C9400-SUP-1XL/2 Cisco 9400 Series Redundant Supervisor 1XL Module

Cisco C9400-SUP-1XL/2 Catalyst 9400 Series Redundant Supervisor 1XL Module sử dụng cho C9404R C9407R C9410R

Mã sản phẩm: C9400-SUP-1XL/2
Tình trạng: Còn Hàng

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

C9400-SUP-1XL/2 Cisco Catalyst 9400 Redundant Supervisor

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cisco Supervisor  C9400-SUP-1XL/2 cung cấp khả năng mở rộng cổng linh hoạt từ lớp 2 đến lớp 4 và định tuyến cho cả các nhà cung cấp dịch vụ và doanh nghiệp. Cisco Supervisor  C9400-SUP-1XL/2 tối ưu hóa cho các tủ mạng, mạng văn phòng chi nhánh, hoặc điểm phân phối Layer 3. Cisco  C9400-SUP-1XL/2 cung cấp hiệu suất và khả năng mở rộng để xử lý các ứng dụng mạng ngày nay và tương lai.

View Datasheet C9400-SUP-1XL/2

Cisco Supervisor C9400-SUP-1XL/2 sử dụng chip Intel 2,4 GHz x86 với dung lượng lưu trữ cục bộ SATA SSD lên đến 960 GB cho lưu trữ IOS và các ứng dụng của các bên thứ 3.

C9400-SUP-1XL/2 Cisco Catalyst 9400 Series Supervisor 1 Module

Thông số kỹ thuật Cisco Supervisor C9400-SUP-1XL/2

 

Features

Performance and scalability

Centralized wired capacity

Up to 1.44 Tbps

Per-slot switching Capacity

80 Gbps

Total number of MAC addresses

Up to 64,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

Up to 112,0001

FNF entries (v4/v6)

Up to 384,000/192,000

DRAM

16 GB

Flash

10 GB

VLAN IDs

4096

SSD capacity

960 GB

Total Switched Virtual Interfaces (SVIs)

4,000

Jumbo frame

9198 bytes

Forwarding rate

-  900 Mpps for IPv4
-  450 Mpps for IPv6

IPv4 routing entries

Up to 112,0001

IPv6 routing entries

Up to 56,0002

Multicast routes

Up to 16,000

QoS hardware entries

Up to 18,000

Security ACL hardware entries

Up to 18,000

Packet buffer

96 MB

Dimensions

Physical specifications

(H x W x D): 1.6 x 14.92 x 14.57 in. (4.06 x 37.90 x 37.00 cm)

Weight: 10 lb (4.5 kg)

Operating temperature

Normal operating  temperature and altitudes:

-  27° to 109°F (-5° to +45°C), up to 6000 feet (1800 m)
-  27° to 104°F (-5° to +40°C), up to 10,000 feet (3000 m)
-   Minimum ambient temperature for cold startup is 0°C

Short-term  exceptional conditions:

-  27° to 119°F (-5° to +55°C), up to 6000 feet (1800 m)
-  27° to 114°F (-5° to +50°C), up to 10,000 feet (3000 m)
-   Not more than following in one-year period: 96 consecutive hours, or 360 hours total, or 15 occurrences

Storage temperature

40° to 158°F (-40° to 70°C)

Relative humidity operating and nonoperating noncondensing

10 to 95 percent, noncondensing

Altitude

-60 to 3000m

MTBF

302,000 hours

 Safety and compliance

Safety certifications

-  UL 60950-1
-  CAN/CSA-C222.2 No. 60950-1
-  EN 60950-1
-  IEC 60950-1
-  AS/NZS 60950.1
-  IEEE 802.3

Electromagnetic emissions certifications

-  47 CFR Part 15
-  CISPR22 Class A
-  EN 300 386 V1.6.1
-  EN 55022 Class A
-  EN 55032 Class A
-  CISPR 32 Class A
-  EN61000-3-2
-  EN61000-3-3
-  ICES-003 Class A
-  TCVN 7189 Class A
-  V-3 Class A
-  CISPR24
-  EN 300 386
-  EN55024
-  TCVN 7317

Environmental

Reduction Of Hazardous Substances (ROHS) 5

Network Essentials and Advantage Package Features

Features

Network Essentials

Network Advantage

Switch fundamentals
Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes),PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes)), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1x, Macsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder, SSO

Advanced switch capabilities and scale
BGP, EIGRP, HSRP,  IS-IS, BSR, MSDP, PIM-BIDIR, IP SLA, OSPF

Network segmentation
VRF, VXLAN, LISP, SGT, MPLS, mVPN

Automation
Netconf, Restconf, gRPC, YANG, PnP Agent, ZTP/Open PnP, GuestShell (On-Box Python)

Telemetry and visibility
Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN

High availability and resiliency 
NSF, GIR

IOT integrationCoAP

Security
MACsec-256

Option Sử Dụng Cho C9400-SUP-1XL/2
Switch Cisco C9400

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9407R Catalyst 9400 Series 7 Slot Chassis, no power supply

#C9407R

List Price:$9,781

Switch Cisco C9410R Catalyst 9400 Series 10 Slot Chassis, no power supply

#C9410R

List Price:$8,160

Xem thêm
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang 10GE SFP+ Cisco

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
Module quang 10G OEM Cisco

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9400-SUP-1XL/2 ?

Có 13 bình luận:
L
đánh giá 5 sao
Cho mình xin thông số MTBF của cisco C9400-SUP-1XL/2
1 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

 Thông số MTBF của cisco C9400-SUP-1XL/2  là 302,000 hours anh chị nhé

N
Nga
đánh giá 5 sao
Báo giá giúp mình Module quang Cisco SFP-10G-SR dùng cho Cisco C9400-SUP-1XL/2
1 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Em vừa gửi báo giá Module quang Cisco SFP-10G-SR dùng cho Cisco C9400-SUP-1XL/2  qua mail, anh chị check mail giúp em

Q
Quang
đánh giá 5 sao
Cho chị xin báo giá 2 chiếc C9400-SUP-1XL/2 Cisco 9400 Series Redundant Supervisor 1XL Module dùng thay thế card bị hỏng.
1 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Em đã gửi báo giá C9400-SUP-1XL/2 Cisco 9400 Series Redundant Supervisor 1XL Module  qua mail, anh chị check mail giúp em

B
Bắc
đánh giá 5 sao
Báo giá giúp mình 2 chiếc C9400-SUP-1XL/2 Cisco 9400 Series Redundant Supervisor 1XL Module và 3 chiếc Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP transceiver module for Multi Mode MMF, 850-nm, DOM, 500m
5 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Em đã gửi báo giá 2 chiếc C9400-SUP-1XL/2 Cisco 9400 Series Redundant Supervisor 1XL Module và 3 chiếc Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP transceiver module for Multi Mode MMF, 850-nm, DOM, 500m qua mail, nhờ anh chị check mail giúp em

H
Hưng
đánh giá 5 sao
Báo giá giúp mình Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 dùng cho C9400-SUP-1XL/2
5 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Em đã gửi báo giá Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 dùng cho C9400-SUP-1XL/2 qua mail, nhờ anh chị check mail giúp em

K
Kiên
đánh giá 5 sao
Báo giá giúp mình Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD dùng cho C9400-SUP-1XL/2
5 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Em đã gửi báo giá Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD dùng cho C9400-SUP-1XL/2 qua mail, nhờ anh chị check mail giúp em

K
Kiều
đánh giá 5 sao
SSD capacity Của C9400-SUP-1XL/2 là bao nhiêu vậy shop nhỉ?
5 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

SSD capacity Của C9400-SUP-1XL/2 là 960GB. Anh chị cần hỗ trợ liên hệ hotline 0967415023

T
Trường
đánh giá 5 sao
Cho mình xin thông số DRAM và FLASH của C9400-SUP-1XL/2 Cisco 9400 Series Redundant Supervisor 1XL Module
5 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Em gửi thông số DRAM và FLASH của C9400-SUP-1XL/2 Cisco 9400 Series Redundant Supervisor 1XL Module như sau: DRAM 16GB, FLASH 10GB

L
Liêm
đánh giá 5 sao
Switch Cisco C9410R Catalyst 9400 Series 10 Slot Chassis, no power supply Dùng được card C9400-SUP-1XL/2 không bạn?
5 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Switch Cisco C9410R Catalyst 9400 Series 10 Slot Chassis, no power supply Dùng được card C9400-SUP-1XL/2.Cần hỗ trợ thêm anh chị liên hệ hotline 0967415023 

G
Giang
đánh giá 5 sao
Cho mình xin Datasheet của C9400-SUP-1XL/2 Cisco 9400 Series
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chị có thể tham khảo datasheet của C9400-SUP-1XL/2 theo link: https://cnttshop.vn/storage/Datasheet/C9400-SUP-1XL.pdf

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.