CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

C9400-LC-24XS Cisco 9400 Series 24 Port 10GE SFP+ Module

Line Card Cisco C9400-LC-24XS Catalyst 9400 Series 24 Port 10 Gigabit Ethernet SFP+ Module sử dụng cho C9404R C9407R C9410R

Mã sản phẩm: C9400-LC-24XS
Tình trạng: Còn Hàng
C9400-LC-24XS Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco C9400-LC-24XS Catalyst 9400 24 Port 10GE SFP+ Module

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cisco C9400-LC-24XS module cung cấp 24 cổng 10 Gigabit Ethernet có thể được triển khai cho các kết hợp Ethernet 10 Gigabit tốc độ cao và hiệu suất cao trong khuôn viên trường và trong các mạng nhỏ đến trung bình như 1 core switch. Cisco C9400-LC-24XS được thiết kế các cổng dạng Small-Factor Pluggable Plus (SFP +). Các cổng có thể được sử dụng thay thế cho nhau như Gigabit Ethernet và 10 Gigabit Ethernet để hỗ trợ chuyển đổi từng giai đoạn từ Gigabit Ethernet sang 10 Gigabit Ethernet.

View Datasheet C9400-LC-24XS

Các tính năng nổi bật của Cisco C9400-LC-24XS Module

- Cung cấp 24 cổng 10GE SFP+ hoặc 24 cổng 1GE SFP

- SFP + và SFP có thể được sử dụng đồng thời trên cùng 1 module mà không có bất kỳ hạn chế nào

- Hỗ trợ hệ điều hành Cisco IOS XE Software Release 16.6.1 hoặc cao hơn

- IEEE 802.1AE (MACsec-256)

- Layer 2 to Layer 4 Jumbo Frame hỗ trợ tới 9198 bytes

- Thiết kế doanh nghiệp và thương mại để cấp nguồn IP phones, wireless base stations, video cameras, virtual desktop clients, và các thiết bị khác sử dụng PoE và Cisco UPOE

- Lý tưởng cho các doanh nghiệp và các ứng dụng chi nhánh đòi hỏi phải có hiệu năng nâng cao để truyền tệp lớn và sao lưu mạng

C9400-LC-24XS Cisco 9400 Series 24 Port 10GE SFP+ Module

Thông số kỹ thuật Cisco C9400-LC-24XS module

Feature

Description

Number of ports

 
48

Port speed

 
10 GE or 1 GE

Port type

 
SFP/SFP+

Cisco Catalyst 9400 Series min/max ports

 
C9407R: 24/120
C9410R: 24/192

Standards

- Gigabit Ethernet: IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, IEEE 802.3ab, IEEE 803.3at, IEEE 802.3af, IEEE 802.3az, IEEE 802.3bz

EtherChannel technology

- Gigabit EtherChannel: All 1000 Mbps ports
- 10 Gigabit EtherChannel: All 10Gbps ports
- IEEE 802.3ad (Link Aggregation Control Protocol)
- Port Aggregation Protocol (PaGP): Yes
- Number of ports per tuple: 16 with LACP and 8 with PaGP
- EtherChannel and IEEE 802.3ad technology across line cards: Yes

Physical dimensions

- Occupies one slot in the Cisco Catalyst 9400 Series platform
- Dimensions (H x W x D): 1.6 x 14.92 x 14.57 in. (4.06 x 37.90 x 37.00 cm)

Environmental conditions

- Operating temperature:
- Normal Operating Temperature and Altitudes:
◦ 27° to 109°F (-5 to +45°C), up to 6,000 feet (1800 m)
◦ 27° to 104°F (-5 to +40°C), up to 10,000 feet (3000 m)
◦ Minimum ambient temperature for cold startup is 0°C
- Short-Term Exceptional Conditions:
◦ 27° to 119°F (-5 to +55°C), up to 6,000 feet (1800 m)
◦ 27° to 114°F (-5 to +50°C), up to 10,000 feet (3000 m)
◦ Not more than following in one-year period: 96 consecutive hours, or 360 hours total, or 15 occurrences
- Storage temperature: -40° to 158° F (-40° to 70°C)
- Relative humidity: 10 to 95%, noncondensing
- Operating altitude: -60 to 3000m

Safety conditions

Fiber optic lasers: Class 1 laser products

Safety certifications

- UL 60950-1
- CAN/CSA-C222.2 No. 60950-1
- EN 60950-1
- IEC 60950-1
- AS/NZS 60950.1
- IEEE 802.3

Electromagnetic emissions certifications

- 47 CFR Part 15
- CISPR22 Class A
- EN 300 386 V1.6.1
- EN 55022 Class A
- EN 55032 Class A
- CISPR 32 Class A
- EN61000-3-2
- EN61000-3-3
- ICES-003 Class A
- TCVN 7189 Class A
- V-3 Class A
- CISPR24
- EN 300 386
- EN55024
- TCVN 7317

ROHS compliance

ROHS5

Option Sử Dụng Cho C9400-LC-24XS
Switch Cisco C9400

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9407R Catalyst 9400 Series 7 Slot Chassis, no power supply

#C9407R

List Price:$9,781

Switch Cisco C9410R Catalyst 9400 Series 10 Slot Chassis, no power supply

#C9410R

List Price:$8,160

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9400-LC-24XS ?

Có 18 bình luận:
K
Kiên
Báo giá giúp mình Module quang Cisco GLC-BX-U 1000BASE-BX-U Single Mode 1310TX 1490RX Single LC 10KM Optic Transceiver dùng cho linecard cisco C9400-LC-24XS nhé.
8 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Em đã gửi báo giá Module quang Cisco GLC-BX-U 1000BASE-BX-U Single Mode 1310TX 1490RX Single LC 10KM Optic Transceiver dùng cho linecard cisco C9400-LC-24XS qua mail ạ, anh chị check mail giúp em ạ

M
Miến
Module quang Cisco SFP-10G-ER-S có dùng được cho linecard C9400-LC-24XS không vậy shop?
8 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10G-ER-S có dùng được cho linecard C9400-LC-24XS anh chị nhé

M
Miện
Cho mình xin thông số Standards của linecard C9400-LC-24XS nhé?
8 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Thông số Standards của linecard C9400-LC-24XS là Gigabit Ethernet: IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, IEEE 802.3ab, IEEE 803.3at, IEEE 802.3af, IEEE 802.3az, IEEE 802.3bz anh chị nha

H
Hóa
Cho mình xin báo giá C9400-LC-24XS Cisco 9400 Series 24 Port 10GE SFP+ Module, số lượng 4 chiếc, giá dự án nhé
8 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Em đã gửi báo giá C9400-LC-24XS Cisco 9400 Series 24 Port 10GE SFP+ Module qua mail, anh chị check mail giúp em ạ

T
Nguyễn Linh Thư
Thiết bị mạng switch Cisco C9400-LC-24XS có cổng mấy GigE ad nhỉ
8 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị mạng switch Cisco C9400-LC-24XS Catalyst 9400 có 24 cổng quang tốc độ 10G bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370