CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco Business CBS220-48FP-4X-EU 48 port 10/100/1000 PoE+

Phân phối thiết bị chuyển mạch Cisco business 220 series CBS220-48FP-4X-EU giao diện 48 cổng 1GE PoE+ 740W và 4 cổng uplink 10G SFP+ chính hãng giá tốt. Liên hệ nhận tư vấn, báo giá tốt.

✓ Mã sản phẩm: CBS220-48FP-4X-EU
✓ Tình trạng: Còn Hàng
CBS220-48FP-4X-EU Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco Business CBS220-48FP-4X-EU

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
 

Thiết bị chuyển mạch Cisco business CBS220-48FP-4X-EU thuộc dòng small business của Cisco, với thiết kế 48 cổng 1GE hỗ trợ PoE+ (30W trên mỗi cổng) và 4 cổng SFP+ 10G uplink, sẽ là sự lựa chọn tốt nhất về giá cho hệ thống camera (CCTV) và wifi lớn của doanh nghiệp. Đảm bảo việc cấp nguồn liên tục qua Ethernet, cùng với tốc độ chuyện mạng của switch là 176Gbps cho tốc độ truy cập internet cao, download và upload file nhanh chóng.

Switch Cisco Business CBS220-48FP-4X-EU 48 port 10/100/1000 PoE+

Thông số kỹ thuật

Performance
Forwarding rate in millions of packets per second (mpps; 64-byte packets) 130.94 Mpps
Switching Capacity in Gigabits per Second  176 Gbps
Layer 2 Switching

MAC table:
- Up to 8,192 Media Access Control (MAC) addresses
Spanning Tree Protocol:
- Standard 802.1d Spanning Tree support, enabled by default
- Fast convergence using 802.1w (Rapid Spanning Tree [RSTP])
- Multiple Spanning Tree instances using 802.1s (MSTP)
- 16 instances are supported
Port grouping/link aggregation:
- Up to 8 groups
- Up to 8 ports per group with 16 candidate ports for each (dynamic) 802.3ad link aggregation​VLAN
- Support for up to 256 Virtual Local Area Networks (VLANs) simultaneously
- Port-based and 802.1Q tag-based VLANs
- Management VLAN
- Guest VLAN
Auto voice VLAN
QinQ VLAN
Generic VLAN Registration Protocol (GVRP) and Generic Attribute Registration Protocol (GARP)
Head-of-Line (HOL) blocking: HOL blocking prevention
Jumbo frame: Frame sizes up to 9,216 supported
Loopback detection
Automatic Media-Dependent Interface Crossover (MDIX)

Security

ACLs Support for up to 512 rules
Port security
IEEE 802.1X (Authenticator role)
RADIUS, TACACS+
MAC address filtering
Storm control
DoS protection
STP Bridge Protocol Data Unit (BPDU) Guard
Spanning Tree Loop Guard
Secure Shell (SSH) Protocol
Secure Sockets Layer (SSL)

Management

Cisco Business Dashboard
Cisco Business mobile app
Cisco Network Plug and Play (PnP) agent
Web user interface
Text-editable config files
Command-line interface
SNMP
Standard Management Information Bases (MIBs)
Remote Monitoring (RMON)
IPv4 and IPv6 dual stack
Port mirroring
DHCP (Option 12, 66, 67, 82, 129, and 150)
Time synchronization
Login banner
HTTP/HTTPS; TFTP upgrade; DHCP client; Bootstrap Protocol (BOOTP); cable diagnostics; ping; traceroute; syslog

Power over Ethernet (PoE)
Power Dedicated to PoE 740W
Number of Ports That Support PoE 48 Ports
Power consumption
System Power Consumption 110V=65.7W
​220V=64.4W
Power Consumption (with PoE) 110V=900W
220V=875.3W
Heat Dissipation (BTU/hr) 3,070.92
Hardware
Total System Ports 48 x Gigabit Ethernet and 4 x 10Gigabit SFP+
RJ-45 Ports 48 x Gigabit Ethernet
Uplink ports 4 x 10Gigabit SFP+
Buttons Reset button
Cabling type

Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5 or better for 10BASE-T/100BASE-TX; UTP Category 5 Ethernet or better for 1000BASE-T

LEDs System, Link/Act, PoE, Speed
Flash 64 MB
Memory 256 MB
Packet buffer 16 Mb
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 440 x 350 x 44 mm (17.3 x 13.8 x 1.7 in)
Unit weight 5.65 kg (12.46 lb)
Power 100-240V, 50-60 Hz, internal, universal
Storage temperature  -20° C to +70° C 
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and Mean Time Between Failure (MTBF)
Fan (number) 1
Acoustic Noise 25°C: 37.7 dB
MTBF at 25°C (hours) 289,406
Option Sử Dụng Cho CBS220-48FP-4X-EU
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CBS220-48FP-4X-EU ?

Có 23 bình luận:
T
Trung
Cho mình hỏi Switch Cisco CBS220-48FP-4X-EU có thể hoạt động được ở trong môi trường có nhiệt độ cao không vậy shop ơi
27 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Cisco CBS220-48FP-4X-EU sẽ có thể hoạt động ổn đinh nhất ở trong môi trường có nhiệt độ từ 0° đến 40°C bạn nhé

C
Lê Phúc Cường

Switch Cisco CBS220-48FP-4X-EU xuất xứ ở đâu thế shop?

1 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch CBS220-48FP-4X-EU có xuất xứ China ạ.

M
Duy Mạnh
Switch Cisco CBS220-48FP-4X-EU có đủ giấy tờ co cq chứ shop?
1 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị CBS220-48FP-4X-EU bên shop có đủ giấy tờ CO CO ạ.

L
Nguyễn Long
CBS220-48FP-4X-EU có công suất Poe bao nhiêu vậy shop?
1 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị  CBS220-48FP-4X-EU hỗ trợ 48 cổng 10/100/1000 RJ45 PoE+ 740W ạ

B
Vương Bình
Mình cần 2c CBS220-48FP-4X-EU , cho mình xin giá
1 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Báo giá Thiết bị CBS220-48FP-4X-EU đã được gửi vào email, bạn kiểm tra email giúp shop nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370