C9400-LC-24S Cisco Catalyst 9400 Series 24 Port GE SFP Module

Cisco C9400-LC-24S Catalyst 9400 Series 24 Port Gigabit Ethernet SFP Module sử dụng cho C9404R C9407R C9410R

Mã sản phẩm: C9400-LC-24S
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

C9400-LC-24S Cisco Catalyst 9400 24 Port SFP

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cisco C9400-LC-24S cung cấp 24 cổng Small Form-Factor Pluggable (SFP) sử dụng các module quang 1 Gigabit của Cisco

View Datasheet C9400-LC-24S

Các tính năng nổi bật của Cisco C9400-LC-24S Module

- Cung cấp 24 cổng nonblocking SFP

- Hỗ trợ hệ điều hành Cisco IOS XE Software Release 16.8.1 hoặc cao hơn

- IEEE 802.1AE (MACsec-256)

- Layer 2 to Layer 4 Jumbo Frame hỗ trợ tới 9198 bytes

- Lý tưởng cho các doanh nghiệp và các ứng dụng chi nhánh đòi hỏi phải có hiệu năng nâng cao để truyền tệp lớn và sao lưu mạng

C9400-LC-24S Cisco Catalyst 9400 Series 24 Port Gigabit Ethernet SFP ModuleThông số kỹ thuật Cisco C9400-LC-24S module

Feature

Description

Number of ports

 
24

Port speed

 
1 GE

Port type

 
SFP

Cisco Catalyst 9400 Series min/max ports

 
C9407R: 24/120
C9410R: 24/192

Standards

- Gigabit Ethernet: IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, IEEE 802.3ab, IEEE 803.3at, IEEE 802.3af, IEEE 802.3az, IEEE 802.3bz

EtherChannel technology

- Gigabit EtherChannel: All 1000 Mbps ports
- 10 Gigabit EtherChannel: All 10Gbps ports
- IEEE 802.3ad (Link Aggregation Control Protocol)
- Port Aggregation Protocol (PaGP): Yes
- Number of ports per tuple: 16 with LACP and 8 with PaGP
- EtherChannel and IEEE 802.3ad technology across line cards: Yes

Physical dimensions

- Occupies one slot in the Cisco Catalyst 9400 Series platform
- Dimensions (H x W x D): 1.6 x 14.92 x 14.57 in. (4.06 x 37.90 x 37.00 cm)

Environmental conditions

- Operating temperature:
- Normal Operating Temperature and Altitudes:
27° to 109°F (-5 to +45°C), up to 6,000 feet (1800 m)
27° to 104°F (-5 to +40°C), up to 10,000 feet (3000 m)
Minimum ambient temperature for cold startup is 0°C
- Short-Term Exceptional Conditions:
27° to 119°F (-5 to +55°C), up to 6,000 feet (1800 m)
27° to 114°F (-5 to +50°C), up to 10,000 feet (3000 m)
Not more than following in one-year period: 96 consecutive hours, or 360 hours total, or 15 occurrences
- Storage temperature: -40° to 158° F (-40° to 70°C)
- Relative humidity: 10 to 95%, noncondensing
- Operating altitude: -60 to 3000m

Safety conditions

Fiber optic lasers: Class 1 laser products

Safety certifications

- UL 60950-1
- CAN/CSA-C222.2 No. 60950-1
- EN 60950-1
- IEC 60950-1
- AS/NZS 60950.1
- IEEE 802.3

Electromagnetic emissions certifications

- 47 CFR Part 15
- CISPR22 Class A
- EN 300 386 V1.6.1
- EN 55022 Class A
- EN 55032 Class A
- CISPR 32 Class A
- EN61000-3-2
- EN61000-3-3
- ICES-003 Class A
- TCVN 7189 Class A
- V-3 Class A
- CISPR24
- EN 300 386
- EN55024
- TCVN 7317

ROHS compliance

ROHS5

Option Sử Dụng Cho C9400-LC-24S
Switch Cisco C9400

Switch Cisco C9407R Catalyst 9400 Series 7 Slot Chassis, no power supply

#C9407R

List Price:$5,100

Switch Cisco C9410R Catalyst 9400 Series 10 Slot Chassis, no power supply

#C9410R

List Price:$8,160

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9400-LC-24S ?

Có 1 bình luận:
H
Kim Huệ
đánh giá 5 sao
https://cnttshop.vn/cisco-c9400-lc-24s-module bên bạn phân phối line card này à? có sẵn hàng không shop? công ty bạn có phân phối dòng nào tương tự không?
28 ngày
C
CNTTShop

Chào chị,

Sản phẩm Cisco C9400-LC-24S hiện vẫn đang còn hàng, Chị vui lòng cung cấp thông tin liên hệ hoặc liên hệ Hotline: 0906 051 599 để được tư vấn tốt nhất.

27 ngày
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.