Cisco C9400-LC-48HN 48 Port RJ45 UPOE+ 5 Gbps Line Card

Line Card Cisco C9400-LC-48HN 48 Port RJ45 UPOE+ 5 Gbps dùng cho Switch Cisco Catalyst 9400 Series: Chassis C9404R, C9407R, C9410R. 

Mã sản phẩm: C9400-LC-48HN
Tình trạng: Còn Hàng
C9400-LC-48HN Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco C9400-LC-48HN

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Line Card Cisco C9400-LC-48HN có 48 cổng mạng tốc độ 5 Gbps, cấp nguồn UPOE+ chuẩn 802.3bt công suất 90W trên 1 cổng. Cisco C9400-LC-48HN được thiết kế chuyên dùng để triển khai Wifi 6, thiết bị kỹ thuật số, camera an ninh, camera nhiệt với tính năng PTZ, thiết bị chiếu sáng LED và màn hình hiển thị lớn. 

C9400-LC-48HN

Nguồn điện và dữ liệu được truyền tải qua 1 cổng kết nối nhưng được đảm bảo không bị gián đoạn, thiết bị được giám sát từ xa theo thời gian thực, hỗ trợ quản lý tập trung, điều khiển và cấu hình từ xa. Cisco C9400-LC-48HN có khả năng quản lý năng lượng tiên tiến giảm suy hao tiết kiệm năng lượng.

Thông số kỹ thuật:

Line card C9400-LC-48HN
Number of ports 48
Port speed 5 Gbps multigigabit
Port type RJ-45 UPOE+ IEEE 802.3bt, IEEE 802.3at, IEEE 802.3af, Cisco pre-standard
Cisco Catalyst 9400 Series switch min/max ports C9404R: 48/96
C9407R: 48/240
C9410R: 48/384
Max rated power (W) 200
Rated MTBF (hours) N/A
Option Sử Dụng Cho C9400-LC-48HN
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Network Card sử dụng cho Switch Cisco C9400

Cisco C9400-LC-48U Catalyst 9400 Series 48 Port UPOE 60W 10/100/1000 (RJ-45) Module sử dụng cho C9404R C9407R C9410R

#C9400-LC-48U

List Price:$9,180

Cisco C9400-LC-48T Catalyst 9400 Series 48-Port 10/100/1000 (RJ-45) Module sử dụng cho C9404R C9407R C9410R

#C9400-LC-48T

List Price:$7,140

Xem thêm
Card Supervisor sử dụng cho Switch Cisco C9400

Cisco C9400-SUP-1 Catalyst 9400 Series Supervisor 1 Module sử dụng cho C9404R C9407R C9410R

#C9400-SUP-1

List Price:$20,400

Cisco C9400-SUP-1/2 Catalyst 9400 Series Redundant Supervisor 1 Module sử dụng cho C9404R C9407R C9410R

#C9400-SUP-1/2

List Price:$14,280

Xem thêm
Power Supply và Fan sử dụng cho Switch Cisco C9407R

Cisco C9400-PWR-3200AC Catalyst 9400 Series 3200W AC Power Supply dùng cho Switch Cisco C9404R C9407R C9410R

#C9400-PWR-3200AC

List Price:$2,040

Cisco C9400-PWR-2100AC Catalyst 9400 Series 2100W AC Power Supply dùng cho Switch Cisco C9404R C9407R C9410R

#C9400-PWR-2100AC

List Price:$2,040

Xem thêm
Power Supply và Fan sử dụng cho Switch Cisco C9410R

Cisco C9400-PWR-3200AC Catalyst 9400 Series 3200W AC Power Supply dùng cho Switch Cisco C9404R C9407R C9410R

#C9400-PWR-3200AC

List Price:$2,040

Cisco C9400-PWR-2100AC Catalyst 9400 Series 2100W AC Power Supply dùng cho Switch Cisco C9404R C9407R C9410R

#C9400-PWR-2100AC

List Price:$2,040

Xem thêm
Power Supply và Fan sử dụng cho Switch Cisco C9404R

Cisco C9400-PWR-3200AC Catalyst 9400 Series 3200W AC Power Supply dùng cho Switch Cisco C9404R C9407R C9410R

#C9400-PWR-3200AC

List Price:$2,040

Cisco C9400-PWR-2100AC Catalyst 9400 Series 2100W AC Power Supply dùng cho Switch Cisco C9404R C9407R C9410R

#C9400-PWR-2100AC

List Price:$2,040

Xem thêm
C9404R Accessory
Cisco C9404-ACC-KIT Cisco Catalyst 9400 Series 4 slot chassis Accessory Kit
#C9404-ACC-KIT

List Price: Updating...

Cisco C9404-RACK-19-KIT Cisco Catalyst 9400 Series 4 slot chassis Rack Mount
#C9404-RACK-19-KIT

List Price: Updating...

C9407R Accessory

Switch Cisco C9407-SHELF-KIT Catalyst 9400 Series 7 slot chassis Shelf Install Kit

#C9407-SHELF-KIT

List Price:$250

Cisco C9407-ACC-KIT Cisco Catalyst 9400 Series 7 slot chassis Accessory Kit
#C9407-ACC-KIT

List Price: Updating...

Xem thêm
C9410R Accessory
Switch Cisco C9410-SHELF-KIT Catalyst 9400 Series 10 slot chassis Shelf Install Kit
#C9410-SHELF-KIT

List Price: Updating...

Cisco C9410-ACC-KIT Cisco Catalyst 9400 Series 10 slot chassis Accessory Kit
#C9410-ACC-KIT

List Price: Updating...

Xem thêm
License sử dụng cho Switch Cisco C9400
Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9400-DNA-P C9400 Cisco DNA Premier Term: Includes Term Licenses for Cisco DNA Advantage, 100 ISE Base and 100 ISE Plus Endpoints, 100 Stealthwatch Flows (including Virtual Flow Collector and Management Console). Requires separate purchase of ISE appliance/ISE VM and Cisco DNA Center appliance.
#C9400-DNA-P

List Price: Updating...

Giấy phép bản quyền Switch Cisco C9400-DNA-P-3Y C9400 Cisco DNA Premier 3Y Term – Cisco DNA, 100 ISE PLS and ISE BASE, 100 SWATCH

#C9400-DNA-P-3Y

List Price:$16,250

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9400-LC-48HN ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.