CBS350-16P-2G-EU Cisco Business 350 Series 16x10/100/1000 PoE+ ports, internal power.

Cisco Business 350 Series CBS350-16P-2G, CBS350-16P-2G-EU, CBS350-16P-2G-xx 16x10/100/1000 ports PoE+, 2xGigabit SFP,  internal, universal power.

Mã sản phẩm: CBS350-16P-2G-EU
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco Business CBS350-16P-2G-EU,  internal, universal power.

Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Thiết bị chuyển mạch CBS350-16P-2G-EU là một phần của dòng giải pháp mạng cho doanh nghiệp,  giá cả phải chăng, phù hợp sử dụng trong hệ thống mạng văn phòng nhỏ. CBS350-16P hỗ trợ bảng điều khiển trực quan đơn giản hóa thiết lập và các tính năng nâng cao giúp tăng tốc độ chuyển mạch, bảo mật..

CBS350 Datasheet

Switch Cisco CBS350-16P-2G cung cấp sự kết hợp lý tưởng giữa chi phí và hiệu năng cho văn phòng nhỏ, hỗ trợ 16 port 10/100/1000 PoE+ với công suất 120W và 2 cổng uplink SFP.

Thiết bị chuyển mạch CBS350-16P-2G-EU

Thông số kỹ thuật

Performance
Capacity in Millions of Packets per Second (mpps) (64-byte packets) 26.78
Switching Capacity in Gigabits per Second (Gbps) 36.0
Layer 2 Switching

Spanning Tree Protocol
Port grouping/link aggregation
- Up to 8 groups
- Up to 8 ports per group with 16 candidate ports for each (dynamic) 802.3ad link aggregation​VLAN
-Support for up to 4,094 VLANs simultaneously
-Port-based and 802.1Q tag-based VLANs; MAC-based VLAN; protocol-based VLAN; IP subnet-based VLAN
-Management VLAN
-Private VLAN with promiscuous, isolated, and community port
-Private VLAN Edge (PVE), also known as protected ports, with multiple uplinks
-Guest VLAN, unauthenticated VLAN
-Dynamic VLAN assignment via RADIUS server along with 802.1x client authentication
-CPE VLAN
Voice VLAN
Multicast TV VLAN
VLAN Translation
Q-in-Q
Selective Q-in-Q
Generic VLAN Registration Protocol (GVRP)/Generic Attribute Registration Protocol (GARP)
Unidirectional Link Detection (UDLD)
Dynamic Host Configuration Protocol (DHCP) Relay at Layer 2
Internet Group Management Protocol (IGMP) versions 1, 2, and 3 snooping
IGMP Querier
Head-of-Line (HOL) blocking
Loopback DetectioN

Layer 3

IPv4 routing
-Wirespeed routing of IPv4 packets
-Up to 990 static routes and up to 128 IP interfaces
IPv6 routing
Layer 3 Interface
-Configuration of Layer 3 interface on physical port, Link Aggregation (LAG), VLAN interface, or loopback interface
Classless Interdomain Routing (CIDR)
Policy-Based Routing (PBR)
DHCP Server
DHCP relay at Layer 3
User Datagram Protocol (UDP) relay

Security

Secure Shell (SSH) Protocol
Secure Sockets Layer (SSL)
IEEE 802.1X (Authenticator role)
Web-based authentication
STP Bridge Protocol Data Unit (BPDU) Guard
STP Root Guard
STP loopback guard
DHCP snooping
IP Source Guard (IPSG)
Dynamic ARP Inspection (DAI)
IP/MAC/Port Binding (IPMB)
Secure Core Technology (SCT)
Secure Sensitive Data (SSD)
Trustworthy systems
Private VLAN
Layer 2 isolation Private VLAN Edge (PVE) with community VLAN
Port security
RADIUS/TACACS+
RADIUS accounting
Storm control
DoS prevention
Multiple user privilege levels in CLI
ACLs Support for up to 1,024 rules

Management

Web user interface
SNMP
Remote Monitoring (RMON)
IPv4 and IPv6 dual stack
Firmware upgrade
Port mirroring
VLAN mirroring
DHCP (options 12, 66, 67, 82, 129, and 150)
Secure Copy (SCP)
Autoconfiguration with Secure Copy (SCP) file download
Text-editable config files
Smartports
Auto Smartports
Textview CLI
Cloud services
Embedded Probe for Cisco Business Dashboard
Cisco Network Plug and Play (PnP) agent
Localization
Login banner
Other management

Power over Ethernet (PoE)
Power Dedicated to PoE 120W
Number of Ports That Support PoE 16
Power consumption
System Power Consumption 110V=24.51W
220V=25.01W
Power Consumption (with PoE) 110V=156.4W
220V=154.5W
Heat Dissipation (BTU/hr) 124.20
Hardware
Total System Ports 18 Gigabit Ethernet
RJ-45 Ports 16 Gigabit Ethernet
Combo Ports(RJ 45 + Small form-factor pluggable [SFP]) 2 SFP
Console port Cisco Standard mini USB Type-B / RJ45 console port
USB slot USB Type-A slot on the front panel of the switch for easy file and image management
Buttons Reset button
Cabling type Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5e or better for 1000BASE-T
LEDs System, Link/Act, PoE, Speed
Flash 256 MB
CPU 800 MHz ARM
Packet buffer 1.5 MB
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 268 x 297 x 44 mm (10.56 x 11.69 x 1.73 in)
Unit weight 2.38 kg (5.25 lb)
Power 100-240V 50-60 Hz, internal, universal
Certification 23° to 122°F (-5° to 50°C)
Storage temperature -13° to 158°F (-25° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and Mean Time Between Failure (MTBF)
FAN  Fanless
Acoustic Noise N/A
MTBF at 25°C (hours) 706,983
Option Sử Dụng Cho CBS350-16P-2G-EU
Module quang sử dụng cho Cisco Business 350 Series

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Phân phối, nơi bán Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP Multi Mode MMF, 850-nm, DOM, 500m transceiver chính hãng, cam kết báo giá tốt nhất thị trường, bảo hành 1 đổi 1 trong 12 tháng.

#GLC-SX-MMD

List Price:$500

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CBS350-16P-2G-EU ?

Có 21 bình luận:
H
Phương Huyền
Thiết bị chuyển mạch CBS350-16P-2G-EU cho mình hỏi là thiết bị layer 2 hay 3 vậy ạ?
3 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch CBS350-16P-2G-EU hoạt động cả ở lớp 2 và lớp 3 ạ

S
Sơn
Thiết bị chuyển mạch CBS350-16P-2G-EU có hỗ trợ dùng module quang không em?
3 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch CBS350-16P-2G-EU có 2 cổng hỗ trợ module quang nhé bạn

T
Thạch
Thiết bị chuyển mạch CBS350-16P-2G-EU Có thể cấp nguồn cho wifi không shop
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch CBS350-16P-2G-EU Có thể cấp nguồn cho wifi 

Q
Quý
Thiết bị chuyển mạch CBS350-16P-2G-EU Có mức POE là bao nhiêu
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch CBS350-16P-2G-EU Có mức POE là 120W

K
Khanh
Thiết bị chuyển mạch CBS350-16P-2G-EU Có chạy được stack không
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch CBS350-16P-2G-EU không chạy được stack

H
Hạnh
cho mình xin báo giá 2 cái GLC-T dùng cho Thiết bị chuyển mạch CBS350-16P-2G-EU
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá 2 cái GLC-T dùng cho Thiết bị chuyển mạch CBS350-16P-2G-EU đã được gửi vào mail của bạn

T
Trâm
Cho mình xin báo giá 1 cái GLC-SX-MMD dùng cho Thiết bị chuyển mạch CBS350-16P-2G-EU
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá 1 cái GLC-SX-MMD dùng cho Thiết bị chuyển mạch CBS350-16P-2G-EU đã gửi vào mail của bạn

N
Nhân
Thiết bị chuyển mạch CBS350-16P-2G-EU Có cổng uplink không bạn
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch CBS350-16P-2G-EU Có 2 cổng uplink 1G SFP

G
Giao
Cho mình xin báo giá gấp 1 cái Thiết bị chuyển mạch CBS350-16P-2G-EU
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá 1 cái Thiết bị chuyển mạch CBS350-16P-2G-EU đã được gửi vào mail của bạn

N
Như
Thiết bị chuyển mạch CBS350-16P-2G-EU bảo hành 12 tháng đúng không bạn
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch CBS350-16P-2G-EU bảo hành 12 tháng 

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.