CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

CBS350-8S-E-2G-EU Switch Cisco 8 Ports quang SFP, 2 Gigabit combo Uplink

Phân phối thiết bị chuyển mạch Cisco business CBS350-8S-E-2G-EU có 8 cổng gigabit SFP và 2 cổng gigabit copper/SFP combo uplink chính hãng giá tốt. Cisco CBS350-8S-E-2G-EU với 8 cổng quang SFP 1GE phù hợp với các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

✓ Mã sản phẩm: CBS350-8S-E-2G-EU
✓ Tình trạng: Còn Hàng
CBS350-8S-E-2G-EU Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Quang Cisco CBS350-8S-E-2G-EU

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
 

Thiết bị chuyển mạch Cisco business CBS350-8S-E-2G-EU có thiết kế 8 cổng gigabit SFP và 2 cổng gigabit copper/SFP combo uplink. Với tốc độ chuyển mạch của switch là 20Gbps, giúp truy cập internet tốc độ cao với tùy chọn tốc độ 1G/10G và truyền dẫn từ 100m trở lên tùy thuộc vào loại module quang sử dụng cho switch, đảm bảo việc kết nối mạng hoạt động ổn định.

Switch cisco CBS350-8S-2G-EU with 8x SFP 2x combo RJ45/SFP port

Dễ dàng quản lý và triển khai

Thiết bị chuyển mạch Cisco Business CBS350-8S-E-2G-EU được thiết kế để dễ dàng sử dụng và quản lý, bao gồm các tính năng sau:

  • Bảng điều khiển của Cisco được thiết kế để quản lý thiết bị chuyển mạch, bộ định tuyến và điểm truy cập không dây của Cisco. Bảng điều khiển đơn giản hóa trong việc triển khai và quản lý mạng, đồng thời tự động hóa việc triển khai, giám sát và quản lý vòng đời của mạng.
  • Giải pháp cắm và chạy của Cisco cung cấp một giải pháp đơn giản, an toàn, hợp nhất và tích hợp để dễ dàng triển khai thiết bị mới hoặc cập nhật phiên bản mới cho mạng hiện có.
  • Giao diện người dùng trực quan giúp giảm thời gian cần thiết để triển khai, khắc phục sự cố và quản lý mạng và cho phép người điều hành không cần có kiến thức chuyên sâu về CNTT cũng có thể định cấu hình thiết bị và quản lý khắc phục sự cố 1 cách dễ dàng.
  • Hỗ trợ giao thức quản lý mạng đơn giản (SNMP) cho phép bạn thiết lập và quản lý thiết bị chuyển mạch cũng như các thiết bị Cisco khác của mình từ xa từ một trạm quản lý mạng.

Thông số kỹ thuật

Performance
Capacity in Millions of Packets per Second (64-byte packets) 14,88 Mpps
Switching Capacity in Gigabits per Second 20 Gbps
Layer 2 Switching

Spanning Tree Protocol
Port grouping/link aggregation
- Up to 8 groups
- Up to 8 ports per group with 16 candidate ports for each (dynamic) 802.3ad link aggregation​VLAN
- Support for up to 4,094 VLANs simultaneously
- Port-based and 802.1Q tag-based VLANs; MAC-based VLAN; protocol-based VLAN; IP subnet-based VLAN
- Management VLAN
- Private VLAN with promiscuous, isolated, and community port
- Private VLAN Edge (PVE), also known as protected ports, with multiple uplinks
- Guest VLAN, unauthenticated VLAN
- Dynamic VLAN assignment via RADIUS server along with 802.1x client authentication
- CPE VLAN
Voice VLAN
Multicast TV VLAN
VLAN Translation
Q-in-Q
Selective Q-in-Q
Generic VLAN Registration Protocol (GVRP)/Generic Attribute Registration Protocol (GARP)
Unidirectional Link Detection (UDLD)
Dynamic Host Configuration Protocol (DHCP) Relay at Layer 2
Internet Group Management Protocol (IGMP) versions 1, 2, and 3 snooping
IGMP Querier
Head-of-Line (HOL) blocking
Loopback DetectioN

Layer 3

IPv4 routing
- Wirespeed routing of IPv4 packets
- Up to 990 static routes and up to 128 IP interfaces
IPv6 routing
Layer 3 Interface
- Configuration of Layer 3 interface on physical port, Link Aggregation (LAG), VLAN interface, or loopback interface
Classless Interdomain Routing (CIDR)
Policy-Based Routing (PBR)
DHCP Server
DHCP relay at Layer 3
User Datagram Protocol (UDP) relay

Stacking - Up to 4 units in a stack
- High availability, Fast stack failover delivers minimal traffic loss
Security

Secure Shell (SSH) Protocol
Secure Sockets Layer (SSL)
IEEE 802.1X (Authenticator role)
Web-based authentication
STP Bridge Protocol Data Unit (BPDU) Guard
STP Root Guard
STP loopback guard
DHCP snooping
IP Source Guard (IPSG)
Dynamic ARP Inspection (DAI)
IP/MAC/Port Binding (IPMB)
Secure Core Technology (SCT)
Secure Sensitive Data (SSD)
Trustworthy systems
Private VLAN
Layer 2 isolation Private VLAN Edge (PVE) with community VLAN
Port security
RADIUS/TACACS+
RADIUS accounting
Storm control
DoS prevention
Multiple user privilege levels in CLI
ACLs Support for up to 1,024 rules

Management

Web user interface
SNMP
Remote Monitoring (RMON)
IPv4 and IPv6 dual stack
Firmware upgrade
Port mirroring
VLAN mirroring
DHCP (options 12, 66, 67, 82, 129, and 150)
Secure Copy (SCP)
Autoconfiguration with Secure Copy (SCP) file download
Text-editable config files
Smartports
Auto Smartports
Textview CLI
Cloud services
Embedded Probe for Cisco Business Dashboard
Cisco Network Plug and Play (PnP) agent
Localization
Login banner
Other management

Power consumption
System Power Consumption 110V=11.1W
​220V=11.9W
Power Consumption (with PoE) N/A
Heat Dissipation (BTU/hr) 40.6
Hardware
Total System Ports 8 x Gigabit SFP Slots
​2 x Gigabit copper/SFP combo ports
Combo Ports(RJ 45 + Small form-factor pluggable [SFP]) 2 x Gigabit copper/SFP combo ports
Console port Cisco Standard RJ45 console port
USB slot USB Type-A slot on the front panel of the switch for easy file and image management
Buttons Reset button
Cabling type Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5e or better for 1000BASE-T
LEDs System, Link/Act, PoE, Speed
Flash 256 MB
CPU 800 MHz ARM
Packet buffer 1.5 MB
Environmental
Unit dimensions (W x H x D) 280 x 170 x 44 mm (11.0 x 6.69 x 1.73 in)
Unit weight 1.0 kg (2.20 lb)
Power 100-240V 50-60 Hz, internal, universal
Certification 32° to 122°F (0° to 50°C)
Storage temperature -13° to 158°F (-25° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Acoustic noise and Mean Time Between Failure (MTBF)
FAN  Fanless
Acoustic Noise N/A
MTBF at 25°C (hours) 2,242,229

Option Sử Dụng Cho CBS350-8S-E-2G-EU

Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: CBS350-8S-E-2G-EU ?

Có 50 bình luận:
K
Vũ Xuân Kiên
Cho mình xin thông số kỹ thuật của CBS350-8S-E-2G-EU
4 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của switch CBS350-8S-E-2G-EU đã được gửi vào email, bạn vui lòng check email giúp shop ạ.

 

D
Định
Bên công ty mình đang chạy dự án cần 5 chiếc Switch Cisco CBS350-8S-E-2G-EU có đầy đủ CO/CQ. Bên shop có phân phối đủ không? Tư vấn mình luôn nhé.
6 tháng
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Dạ Cnttshop phân phối Switch Cisco CBS350-8S-E-2G-EU có đầy đủ CO/CQ anh ạ. Báo giá đã được gửi vào mail của anh. Anh vui lòng check mail giúp em để được hỗ trợ tốt nhất ạ. 

C
Chính
Dòng switch Cisco CBS350 series này có hỗ trợ tính năng EtherChannel không vậy ad?
6 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Switch Cisco CBS350 series có hỗ trợ tính năng EtherChannel ạ, hỗ trợ giao thức LACP, lên tới 8 groups và 8 cổng trong 1 groups ạ

D
Danh
Thiết bị chuyển mạch Cisco business CBS350-8S-E-2G-EU có thể dùng làm core switch được không shop?
6 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco business CBS350-8S-E-2G-EU có thể dùng làm core switch được ạ.

T
Tiến
Module SFP-1G-20KM dùng được cho Thiết bị chuyển mạch Cisco business CBS350-8S-E-2G-EU không shop?
6 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Module SFP-1G-20KM dùng được cho Thiết bị chuyển mạch Cisco business CBS350-8S-E-2G-EU ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370