C1000-24PP-4G-L Cisco Catalyst 1000 with 24 Ports GE (12 Ports PoE+), 4 SFP Uplink

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-24PP-4G-L Catalyst 1000 Series 8 Ports PoE+, 16 Ports 10/100/1000 Ethernet ports and a 195W PoE budget, 4x 1G SFP uplinks, LAN Base giá rẻ

Mã sản phẩm: C1000-24PP-4G-L
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco C1000-24PP-4G-L​ 24 Cổng PoE+.

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tổng quan Switch Cisco C1000-24PP-4G-L.

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-24PP-4G-L được thiết kế cho doanh nghiệp vừa và nhỏ, với giá rẻ hơn các dòng switch 2960x. C1000-24PP-4G-L với 16 cổng Gigabit 10/100/1000 Ethernet, 4x 1G SFP uplinks, cung cấp các kết nối Layer trong hệ thống mạng, 8 cổng PoE+ 195W PoE budget cấp nguồn cho camera, IP Phone...

View Datasheet C1000-24PP-4G-L

Switch Cisco C1000-24PP-4G-L được thiết kế không quạt, có thể được triển khai ngay tại nơi làm việc mà không ảnh hưởng tới môi trường xung quanh.

Switch Cisco C1000-24PP-4G-L​ 24 Cổng PoE+

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C1000-24PP-4G-L

Description

Performance

Hardware
Interface 8x PoE+ and 16x 10/100/1000 Ethernet ports and a 195W PoE budget, 4x 1G SFP uplinks
Console ports
  • 1x RJ-45 Ethernet
  • USB mini-B
  • USB-A port for storage and Bluetooth console
Indicator LEDs
  • Per-port status: link integrity, disabled, activity
  • System status: system
Dimensions (WxDxH in inches) 17.5 x 11.76 x 1.73
Weight 3.53

Memory and processor

CPU

ARM v7 800 MHz

DRAM

512 MB

Flash memory

256 MB

Performance

Forwarding bandwidth

28 Gbps

Switching bandwidth

56 Gbps

Forwarding rate
(64‑byte L3 packets)

41.67 Mpps

Unicast MAC addresses

15,360

IPv4 unicast direct routes

542

IPv4 unicast indirect routes

256

IPv6 unicast direct routes

414

IPv6 unicast indirect routes

128

IPv4 static routes

16

IPv6 static routes

16

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1024

IPv6 multicast groups

1024

IPv4/MAC security ACEs

600

IPv6 security ACEs

600

Maximum active VLANs

256

VLAN IDs available

4094

Maximum STP instances

64

Maximum SPAN sessions 4
MTU-L3 packet 9198 bytes
Jumbo Ethernet frame 10,240 bytes
Ingress protection IP20
Dying Gasp Yes

Electrical

Power

Use the supplied AC power cord to connect the AC power connector to an AC power outlet

Voltage (auto ranging) 110 to 220V AC in
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.21A to 0.26A
Power rating (maximum consumption) 0.24 kVA
PoE Suports Yes
Total PoE Suports 195W
PoE Power 30W for any 6 or 15W for ports 1 to 8
Safety and compliance
Safety UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1
EMC: Emissions 47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A
EMC: Immunity EN55024 (including EN 61000-4-5), CISPR24, EN300386, KN24
Environmental Reduction of Hazardous Substances (RoHS) including Directive 2011/65/EU
Telco Common Language Equipment Identifier (CLEI) code
U.S. government certifications TBD
Option Sử Dụng Cho C1000-24PP-4G-L
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C1000-24PP-4G-L ?

Có 28 bình luận:
H
Hữu
Quản lý thiết bị switch Cisco C1000-24PP-4G-L này qua giao diện web thì có thể dùng được loại trình duyệt nào vậy?
18 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Anh có thể sử dụng các trình duyệt sau: IE phiên bản 8 trở lên, Trình duyệt Chrome, Firefox, Safari

Hùng
Switch Cisco C1000-24PP-4G-L có đầy đủ CO CQ không? Báo giá cho mình 1 chiếc Switch Cisco C1000-24PP-4G-L vào mail nhé
1 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Switch Cisco C1000-24PP-4G-L CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng bạn nhé. Báo giá của Switch Cisco C1000-24PP-4G-L đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

C
Văn Chuẩn
Dòng C1000-24PP-4G-L tốc độ cổng có cao không? Bên mình sẵn hàng không shop?
2 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Dòng C1000-24PP-4G-L có 24 cổng RJ45 tốc độ 1Gigabit, và 4 cổng SFP tốc độ 1 Gig, Bên en hàng có sẵn ạ.

V
Nhật Vũ
Thiết bị switch Cisco Catalyst C1000-24PP-4G-L hỗ trợ những tính năng bảo mật mạng nào vậy shop?
2 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Thiết bị này hỗ trợ các tính năng bảo vệ mối đe dọa như bảo mật cổng, theo dõi giao thức cấu hình máy chủ động (DHCP) và kiểm tra ARP động ạ.

T
Thiên
Flash và DRAM của mã switch C1000-24PP-4G-L là bao nhiêu vậy shop?
2 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Thiết bị switch C1000-24PP-4G-L có 256 MB flash và 512 MB DRAM ạ. Anh vui lòng để lại liên hệ để được tư vấn tốt nhất ạ

P
Đình Phượng
Thiết bị mạng C1000-24PP-4G-L có gộp cổng được không nhỉ? Mình cần tăng băng thông kết nối
3 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C1000-24PP-4G-L có hỗ trợ port channel nên có gộp cổng để tăng băng thông kết nối anh chị nhé

M
Phương Mai
Thiết bị mạng C1000-24PP-4G-L có hỗ trợ gán địa chỉ MAC trên cổng tránh trường hợp có người cắm dây mạng vào máy tính cá nhân để dùng không (tránh thất thoát dữ liệu)?
3 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch C1000-24PP-4G-L có hỗ trợ gán địa chỉ MAC trên cổng tránh trường hợp có người cắm dây mạng vào máy tính cá nhân để dùng anh chị nhé

K
Khánh
Có cách nào giám sát gói tin vào ra trên thiết bị mạng C1000-24PP-4G-L không bạn?
3 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Để giám sát gói tin vào ra trên thiết bị mạng C1000-24PP-4G-L ,Anh chị có thể cấu hình SPAN sao chép gói tin trên cổng uplink đến thiết bị ạ

C
Chí Công
Thiết bị mạng C1000-24PP-4G-L có cơ chế chống loop không bạn? Nếu có thì báo giá cho tôi nhé
3 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Thiết bị mạng C1000-24PP-4G-L có cơ chế chống loop anh chị nhé

K
Kim
Băng thông chuyển mạch của thiết bị mạng C1000-24PP-4G-L bao nhiêu thế admin
3 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-24PP-4G-L Catalyst 1000 Series 8 Ports PoE+, 16 Ports 10/100/1000 Ethernet ports and a 195W PoE budget, 4x 1G SFP uplinks tất cả các cổng đều có băng thông 1 Gigabit Ethernet.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản