-EU có thể hoạt động được ở trong môi trường có nhiệt độ cao không vậy shop ơi
27 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Cisco CBS220-24T-4G-EU sẽ có thể hoạt động ổn đinh nhất ở trong môi trường có nhiệt độ từ 0° đến 40°C bạn nhé

X
Xuân

Switch Cisco CBS220-24T-4G-EU xuất xứ ở đâu thế shop?

1 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch CBS220-24T-4G-EU có xuất xứ China ạ.

B
Long Bình
Cho xin giá mã CBS220-24T-4G-EU nhé shop, cần 2 chiếc.
1 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Báo giá Thiết bị CBS220-24T-4G-EU đã được gửi vào email, bạn kiểm tra email giúp shop nhé.

K
Anh Khoa
Switch hoạt động ở nhiệt độ khắc nhiệt được không?
4 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Switch có thể hoạt động ở nhiệt độ từ -20° C to +70° C, và đây là khuyến cáo của nhà sản xuất, anh nên cân nhắc nhé!

T
Xuân Toàn
Mình đang cần tìm mã switch rẻ 1 chút để làm quán cafe, tư vấn giúp mình
4 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Anh vui lòng để lại liên hệ hoặc liên hệ hotline 0967 415 023 để được tư vấn tốt nhất ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370