CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

C9400-LC-24S Cisco Catalyst 9400 Series 24 Port GE SFP Module

Cisco C9400-LC-24S Catalyst 9400 Series 24 Port Gigabit Ethernet SFP Module sử dụng cho C9404R C9407R C9410R

Mã sản phẩm: C9400-LC-24S
Tình trạng: Còn Hàng
C9400-LC-24S Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

C9400-LC-24S Cisco Catalyst 9400 24 Port SFP

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cisco C9400-LC-24S cung cấp 24 cổng Small Form-Factor Pluggable (SFP) sử dụng các module quang 1 Gigabit của Cisco

View Datasheet C9400-LC-24S

Các tính năng nổi bật của Cisco C9400-LC-24S Module

- Cung cấp 24 cổng nonblocking SFP

- Hỗ trợ hệ điều hành Cisco IOS XE Software Release 16.8.1 hoặc cao hơn

- IEEE 802.1AE (MACsec-256)

- Layer 2 to Layer 4 Jumbo Frame hỗ trợ tới 9198 bytes

- Lý tưởng cho các doanh nghiệp và các ứng dụng chi nhánh đòi hỏi phải có hiệu năng nâng cao để truyền tệp lớn và sao lưu mạng

C9400-LC-24S Cisco Catalyst 9400 Series 24 Port Gigabit Ethernet SFP Module

Thông số kỹ thuật Cisco C9400-LC-24S module

Feature

Description

Number of ports

 
24

Port speed

 
1 GE

Port type

 
SFP

Cisco Catalyst 9400 Series min/max ports

 
C9407R: 24/120
C9410R: 24/192

Standards

- Gigabit Ethernet: IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, IEEE 802.3ab, IEEE 803.3at, IEEE 802.3af, IEEE 802.3az, IEEE 802.3bz

EtherChannel technology

- Gigabit EtherChannel: All 1000 Mbps ports
- 10 Gigabit EtherChannel: All 10Gbps ports
- IEEE 802.3ad (Link Aggregation Control Protocol)
- Port Aggregation Protocol (PaGP): Yes
- Number of ports per tuple: 16 with LACP and 8 with PaGP
- EtherChannel and IEEE 802.3ad technology across line cards: Yes

Physical dimensions

- Occupies one slot in the Cisco Catalyst 9400 Series platform
- Dimensions (H x W x D): 1.6 x 14.92 x 14.57 in. (4.06 x 37.90 x 37.00 cm)

Environmental conditions

- Operating temperature:
- Normal Operating Temperature and Altitudes:
◦ 27° to 109°F (-5 to +45°C), up to 6,000 feet (1800 m)
◦ 27° to 104°F (-5 to +40°C), up to 10,000 feet (3000 m)
◦ Minimum ambient temperature for cold startup is 0°C
- Short-Term Exceptional Conditions:
◦ 27° to 119°F (-5 to +55°C), up to 6,000 feet (1800 m)
◦ 27° to 114°F (-5 to +50°C), up to 10,000 feet (3000 m)
◦ Not more than following in one-year period: 96 consecutive hours, or 360 hours total, or 15 occurrences
- Storage temperature: -40° to 158° F (-40° to 70°C)
- Relative humidity: 10 to 95%, noncondensing
- Operating altitude: -60 to 3000m

Safety conditions

Fiber optic lasers: Class 1 laser products

Safety certifications

- UL 60950-1
- CAN/CSA-C222.2 No. 60950-1
- EN 60950-1
- IEC 60950-1
- AS/NZS 60950.1
- IEEE 802.3

Electromagnetic emissions certifications

- 47 CFR Part 15
- CISPR22 Class A
- EN 300 386 V1.6.1
- EN 55022 Class A
- EN 55032 Class A
- CISPR 32 Class A
- EN61000-3-2
- EN61000-3-3
- ICES-003 Class A
- TCVN 7189 Class A
- V-3 Class A
- CISPR24
- EN 300 386
- EN55024
- TCVN 7317

ROHS compliance

ROHS5

Option Sử Dụng Cho C9400-LC-24S
Switch Cisco C9400

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9407R Catalyst 9400 Series 7 Slot Chassis, no power supply

#C9407R

List Price:$9,781

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9400-LC-24S ?

Có 19 bình luận:
L
Việt Lê
Báo giá giúp mình 10 chiếc Module quang Cisco GLC-BX-U dùng cho C9400-LC-24S nhé
5 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của 10 chiếc Module quang Cisco GLC-BX-U đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Định
Báo giá giúp mình Module quang Cisco GLC-TE (GLC TE) dùng cho line card C9400-LC-24S nhé
6 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Em đã gửi báo giá Module quang Cisco GLC-TE (GLC TE) dùng cho line card C9400-LC-24S qua mail, anh chị check mail giúp em ạ

H
Bình Hoàng
Module quang Cisco GLC-ZX-SMD có dùng được cho linecard cisco C9400-LC-24S không bạn nhỉ?
6 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-ZX-SMD có dùng được cho linecard cisco C9400-LC-24S  anh chị nhé

H
Hạnh
Cho mình xin thông số Standards của line card C9400-LC-24S nhé?
6 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Thông số Standards của line card C9400-LC-24S Gigabit Ethernet: IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, IEEE 802.3ab, IEEE 803.3at, IEEE 802.3af, IEEE 802.3az, IEEE 802.3bz anh chị nha

M
Minh
Cho mình xin báo giá C9400-LC-24S Cisco Catalyst 9400 Series 24 Port GE SFP Module nhé, gấp.
6 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Em đã gửi báo giá C9400-LC-24S Cisco Catalyst 9400 Series 24 Port GE SFP Module qua mail, anh chị check mail giúp em ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370