C1000-48PP-4G-L Cisco Catalyst 1000 with 48 Ports (12 Ports PoE+), 4 SFP Uplink

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-48PP-4G-L Catalyst 1000 Series 12 Ports PoE+ 370W PoE budget, 36 Ports 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 1G SFP uplinks giá rẻ

Mã sản phẩm: C1000-48PP-4G-L
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco C1000-48PP-4G-L​.

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Tổng quan Switch Cisco C1000-48PP-4G-L

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-48PP-4G-L được thiết kế cho doanh nghiệp vừa và nhỏ, với giá rẻ hơn các dòng switch 2960x. C1000-48PP-4G-L với 36 cổng Gigabit 10/100/1000 Ethernet, 12 cổng hỗ trợ PoE+ với tổng công suất lên tới 370W, 4x 1G SFP uplinks, cung cấp các kết nối Layer 2 trong hệ thống mạng và cấp nguồn cho các thiết bị Camera, Ip Phone...

View Datasheet C1000-48PP-4G-L

Switch Cisco C1000-48PP-4G-L cung cấp các tính năng layer 2 như VLAN, STP, Trunking,... các tính năng bảo mât, và 1 số giao thức layer 3 cơ bản như RIP, Static Route cho các hệ thống mạng TCP/IP vừa và nhỏ, hỗ trợ trên cả IPv4 và IPv6.

Switch Cisco C1000-48PP-4G-L​

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C1000-48PP-4G-L

Description

Performance

Hardware
Interface 12x PoE+ and 36x 10/100/1000 Ethernet ports and a 370W PoE budget, 4x 1G SFP uplinks
Console ports
  • 1x RJ-45 Ethernet
  • USB mini-B
  • USB-A port for storage and Bluetooth console
Indicator LEDs
  • Per-port status: link integrity, disabled, activity
  • System status: system
Dimensions (WxDxH in inches) 17.5 x 13.78 x 1.73
Weight 5.43

Memory and processor

CPU

ARM v7 800 MHz

DRAM

512 MB

Flash memory

256 MB

Performance

Forwarding bandwidth

52 Gbps

Switching bandwidth

104 Gbps

Forwarding rate
(64‑byte L3 packets)

77.38 Mpps

Unicast MAC addresses

15,360

IPv4 unicast direct routes

542

IPv4 unicast indirect routes

256

IPv6 unicast direct routes

414

IPv6 unicast indirect routes

128

IPv4 static routes

16

IPv6 static routes

16

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1024

IPv6 multicast groups

1024

IPv4/MAC security ACEs

600

IPv6 security ACEs

600

Maximum active VLANs

256

VLAN IDs available

4094

Maximum STP instances

64

Maximum SPAN sessions 4
MTU-L3 packet 9198 bytes
Jumbo Ethernet frame 10,240 bytes
Ingress protection IP20
Dying Gasp Yes

Electrical

Power

Use the supplied AC power cord to connect the AC power connector to an AC power outlet

Voltage (auto ranging) 110 to 220V AC in
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.37A to 0.64A
Power rating (maximum consumption) 0.48 kVA
PoE Support PoE+
PoE Power 370W
PoE on Interface 30W for 6 ports or 15W for ports 1 to 12
Safety and compliance
Safety UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1
EMC: Emissions 47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A
EMC: Immunity EN55024 (including EN 61000-4-5), CISPR24, EN300386, KN24
Environmental Reduction of Hazardous Substances (RoHS) including Directive 2011/65/EU
Telco Common Language Equipment Identifier (CLEI) code
U.S. government certifications TBD
Option Sử Dụng Cho C1000-48PP-4G-L
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm C1000-48PP-4G-L có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm C1000-48PP-4G-L CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán C1000-48PP-4G-L có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm C1000-48PP-4G-L cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua C1000-48PP-4G-L có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật C1000-48PP-4G-L chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C1000-48PP-4G-L ?

Có 21 bình luận:
S
Tùng Sơn
Flash và DRAM của mã switch C1000-48PP-4G-L là bao nhiêu vậy shop?
2 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Thiết bị switch C1000-48PP-4G-L có 256 MB flash và 512 MB DRAM ạ. Anh vui lòng để lại liên hệ để được tư vấn tốt nhất ạ

K
Kiều
Thiết bị mạng C1000-48PP-4G-L có gộp cổng được không nhỉ? Mình cần tăng băng thông kết nối
21 ngày
D
Kim DungQuản trị viên

Thiết bị mạng C1000-48PP-4G-L có hỗ trợ port channel nên có gộp cổng để tăng băng thông kết nối anh chị nhé

T
Tài
Thiết bị mạng C1000-48PP-4G-L có hỗ trợ gán địa chỉ MAC trên cổng tránh trường hợp có người cắm dây mạng vào máy tính cá nhân để dùng không (tránh thất thoát dữ liệu)?
21 ngày
D
Kim DungQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C1000-48PP-4G-L có hỗ trợ gán địa chỉ MAC trên cổng tránh trường hợp có người cắm dây mạng vào máy tính cá nhân để dùng anh chị nhé

N
Nam
Có cách nào giám sát gói tin vào ra trên thiết bị mạng C1000-48PP-4G-L không bạn?
21 ngày
D
Kim DungQuản trị viên

Anh chị có thể cấu hình SPAN sao chép gói tin trên cổng uplink đến thiết bị ạ

Q
Quốc
Thiết bị mạng C1000-48PP-4G-L có cơ chế chống loop không bạn? Nếu có thì báo giá cho tôi nhé
21 ngày
D
Kim DungQuản trị viên

Thiết bị mạng C1000-48PP-4G-L có cơ chế chống loop anh chị nhé

H
Băng thông chuyển mạch của thiết bị mạng C1000-48PP-4G-L bao nhiêu thế admin
21 ngày
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-48PP-4G-L Catalyst 1000 Series 12 Ports PoE+ 370W PoE budget, 36 Ports cổng 1 Gigabit Ethernet ports, 4 cổng cắm module quang 1Gigabit SFP uplinks

D
Trấn Đình
Ad cho hỏi thiết bị Cisco C1000-48PP-4G-L sử dụng nguồn rời hay nguồn gì vậy ạ?
1 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Thiết bị Cisco C1000-48PP-4G-L sử dụng nguồn gắn trong thiết bị.

Q
Mạnh Quân
Tốc độ cổng mạng của thiệt bị chuyển mạch C1000-48PP-4G-L là bao nhiêu vậy admin?
1 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Tốc độ cổng mạng của thiệt bị chuyển mạch C1000-48PP-4G-L là 1GE anh chị nhé

A
Trần Anh

Bạn ơi cho mình hỏi C1000-48PP-4G-L là thiết bị chuyển mạch hoạt động ở lớp 2 hay lớp 3 vậy ạ?

1 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

C1000-48PP-4G-L là thiết bị chuyển mạch hoạt động ở lớp 2

H
Hường
Cho mình xin thông số DRAM của C1000-48PP-4G-L Cisco Catalyst 1000 with 48 Ports (12 Ports PoE+), 4 SFP Uplink
2 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Em gửi thông số DRAM của C1000-48PP-4G-L Cisco Catalyst 1000 with 48 Ports (12 Ports PoE+), 4 SFP Uplink: 512 MB

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.